<P.A Relax no.29> Gặp người cũ trong căn phòng mới

Lượt xem: 1,244

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Nhận code free từ @P.A Relax .
Đến nơi book em 29 đã quá quen thuộc với anh em diễn đàn.

Ấn tượng nhất là csvc mới. Được locker dẫn lên phòng ở lầu 1 quẹo phải (không nhớ phòng vip mấy), mặc dù đã đi P.A nhiều lần rồi nhưng lần này mới được vô phòng VIP này.
Vửa vào là tui đã phải nói "wow". Phòng to, rộng rải, trần cao (cảm giác vậy), sàn được lát gạch đen sang trọng, bồn tắm và phòng xông hơi được đặt phía cuối phòng trên thềm cao, cách xa giường massage nên tạo ra một không gian rất tinh tế. Ở trong phòng mà cứ ngỡ như đang ở khách sạn 4-5 sao ấy, rất đẳng cấp ^^.
Điểm trừ hơi tiếc duy nhất là đèn trong phòng xông hơi lúc sáng lúc tắt, ngồi xông mà cứ như đi disco ấy, còn ngoài ra mọi thứ đều hoàn hảo.

Đang trải nghiệm căn phòng mới thì em vào, ok giờ tới trải nghiệm em.
Em gặp mình cũng hỏi thăm, trò chuyện rồi tắm táp nhẹ nhàng như người tình.

Em cũng nhẹ nhàng dìu mình ra, lau khô, dìu mình lên giường để em mần thịt.
Phần mát khỏe tạm ổn.
Phần mát mệt thì ai cũng biết tuyệt chiêu âm thanh JAV của em ấy. Kèm theo đó là sự nhẹ nhàng, dịu dàng đến ngỡ ngàng từ em.
Không hối thúc, không dồn dập, không gượng ép, tất cả đều thật tự nhiên. Em chăm sóc từng milimet trên cơ thể tui như người tình, và sự thăng hoa cũng đến rất tự nhiên. Sau khi bắn ra hết tinh hoa, em cũng không vội vàng gì, em nằm ôm ấp, xiết chặt tui để tui thật sự chạm đến đỉnh cao của sự nhẹ nhàng, tinh tế từ em.

Đánh giá chung nhé:
Face: dễ thương, baby.
V1: vừa tay và đẹp.
V2: múp múp
V3: tròn mịn
V4: dễ thương như face.
Các bác đi trải nghiệm thử sẽ biết nhé, recommend cho những bác thích nhẹ nhàng tình củm như Mã tui.
Thanks đã đọc hết report.

• Like
Điểm cảm xúc: boynhangheo131 and xpress