P.A Relax - Cảm xúc dâng trào cùng số 9

Lượt xem: 19,288

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sunshinekid

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
17/9/16
Chủ đề
15
101
44
0 ₿
Một chiều mưa râm râm lòng bồi hồi chút tà dâm. Nhớ ra có hẹn cafe cùng một anh em mới quen. Vi vu đi cafe tán dóc chán chê. Lại set kèo P.A Relax. Cơ duyên đưa đẩy được gặp em số 9.
Vút chiếc xe đạp 108 không chính hãng tới. Vào được 2' thì được dẫn lên phòng.
Phòng to, rộng rãi, decor đẹp và lãng mạn. Ấn tượng cực tốt về phòng ốc. Đèn led thiết kế dưới giường nó khá hay ho với em. Cảm giác giống trong phim. Hế hế. Bước chân vào phòng vừa ấn tượng với cái giường vừa ấn tượng với mùi thơm trong phòng, thêm vào đó là khăn xếp gọn gàng trên giường. Trông nó cứ có cảm giác mình được quan tâm và tôn trọng. Chấm điểm phòng 7.5/10
Phòng xông hơi nóng và hơi ra đều, xông được khoảng 5' nóng quá đi ra, tại tui không thích nóng. Vừa bước ra mồ hôi mồ kê thì em nó gõ cửa. Theo thói quen em cứ bảo mời vào, em vào nhìn mình cười sặc sụa. Chắc thấy một con heo quay mồ hôi bóng lưỡng có cái đuôi đằng trước. Ok fine. Tui vừa lấy tay che che vừa lủi thủi tính lấy cái quần mặc thì em tới ôm đằng sau hun 1 cái. Ồ yeah. Tự nhiên tui ngoan ngoãn liền.
Em chủ động lau khô người cho mình ngồi nghỉ, em đi pha nước. Nhìn đằng sau cái v3 ấy tự nhiên có cái gì nó đội cái khăn lên. Thấy mình hư hỏng ghê. Nước vừa đủ ấm thì em dìu vào đi tắm. Kĩ càng. Sạch sẽ. Và tui lại ngoan như đứa trẻ. Đoạn em cuối xuống lau người mình, đang nói chuyện trao đổi thì đứng hình. Em tranh thủ chào hỏi cái thằng biểu tình ở dưới. Quéo queo.
Chưa kịp định thần em lại dìu lên giường, tự nhiên quậy thằng biểu tình chi cho nằm cấn chịu không nổi. Liền nảy ra suy nghĩ nằm ngược chiều cái giường cho nó lọt xuống cái lỗ. Mà thôi kì lắm. Chỗ anh em chịu "chết" chung. Không nên làm vậy.
Em mát khoẻ đủ bài và có lực. Cái thân heo tui mà em làm nhiệt tình không thấy mệt. Vừa đấm bóp 2 anh em vừa nói chuyện thao thao bất tuyệt, như là quen thân lắm rồi. Tự nhiên thấy đầu óc mình khoan khoái yêu đời hẳn ra. Rồi em làm đá nóng. Phê! 1 chữ thôi. Phê!.Tính nằm thiêu thiêu ngủ thì... lại quéo quèo. Tui thấy em im bặt. Không làm gì cả. Có cái tiếng gì xột xoạt. Nhìn lên cái gương trước mặt thì thấy em đang kéo áo lên. Trời đất. Nãy giờ mới thấy cái gương trước mặt nó lợi cmn hại luôn các bác ạ. Bác nào muốn biết lúc đó tui tròn xoe mắt như nào thì cứ đến thử. Tui hông có nói quá đâu. Cảm giác kích thích lắm.
Rồi em đưa tôi đi du lịch thái. Miệt mài và điêu luyện. Không dừng lại ở việc dùng ngực, em kết hợp nhịp nhàng với lưỡi và tay. Các bác cẩn thận củi lửa. Không thì "chưa đi tới chợ đã xài hết tiền". Đi du lịch thái cũng phải 20'. Em phê ngáo cả người. Rồi em lật tui lại, như lật con cá chiên trên chảo. Giờ mới có cơ hội chiêm ngưỡng body của em nó.
Face : 7.5/10; Nhìn xinh và dễ thương. Gương mặt khá thân thiện và hay cười.
V1 : 7/10 : Cam mỹ, mềm mại, vừa tay, mịn màng.
V2 : 7/10 : Eo ót ngon lành. Ôm vừa tay lắm.
V3: 7/10 : Cá nhân tui thấy đẹp. Mông không to. Nhưng vừa tay, lại mịn và mát. Sờ mãi không chán.
V4: Tui chỉ check sơ để báo cáo anh em nên tui xin phép không chấm điểm. Chỉ biết là gọn gàng sạch sẽ.
Tỉ lệ Bj 100%. Em nhiệt tình và chịu khó. Nhiều lúc thấy ngại, bảo thoi em làm tay đi. Em làm tay được tí lại cắm cuối BJ. Thương ghê. Kết hợp nhiều chiêu thức thất truyền. Tui hông biết dùng từ nào diễn tả. Lâu lắm rồi mới được trải nghiệm nhiều skill hấp dẫn như vậy : Cháo lưỡi, bb, lick ti, hj ngược, bj ngược, liếm láp từ đầu tới chân, đặc biệt có wc và cia(nếu yêu cầu). Giờ nghĩ lại mà thằng biểu tình nó đẩy cái bàn, cấn cái bàn phím, khó đánh máy quá.
Văn tui dở, tui cũng không biết nói gì thêm. Gu thi mỗi người một gu. Tui thích chưa chắc các bác đồng dâm thích. Nhưng đối với tui thì em nó là 1 số đáng check. Tui nghĩ mọi người sẽ không thất vọng.
Chúc các bác đầu tuần vui vẻ.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
Mừng pác phẹ trym. Chắc tui phải sớm gặp e nó quá

• Like
Điểm cảm xúc: sunshinekid

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác ngon trym. Nghe rp kích thích quá. Hok lẽ h set kèo p.a buổi trưa :p:p:p

• Like
Điểm cảm xúc: sunshinekid

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
Nghe bác report chỉ muốn bắn ngay tới e nó

Titan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/5/16
Chủ đề
3
191
63
0 ₿
Mừng pác sướng tờ rym. Lại 1 số ngon lên sàn. Cơ mà điểm số cao nhể :D

Ava

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/4/16
Chủ đề
1
249
86
33
0 ₿
Xin lỗi Chịu ko nổi. Dù đã gặp bé này vài lần nhưng đọc report của bác lại muốn vào gặp em lần nữa
Chúc mừng bác gặp số ngon

Rado

Tập Sự
Nhập Môn Massage
22/4/16
Chủ đề
0
145
43
0 ₿
Em ni nếu đi quen được bonus thêm mấy triêu độc nữa. Keke

Triệu Vân

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
8/4/16
Chủ đề
1
259
50
0 ₿
Mừnh pác tê tr. Sao p.a có số ngon thế mà trước giờ k thấy ai report zay toa

Ava

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/4/16
Chủ đề
1
249
86
33
0 ₿
Mấy skill thường đã lên bờ xuống ruộng. Thêm skill độc nữa khỏi đường về luôn hả pác

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Mừng bác ấm trym :D

Trạng thái