P.A relax: Ms 08 Buổi chiều thư giãn và thoải mái cùng ddcn

Lượt xem: 2,135

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Emlatrum88

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/7/16
Chủ đề
12
382
81
35
0 ₿
Kính chào 500 anh em nhà ta
Xin cám ơn mode Bé Đẹp đã tài trợ ticket cho buổi thư giãn của mình nhé. Sau khi có code từ Bé Đẹp thì sau khi xong việc chiều hôm ấy phi con ngựa sắt vào P.A để thư giãn sau một ngày làm việc mệt nhọc.
Đến nơi thì chú giữ xe thân thiện dắt xe vào và lọcker dẫn lên phòng chờ mần thịt, hihi.
Lần đầu đến PA thấy phòng vip và cơ sở vật chất ok quá.Phòng vip nhạc nhẹ du dương,đèn mờ ảo nâng cung bậc cảm xúc ^^. Sau khi xông hơi khoảng 10p thì bước ra e đã mở nước nóng và ngồi chờ rồi.Đung như các bác trước đã rp thì đập vào mắt đầu tiên là cặp bưởi 6 roi đồ sộ nhìn là muốn ăn liền hihi.Tóc em dai đến lưng eo ót đầy đủ,hơi múp mỉm chút xíu.
Sau màn tắm táp thì lên giường mần thịt thôi.Em đánh khoẻ khá tốt,nếu bác nào yếu thì chắc hơi bị mệt á nhe,mình thì đô cao nên vậy là ok rùi.Em làm đầy đủ bài nhé,đi lưng,đá nóng,còn thêm phần đắp mặt nạ và túi đá nóng để dưới đầu nữa.
Đang hưởng thụ cảm giác thư giãn thì tự nhiên thấy ấm ấm nhột nhột,nhìn xuống thì ra em đã cởi áo ra và liếm lám gần nơi thằng em cư ngụ rồi,hihi.Bé liếm không thiếu một chỗ nhé,từ chân đến cổ,cổ đến chân cộng thêm hai bầu sữa em cọ quẹt nữa thấy phê làm sao,muốn phọt mẹ cho rồi nhưng hên là cũng có chút kinh nghiệm nên e kiềm hãm cái sung sướng ấy được các bác à.Nhưng điều gì đến cũng sẽ đến,chịu không nổi các bác ơi,sau 10 phút cầm cự thì thằng em phải khóc rống lên thoai,hix hix.Sau đó em tắm lại và nằm tâm sự chút xíu (tay không quên mân mê hai trái bửoi của em ấy ,hihi) rùi xuống làm tô mì trứng lấy lại sức.
Đánh giá :
v1:9d chất lượng bửoi 5 roi bao ăn luôn.
v2: ok eo ót đầy đủ,múp chút xíu
v3,v4:em không khám phá.
Mỗi người mỗi ý nên đây là đánh giá của mình có thể người khác thấy khác.Theo mình đây là một em dáng để gặp mặt khi các bác muốn thư giãn và hưởng thụ nhé.
Chúc sức khoẻ anh và mod Bé Đẹp,mong em có nhiều event để anh em cùng giao lưu nhé.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax tks Anh đã tin tưởng và ủng hộ ạ.
Chúc Anh 1 mùa noel thật ấm áp và vui vẻ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Titan

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿

Titan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/5/16
Chủ đề
3
191
63
0 ₿
em 8 dạo này hot dữ hen. Pác nào có zalo em 8 share cho Titan với :p Xin hậu tạ ;)

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿
hôm trước có xin xong em nhập vào mình để tính tý về xem sdt nen hok bấm add, thế mà về hết cmn pin hic

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.