Q.10 P.a relax Định mệnh cho ta gặp nhau

Lượt xem: 1,022

Rinno

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
17/10/22
Chủ đề
12
168
50
Tphcm
0 ₿
Tuần vừa rồi a mới đi e xong nhưng e lại khiến a nhung nhớ biet bao nhiêu thế là đầu tuần liền xách xe qua để gặp đựoc e sau khi nt cho quản li booking xong thế là xách xe từ gò vấp qua q10 để gặp e công nhận chiều kẹt xe kinh khủng nhưng ko sao gặp dc e là mừng rồi thế là 18h có mặt tại cơ sở.

Khi đến nơi vào gặp lễ tân thì lễ tân chào hỏi rất lễ phép và báo mình đã đặt truoc rồi xong sau khi trình code và thanh toan thì mình đựoc dẫn lên lầu phòng vip 6 kkk phòng tình nhân đó nha phải đặt trước mới dc phòng này sau khi vô phòng thì ko quên tip cho e locker tí cafenhìn xung quanh phòng rất rộng rãi sạch sẽ và rất kich thich vì có đồ để chơi chơi sao mấy ông vào sẽ biết nha.
Sau khi xông hơi tầm 5 phut thì phải ra thui vì nó nóng kinh khủng chịu gi nổi mà lúc đó bé cũng vào rồi đang xả nước chờ mình ra.Sau khi ra bé rất bất ngờ nói "nay a đi đâu qua đây nữa á "vì bé biet tui từ xa qa nên cũng bất ngờ vì mới gặp cách đây mới có 1 tuần à Thì a nhớ e nên qua gặp e chứ sao thế là 2 anh em ngồi 8 với nhau 1 tí nhưng ko quên kéo bé lên đùi ngồi ôm và sờ mó 1 tí đã gi đâu cặp ngực bé đúng khủng nha với vòng 3 to tét đã phê mà thui thương ko nỡ tát nhiều chứ ko tát đã tay rồiNgồi 8 tí xong bé kéo vô bồn tắm bé tắm rất kỹ và sạch sẽ vừa tắm vừa 8 đủ thứ trên trời dưới đất nhưng ko quên khám phá bé 1 chút sướng gi đâu tắm dc tí đuoc bé cho thưởng thức sơ màn đi lưỡi khắp người và bj sơ thằng em mà công nhận bé điêu luyện thiệt xém chút nữa ra lun là tốn tiền up len 2 shoot roithui vô vấn đề chính

Massage khỏe : bé làm rất có lực và đủ bài bản do mình to con nên kêu bé làm mạnh bé cũng chăm chỉ làm rất có lực nhấn đấm đã lắm ở đây nghe noi nhân viên đuoc đào tạo massage khỏe cũng kỹ nên làm khá tốt

Massage mệt : như các bác cũng biết đi đầy đủ bài masage thái và trườn nuru mà trườn đến đâu phê đến đó đi đường lưỡi khắp người từ chân lên trên kèm theo âm thanh rên trong trỏe nghe rất là phê mà nghe phê lắm nha mấy báctrong khi bé làm thì làm sao tui ko khám phá bé cho đc ko khám phá là ngu rồi vì 3 vòng bé rất ngon đặt biệt là v1 rất khủng và v3 mông to bự kinh trong lúc bé làm thịt tui tui cũng khám phá v4 ui nước nôi gi lên láng mà thơm lắm nha thế là 2 ae quần nhau trong âm thanh rên ko ngừng của bé đựoc 1 lúc thì chuyển qua 69 tiếp tục quấn lấy nhau ko rời bé chịu khó bj 100% nha đựoc 1 lúc vì chịu hết nổi tui cũn out ra trong sung sứong sau đó nằm xíu 8 bé dẫn vô tắm rữa rồi ra về vì het giờ rồi à khoan khi chuẩn bị ra ngoài bé còn ôm hôm cho 1 cái nữa đã ghê Tiết lộ nè bé 79 nha chúc e đông khách a rất vui vì gặp đuoc e
Lần đầu tiên viết report dở đừng chửi e nha mấy bác cảm ơn
Csvc 9/10 sạch sẽ thơm
Face: xinh nha (đối với tui xinh thiệt )
V1:9đ bao bự khủng nha hàng real
V2 8đ
V3:9đ to bự tát phê
V4 : ngon nước nôi lênh láng thơm gọn gàng
Tic:630 ( code cammapro)
Tip =tick chua giảm + bonus sự hài lòng ++
Locker+bảo vệ :100

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề