Orchid 126 hoa lan - gặp được chân ái Bé Duyên 2k

Lượt xem: 8,878

Mr Peo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/7/22
Chủ đề
2
58
41
0 ₿
Hello anh em , sau bao ngày chinh chiến tìm kiếm sân chơi mới , cũng như chia sẻ kinh nghiệm cho một *** hội những anh em cdms thì em quyết định quay trở lại 126 xem có gì khác biệt
Vẫn địa chỉ cũ và lịch khá dày đặt nhưng nhân phẩm tốt thì luôn gặp may mắn
Cô bé dắt lên phòng nhẹ nhàng với nụ cười toả nắng và em còn cõng giúp mình chiếc balo khổng lồ nhìn như cô gái đi tải đạn :))
Về phần massage thì phong cách của 126 thì ae đã rõ quá rồi , nhẹ nhàng luồng lách mọi ngóc ngách , bé cũng khá " cởi mở " và vui vẻ nói chuyện . Ae đi sau tự trải nghiệm nhé
Kết thúc buổi massage đầy cảm xúc ra về thoải mái
Tic-tip ae ai cũng đã quá rõ nên mình không bàn nữa
Nghe đâu cơ sở đã mở chi nhánh bên q7 ae tự trải nghiệm thêm nhé, mình thì đã gặp được chân ái nên mình sẽ quay lại phú nhuận thôi
Cảm ơn anh em đã đọc , mình vẫn tiếp tục lặn lội tìm kiếm các cơ sở ms art làm sân chơi và *** vẫn hoạt động , ae nào có nhã ý tham gia thì inb nhé
Ps . Ae có gia đình đi massage vuốt dầu nhớ cẩn thận nha , nên lau người bằng nước ấm trước khi tắm sẽ loại bớt mớ dầu , thêm xà bông cục và sữa tắm sẽ không bị phát hiện ra kkk

Mr Peo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/7/22
Chủ đề
2
58
41
0 ₿
Bé trẻ và xinh đối với tui , mỗi người 1 gu mà ông . Mỗi nv đều có 1 skill riêng , ở orchid thì hầu như mình đã đi hết . Ông cứ trải nghiệm thử nhé

Gà massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/7/20
Chủ đề
4
48
5
0 ₿
Cám ơn bác! Thứ 7 có công việc chạy ngang, định vào đi em Nga, Nhi mà thấy đầy xe thôi lướt qua luôn

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
426
313
0 ₿
Thanks bài report của bác.tui cũng hài lòng với chỗ này,rất tôn trọng khách,cứ kiểu này thì VĐ,ĐN xách dép.:)

KazuoTokugawa

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/7/16
Chủ đề
0
14
4
0 ₿
Em Duyên lắm mồm phết, chat chit suốt cả buổi làm chim cò ko tập trung cửng được

Hàn Tín

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/5/22
Chủ đề
1
20
9
0 ₿
e vào *** với nhé bác :D

kenchuoi

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
1/3/22
Chủ đề
11
56
13
0 ₿
khai trương rùi. cơ sở rộng rãi có hầm để xe do là cơ sở mới nên hơi vắng. AE tranh thủ trãi nghiệm nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Hphong

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Bên này có vẻ gần nhà mình hơn. Có Ngọc qua hỗ trợ thì phải :v

Ko bik có ae nào test thử chưa, dịch vụ vẫn y chsng hoa lan hả mọi ng

Mr Peo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/7/22
Chủ đề
2
58
41
0 ₿
Chi nhánh q7 có Duyên và Ngọc , 2 bạn đang được đào tạo sắp lên 9 . Sạch sẽ , sang , đẹp có cả hầm giữ xe khỏi lo dòm ngó , ae cần thêm thông tin gì inb nha

• Like
Điểm cảm xúc: Huyphong3022 and Hphong

Hphong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
13/8/20
Chủ đề
0
119
40
0 ₿
có trúc hay thủy qua nữa thì tuyệt.

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Dvu vẫn y chang bên HoaLan ha bác? Có ai đi thử các KTV mới chưa chia sẻ cùng mọi ng nào ^^

Vẫn kết e lễ tân ở HL quá mà chắc cũng chỉ để dòm thôi hehe