[Number 36] pé là Vàng

Lượt xem: 7,171

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Nghe bro Canabis quảng cáo em 40 ngon ngọt quá hôm nay lên lịch đi check ẻm liền tay :">

Đi với 2 ông bạn thì các số thơm ngon bổ dưỡng nhường bạn đi hết rồi, BTMX đành nhắm mắt đưa trym phó thác số thận random lấy số mới về report cho anh em.

Con số gì đây là con số gì đây .... Nằm trong phòng nghe văng vẳng ông điều đào gọi 36 lên tua là biết ra con 36 rồi :D :D

Em này mặt mũi bình thường, nói chuyện nhẹ nhàng vui vẻ, dáng thon thả. Cao m6 mà nặng 43kg thôi nên dáng thon, eo ót lõm lõm vào ôm cũng vui.

Đấm bóp đầy đủ và chi tiết, em nó mới làm ở Đại Nam 1 tháng rưỡi thôi, lúc trước làm ở Hải Sơn nhé các bác.
Tung chiêu kiến bò rất phê và lâu làm em tê tái, lật ngửa lên kiến tiếp tục bò :D :D :D đã đời rồi em mới HJ, cũng biết nhiều chiêu trò làm đầu trym tê tê và nhột nhột.

Vòng 1 vừa tay ấm áp.

Profile:
+ tên: pé Vàng (em của pé Hột xoàng)
+ tuổi: 22
+ quê quán: miền tây nước lớn
+ chiều cao: 1m61
+ cân nặng: 43kg
+ vòng 1: vừa tay
+ vòng 2: eo ót
+ vòng 3: bình thường
+ gia đình: 7 chị em
+ mặt mũi: bình thường
+ đấm bóp: đầy đủ, chi tiết
+ HJ: tê tái, không hối thúc
+ khám phá: thoải mái
+ voice: vui vẻ, nói chuyện thoải mái biết đối đáp
+ ca: 9h tối -> 4h30 sáng

Tổng kết: nói chung hài lòng, em nó tuy không phải hotgirl như Apple nhưng cũng không tệ như điện thoại Hồ Cẩm Đào, em là chiếc blackberry luôn gắn bó và đầy đủ các chức năng chính mỗi khi cần đến :). Đấm bóp đầy đủ bẻ người kêu rắc rắc hết nhức mỏi luôn.

p/s: em số 40 hôm nay về quê nên bác nào check thì vài bữa nữa nhé.

Anh em thấy report có ích thì cộng tín dụng cho BTMX nha để có động lực đi check số mới và report cho anh em :D

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
RE: [ Number 36 ] pé là Vàng

hehhe , wa ngon ... nhà có 7 nàng tiên ...:D:D:D:D:D:D

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

Ten nghe hay qua, co pe nao ten Kim Cuong Ko?

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿

lúc hỏi tới gia đình nhà em nghe 7 chị em cũng hết hồn, không biết miền Tây sao mà đẻ chi lắm thế rồi nuôi không nổi để em phải đi làm vất vả thế này ... cũng thương mấy em quá. kaka

Chắc vòng vòng trong Đại Nam sẽ có, pé 27 tên Trăm Triệu , giờ pé này tên Vàng, Kim Cương Hột Xoàn còn nằm đâu đó trong này anh em nào vào mò đi kakaka

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

Trăm triệu, vàng, kim cương ko thấy mò trúng “chôm chôm” chết luôn. Em chả…

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
haha :))) bro RP hơi bị đỉnh, đưa nguyên gia đình vô lun :)), hom nào vô test 1 phát, dạo này đi ĐN có vẻ hên áh mấy bác, ít gặp cá sấu :D

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿
Bác đi buổi nào vậy? Vậy là em Nhã Phương nghỉ rồi hả, lần đó nhớ em cứ ôm eo dặn dò: Em số 36, hẹn gặp lại anh nha... Cũng cả tháng rồi ko ghé Đại Nam. Mình hay đi sau 10g đêm :D

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿

ĐN đuổi hết mấy em services tệ với cá xấu rồi. Đợt này mới không ah.

Nhã Phương là em nào ? 40 hả ? về quê vài bữa à. Hôm qua mình đi sau 10h đó :D

VoDanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/9/13
Chủ đề
2
45
1
0 ₿
Ah, số 40 hả bác. Chắc bữa đó iem phê quá nên lỗ tai đi du lịch :p Chỉ nhớ rõ tên NP thôi :D

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

40 đâu phải Nhã Phương, nhầm rồi bác ạh, 40 tên Chi sn 90

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.