P.A Relax : rp e số 15 - người tình 2 tiếng :D

Lượt xem: 1,707

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

.playboy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/1/18
Chủ đề
1
14
4
35
0 ₿
Lời đầu tiên playboy tui xin cảm ơn mod bé đẹp đã tặng code free vip thái ở P.A Relax sau chiến thắng lịch sự của Việt Nam :D . Nhận được ngay code phi thẳng xe đến P.A để trải nghiệm , trên đường đi tiếng reo hò rất đông làm cảm giác thêm phần phấn khích . Tới nơi locker báo e 22 hôm nay nghỉ nên đổi e khác , và e 15 may mắn được thay thế kkk . Cảm nhận là e 15 khuôn mặt xinh , trẻ , nc rất dễ thương kiểu ngọt như mía lùi rót vào tai boy tui :D . Cũng mát khỏe đầy đủ bài bản các bước bla bla , tới phần mát mệt thì e làm mình mệt thiệt kkk , nói mệt chứ thực ra cũng ngất ngây vì sướng chết hehe .
Đánh giá tổng quan :
V1,2,3 nhỏ nhắn eo ót mình dây nhưng cũng có chút chút mỡ zú kkk bóp đã tay , V4 mình chỉ sờ tay thôi nhưng nước nôi thì bao la , chắc e làm mình cũng sướng nên e ra nhiều nước hi . Sau cùng thì ra về trong cảm giác hơi luyến tiếc xíu vì còn đang lâng lâng :D .
Tic : free , tip : 5 lá kkk .
Thanks bé 15 , sẽ hẹn gặp lại e vào 1 ngày ko xa . Thanks mod bé đẹp . Chúc P.A Relax ngày càng có thêm nhiều e ktv trẻ đẹp và nhiệt huyết với nghề hihi.

• Like
Điểm cảm xúc: Rocky_Boy, xpress and lbb149

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿