Bình Tân Nụ cười duyên dáng em số 52

Lượt xem: 1,414

Anhchangngaytho

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
30/8/18
Chủ đề
9
191
70
24
0 ₿
Kính chào ae, dạo này có nhiều thời gian với đi tiếp khách hơi nhiều, hehe tiếp khách phải đi massgae thì hợp đồng mới có dấu mựt được, qua giờ đi cũng nhiều, có nhìu số hong hợp gu nên không nhắt tới, mà có đi được em 52 bên ngoài dễ thương bên trong 1 rừng damdang mà chìu hết nắc.

Nay có việc nên bỏ qua mấy cái kia nha, lần này vô tới phòng là thay đồ đợi bé luôn, cảm giác mà đi bé mới là hồi hộp dữ lắm, bé bước vào phòng thì ánh mắt đầu tiên phải va vào nụ cười duyên dáng mà giọng nói nhẹ nhàng, face dễ thương..body kiểu có da có thịt nhưng 3 vòng chuẩn đét.

Vào lâm trận bé tắm cho màn đọ lưỡi, lăng lê khắp người, ấy thế mình ôm hôn, khám phá người bé luôn. tê tái thằng anh rồi tới thg em ngước xuống thấy bé đang hì hụt chăm sóc nó làm tê tê cả người. sau màn tắm rửa gội đầu thg anh rồi đến thg em là màn lên giường.

Trong bồn lạnh quá kéo nhau lên giường đọ sức, em nói a nằm ngửa di em cho a thấy. là thấy cái gì trời.... à thì ra là skill nhét bánh bao vào miệng người, miệng thì ú á chụt chụt, tay thì vỗ trống bép bép, sau màng cho tui ăn điểm tâm là màn chà thằng em làm nó ngóc đầu cứng ngắc rồi bỏ mặt nó lại hôm hít tui lít ti hôn cổ, giống kiểu đang làm tình luôn. người gì đâu nhìn nhẹ nhàng mà dâm quá trời. đổi thế để xem nụ cười của e. họt 2 ngón tay vô hang động mà ẻm nhói hết người, hang này ẩm ướt mà hơi trật hẹp, dưới thì em bj mhieetj tình quần nhau được chút thì bị hạ ngục mà bắn nặm trọn trong miệng.hihi

nằm nghỉ ngơi tâm sự xíu rồi ra bé tắm lại, trong lúc tấm lại còn không quên nhấn nhá gợi tình tui nữa chứ.

Bé này mấy ông thích kiểu nào thì nói bé làm cho nhé, không là đi từ bất ngờ này sang bất ngờ khác. xuống tới thấy có 1 em dáng mình dây nuột lắm nhìn lạ chắc mới mà vội quá không xin được thông tin, hình như có xâm hoa ngay vai phải. có ông nào đi rồi cho xin số mới nha.
kính chào ae

Tài Lê

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/7/18
Chủ đề
3
131
34
25
0 ₿
cha nụi này viết cái kiểu dấu bài nè, đệ nghị ae cắt ku:cuteonion29::cuteonion30:

XUTAI

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/7/23
Chủ đề
1
11
11
Binh Tan TP.HCM
0 ₿
Tui đi rồi bé lm tui out 3 lần tê tái lun đấy và bé có cũng rất là chiều khách luôn, đặc biệt phần bj đã out rồi còn ngậm lút cán tiếp nữa

• Haha
Điểm cảm xúc: Anhchangngaytho

Zendy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/1/22
Chủ đề
0
6
1
0 ₿
Lúc thư giãn không để ý có lút cán không, ông này để ý chi tiết dữ vậy