P.A Relax chỉ 1 từ "Perfect"

Lượt xem: 2,439

TonTon

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
16/9/18
Chủ đề
7
96
51
0 ₿
Sau một ngày đầu tuần tất tả chạy theo tiếng gọi của Bác với một thân xác rã rời. không muốn về nhà em lại tìm đến những nơi thư giãn làm cho người có thêm năng lượng để ngày mai theo đuổi Bác tiếp. Điểm dừng chân lần này của em là P.A Relax, nghe tên thôi đã trúng ý em rồi ^^.
P.A Relax nằm trên một con đường rất nhộn nhịp về đêm nhưng phong cách mà P.A mang lại rất là ấm cúng rất nhẹ nhàn, cách chưa đầy 20m để vào cửa nhưng bước qua cánh cửa giống như một thế giới khác vậy. ấm cúng, nhạc nhẹ nhàn, ghế êm,..... dù chỉ là phòng chờ nhưng em đánh giá cao về chuẩn mực của P.A về khoảng này.

rSDTeXBwBTiFFVmjDjS0uHQy6T0HXllW3ArK4GbYw58EqCriH9HkhQwfdzVFCGSZmr7xLSBvM73cKBNpzZau8M7IcuHMtCdJGHXMHlzIHUFVUmACeXjgOrfMjm_ZsjO5asb4K-WxzCur-7P_uzLx0UipMS3ddLaTmonQM-Bz5dS4t539s4hzZsuyVViNU1NhoyHWZ9_isyW68iElXKkmhG31JP4zXd_jsQBdNlNPCq68Lso4IsIN3w0f2SGv_yon5vVYitFxWJ7FtnzxYT-kUR3uiyUJ_dwPhgtKqIa31WYqcTeRsUZC4cj3SlSivXT00sT8WR-oWaBtibrQJ1UIN20XQYMRXoqS0_S_BNtA88yYPFQi3YfU5sgOYCUJ4VrGKOtAqJaW_BTgpHZu4tIut9o62XDMwxUAv3P_IBxofGsPLUe6TI8AMbhHVxNw0G4gUIKUUyCXM0yYX-Gv2BcRuUhRMEOFTr_qF3zRrnHh7DrKZ_Pru7k7g_ubr3NZN6Mk0xH8iBzR01yJKaBuPimd45ev9XIn6GOuZVGkAJZdLvyn2MBj6qhFJ_DJJYMj3P9X0_fjRjtJ-ME_PGpxL4e8rDrq3A4YGU0qLRhoANFjYIkXRVnT4W4foEcEoaNu-bYPpZtX4wg0nRYno7mcV_S_mDnw6KH2M1yyKClVMKf4RPwpOQ=w1011-h758-no

đến quầy lễ tân làm thủ tục nhận vé lên phòng như ai cũng biết nên em xin phép cho qua.
* các bác có thể gọi điện trực tiếp cơ sở để xếp lịch khỏi mắc công đến mà phải đợi số mình thích. em đã gọi đặt trước nên vào là có phòng ngay, không cần phải đợi. lúc em lên cũng có khoảng 2-3 bác đang đợi :p

theo locker lên phòng chỉ để đồ phòng xông các thứ và không quên kèm theo dĩa trái cây và chai nước dù mình không yêu cầu. Nhìn sợ qua thì thấy khá sạch sẽ, trang trí đẹp, nhẹ nhàn. nhìn bên tay phải cho sạch thì thấy P.A chu đáo thật, để cả cây hoa giả to tướng trong phòng để trang trí. rất đẹp, rất trang nhã. làm em đứng ngắm một lúc mới biết còn phải thay đồ đi xông ^^
bàn để đồ có luôn bàn chải đánh răng loại dùng 1 lần, lượt, hộp kẹo,.... tất cả các thứ điều được xắp xếp gọn gàn ngăn nắp. không có đồ dùng rồi của khách trước. bồn tắm cũng vậy, chỉ để đồ cần và đủ không để linh tinh các thứ làm rối mắt.

fBxvDO1td6vvYm8KvJlC_YVn4jPhpl4XZwVmXqrI-DTV5pmlGOS0XLP1X6nXVGRY8Nhym95TUn0UlayYzkLH_LJBiv17HDopwBIYOWLWcrIYT1C4WDRicepFwk0rIi8mdx_OFtETKWQNqqQBbIZDZOs-hICMXC8a8_tyagnGOeEwxk-OD9D2STGHfKhiOz8D3_qNo5be4VxFwvFz6clR0SL2aBVSQ_kxykrYUxIFCLeTE6YfLWjufZ1kKbDFt8g_Sd3wUaJLFw_o9ytdOWv1DWWJARbXBha-RyMZrYDKQ3Qp1PybJWb64ibMbxmqJeq40hp6OxI_vIqq8s1FyvLSiwq3zHal3tlvR7g9EP2FKwDiLedcG34fDJxDBsmfVCDMVJog9UNbGlFssQoDFsf3jknxV_FFLr3HJmtgmDa39_t1pP7U2ofH2K4RM7T9L2XKqgAq3cBfR6egisBlTZO0MnSw88tj79bW_sbmHsdZ0xIvsf3wPb8443d3O64eHvjBX1GtTeMk0_XfswITbnLi-k6PbCUWPYBKdpDLHefDOCfe5-UJgw1ga5KCZEwE14WcP3aZab54arQdSxDR3NujQ44ZsRFyfo_rDBzclvtaL09bShEX5ZqnXJk20BEAcZ7-mwhknj-um5n17nG7loAkRJFtXSn_CPR6SkLwal7U_pWMQQ=w569-h758-no

(sr các bác vì đến đây em tập trung chuyện môn nên quên nhiệm vụ chụp hình rồi)​

- thay đồ vào phòng xông bla bla các thứ thì quá bình thường em xin cho qua. à quên là không có phòng xong khô nha các bác. only xông ướt
* sr mấy bác hơi lang mang có phần đâm bang ở trên :p nhưng mấy cái nhỏ nhặt đó ghi điểm với em rất nhiều. quan niệm của em là càng châm chút những thứ nhỏ nhặt thì càng thể hiện được sự quan tâm của cơ sở đến khách hàng, nhiều khi chỉ chăm chăm vào ktv mà cơ sở thì.... cũng không có gì thư giãn được, chỉ có mệt thôi :p

phần tiếp theo vắng tắt thôi. vì em cũng không giỏi viết về cái này :p

KTV số %^ á nhầm 56. không biết tên cũng chẳng hỏi tuổi :))

- chấm điểm body cho em xin miễn vì ý mỗi người mỗi khác :p có vài nét mực trên người em ấy nhưng làm tăng thêm nét quyến rũ :)) ít ra với em là vậy
- tính giống trẻ con và câu của miệng là bí mật :)) làm em nhớ tới "bí mật tạo nên sự quyến rũ của phụ nữ" mà dúng là quyến rũ thật. thích nói tiếng anh, nói chuẩn nhưng đánh vần chữ cái bằng tiếng anh sai bét nhè (có đọc được cho mình sr nhé :p)

* massa khỏe.
- đủ bài, đủ lực. luôn sợ em đau nên luôn miệng hỏi em có đau không.?
- về phần đá nóng thì có 2 điểm khác trước giờ em chưa được thử. không biết mấy bác có thử chưa chứ em là lần đầu
+ đắp đá nóng lên lưng giống spa.
+ kê đầu lên đá nóng. cái này em thích nè :p vừa nằm vừa massa đầu :)) chắc do vậy em mới tỉnh táo thức đến giờ để viết rp và làm luôn việc ngày mai. dù em hơn 26 tiếng chưa chộp mắt rồi.
- thật sự là lúc bước vào tay em dở lên cao hơn vai là không đủ sức, đi lên cầu thang còn chậm chạp nhưng em ms xong thì em khỏe người không còn cảm giác đó nữa ^^. lúc về còn chạy nhảy ton ton xuống cầu thang.

* massa mệt. cái này đúng 1 dòng nhưng đủ ý :))
- nhât lưỡi, nhì tay, tam ngực, tứ .... chưa nghĩ ra. nói chung nội công chưa đạt cảnh giới "Bất Động Minh Vương" hoặc "Ma Ha Vô Lượng" thì cẩn thận coi chừng "Vũ Hóa Đăng Tiên". :))

tic free
tip ***
locker, giữ xe ***

lời cuối cảm ơn @Rubi đã tài trợ cho đêm hôm nay. dù mod đã inb nhưng em hẹn lần hẹn lựa hoài giờ, mới chịu đi :)) cũng xin lỗi với bác @Jenter07 vì không qua được chầu hôm nay. thật sự lúc bác gọi em "đừ" rồi :p

TonTon

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
16/9/18
Chủ đề
7
96
51
0 ₿
trên lap em xem được mà bác @@
Nhậm giáo chủ đừng thèm em là được :v
căm ơn thông tin của bạn. trước giờ mình chỉ hỏi số thôi ngoài ra chẳng hỏi gì cả ^^

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
1 rp rất chi tiết và rất chất, mừng pác phê trym nhé