PA 5/6/2016 Vip Thái. Vui nhưng không vui !

Lượt xem: 7,835

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn bác @KaChiuSoa và PA Relax đã tài trợ cho vé Thái 1000đ qua chương trình xổ số may mắn. Sau đây tui xin đc rp cho ae tường tận.
Buổi trưa sau khi hoàn thành công việc, mới alo rủ thằng bạn thân làm đường bida và thua trong uất ức. Sau đó mới gợi ý qua PA giải mỏi. Nghe tới PA là nó chịu ngay vì lần trước cũng vip Thái ở đây mê tít em 12. Hai thằng đi chơi là lúc nào cũng phải Vip hoặc SVip mới chịu vì thoải mái thời gian để tám với mấy em. Mà tính thẳng bạn là phải có chút men vào mới hứng. Thế là 14h chạy qua quán nhậu đường Lạc Long Quân giao Lũy Bán Bích, phải công nhận mấy bé nhân viên ở đây bén ko chịu nỗi, khuôn viên rộng mênh mông, có phòng nhậu Vip riêng, bên ngoài là thường 1 em phục vụ 2 bàn chủ yếu là lên bia lạng qua lạng lại cho khách nhìn, váy ngắn gần ngang ngữa ktv PA, ngực khoét sau nhìn rõ 1 nữa núi đôi, nhan sắc ngang ngữa Boss Quận 3, bác nào thích rửa mắt thì ghé vào, cũng đáng để thưởng thức.
Sau nữa két con cọp thanh toán tiền chạy thẳng xuống PA lấy thêm cái code cho thằng bạn, vào gặp ngay ku giữ xe Tây Thi chuyển về quá quen mặt cười hớn ha hớn hở, ku locker thì cũng ko lạ gì tui nên cũng rối ra ríu rít, lên lầu gặp ngay 1 em tiếp tân ở đó, mình đoán chắc là nàng Như Quỳnh vì thấy mấy ku locker có vẻ nghe lời lễ phép với nàng. Sẵn đây đánh giá luôn nếu đúng là Như Quỳnh thì để ae đc biết, dáng thanh mảnh, dịu dàng, phong cách ăn mặt thiếu nữ, face xinh, tóc búi cao, nước da ko trắng ko đen, đẹp dịu dàng kiểu thôn quê. Ấn tượng :D
- Vào tiếp phần matxa báo gọi em 12 cho thằng bạn, có luôn. Tui random ko quên tip 20k, locker PA tính dễ thương ko vòi tiền. Bảo kêu em nào face xinh, chân dài xíu. Locker đi ra tui thay đồ nhảy vào phòng xông, sau 3 phút nóng toát mồ hôi nhảy ra ngoài tự tắm rửa luôn vì ktv thấy lâu mà chưa vào, đang lúc tắm thì 1 em đi vào, sau phút bồi hồi thì em bảo để em tắm cho anh nhưng tui bảo để anh tự xử ko quên bảo em đưa dầu gội và sữa tắm, em phán 1 câu anh nhớ rửa sạch chỗ đó nha anh hihi. Sau khi tắm táp xong ra ngoài lâu khô mặt quần vào mới nhìn kỹ mặt em. Đánh giá là ko vừa lòng so với yêu cầu cho locker.
Face: 4,5đ.
Nước da: bánh mật.
Tổng quát: Ko thích hợp với mát Thái vì có thể gây mất hứng. Mình xin dấu số, vì biết đâu hợp nhãn ai đó và để em sinh tồn.
Nhưng tính tui là thôi chịu khó chấp nhận vì đổi thì có gì đó ko phải với em, và lòng tự ái của 1 người con gái sẽ bị tổn thương.
Tui leo lên giường ngồi và bảo em ngồi chơi nói chuyện làm quen xíu, sau khoảng 10' thăm hỏi thì mát xa, nằm úp lên gối thấy hôi qtqđ mùi mồ hôi mới bảo em gối này lâu ko giặt hay sao hôi quá, em có vẻ ko vui, trong lúc đó có tám chuyện cho em vui vẻ nhưng tính em ko thích người nói nhiều hay sao đó tỏ ra khó chịu đôi chút, nằm em đấm bóp đc 5 phút hết chịu nổi cái gối mới xoay đầu qua lại em phán 1 câu tui buồn thúi ruột " anh nằm im đi làm gì mà nhúc nhích đầu hoài làm sao em đấm bóp ". Nói thiệt chưa gặp ktv nào nói kiểu thiếu chuyên nghiệp như vậy, đấm bóp lưng liên quan gì tới cái đầu, xoay cái đầu thì liên quan gì tới cái lưng cơ chứ, rồi tui mới bảo anh có nhúc nhích gì đâu em, cái gối hôi quá anh ko chịu đc em thông cảm, rồi có góp ý em là báo quản lý để giặt cho sạch, em bảo anh ko thích em đổi người khác mát xa cho anh nha, suy nghĩ chứ cái quái gì vậy nhỉ. Nhớ lần trước ko xa đi Thái cũng ở đây, phòng cũng đây mặc dù hơi buồn 1 xíu vì chưa cảm nhận hết skill nhưng hôm nay gặp phải Mạc Lệ Sầu rồi. Thế là ừ luôn, trong lòng ừ nhưng cũng có cái gì đó xốn xang tiếc cho em, em ngoảnh mặt đi ra cửa một mạch, tui thương lôi lại tip cho 100k trong 15' ngắn ngủi. Sau đó ku locker lúc nãy chạy lại nói để em đổi cho anh người khác, tui nói bé nào tính dễ thương 1 chút. Sau 5 phút 1 em đi vào rất đc mắt. Gương mặt baby búng ra sữa, da trắng mịn, thân hình múp nhưng rất chắc, cặp giò múp nhưng chắc thịt, vuốt rất sướng tay.
Đánh giá.
Face 8đ
V1: Hệ Quýt.
V2: Săn nên ko thấy lipit.
V3: Căng chắc rất ưng ý.
V4: Tuyệt vời.
Em vào lúc đầu có chút đanh đá khó chịu vì chắc thấy đổi người nên hay hỏi thăm dò, cũng phân trần cho em hỉu chuyện rồi mọi thứ cũng em xuôi, 2 anh em nói chuyện trong zui zẻ, cách nói chuyện của em quả thật rất thông minh, em mát xa thực sự thích, lực mạnh (51kg) đi đầu gối, bàn chân rất bài bản. Lần trước đi mà ko đc mát ngực nhưng lần này đã đc chiêm nghiệm, em đi ngực lên lưng mạnh bạo mà thấy thương cho cặp quýt săn chắc, mạnh quá nên cũng ko phê gì, tui bảo thôi em ngừng lại chứ anh xót lắm.
Hôm nay nghe giọng em có vẻ khàn nên đến phần mát gần tui bảo thôi em nghĩ xíu đi cho khỏe, 2 đứa tám chuyện trong 10' nữa sau em bảo thư giản tui đồng ý ngay vì tui cũng ko kiềm lòng đc.
Nhưng thường nhan sắc đi ngược với thái độ thì phải, hơi thất vọng ở khoản này vì em thư giản hời hợt 95%Hj, 5%Bj đầu môi, kiểu như ae hay bảo là công nghiệp. Cuối cùng cũng out nhưng trong lòng bao ngổn ngang vì 1 PA đang khởi sắc, 1 Như Quỳnh quá đáng yêu chẳng lẻ phải rời xa :(.
- Thời gian còn hơn 30' nhưng em bảo cũng hết giờ, chẳng lẻ trả giá thời gian với em mặc dù rất muốn ngồi nhìn nhan sắc em trong giây phút, vỏn vẹn em gặp gỡ mình trong 60' ngắn ngủi để chia tay.
- Mình chủ động Tip 400k so với chừng ấy thời gian và sv của em nhưng em bảo anh đi Vip Thái vé 400k mà Tip vậy thiệt thòi cho em. Có vẻ ko vui lắm nhưng mình bảo lần sau sẽ ủng hộ em, em im lặng ko vui nhưng đành vậy.
- Thằng bạn đi số 12 thì lúc nào cũng gọi là zui zẻ, số 12 ae nào đi rồi sẽ biết. Tuyệt ! Nên ko có gì bàn.
Tổng
Thằng bạn Tic code 300k + 500 Tip
Tui Code free + Tip 100k + Tip 400k + 20k locker + 10k vé xe.
- Có thể sẽ tạm biệt PA 1 thời gian, dẫn theo thằng bạn tìm kiếm 1 chân trời tươi mới hơn để trải nghiệm, chứ đây là lần 2 riêng tui có chút buồn, nói thiệt là body tui ổn, ko xấu trai, da trắng, nói chuyện vui vẻ có duyên, chủ động cho mấy em zui mà ko hiểu sao ... Bác nào mách nước em ktv nào PA cho tui check thêm Vip Thái lần 3 để níu kéo tui cảm ơn luôn :( !
- Nhân tiện ktv nào tốt tui ko ngại post số, ktv nào ko tốt tui ko post. Bác nào muốn né khi đến PA gặp mấy em làm tui bùn thì inbox tui để tránh nhé :rolleyes:

" Anh tài lưu niệm ngàn nét bút
Hồng nhan bạc phận chốn nơi nao "
'Dragon1088'

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
Chia buồn. Hi vọng NQ cải thiện hơn các vấn đề này.

• Like
Điểm cảm xúc: Như Quỳnh

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
@Như Quỳnh có mặt đây,chúc mừng anh @dragon1088 may mắn trúng xổ số nhé hihi em sẽ chỉnh đốn lại mấy bé ngay mấy anh ơi,anh inbox cho em tâm sự mỏng tí nhé,hy vọng gặp lại anh vào ngày gần nhất ở PA.Relax ạ hihi

Keanu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/7/16
Chủ đề
0
1
2
41
0 ₿
Mình chưa từng góp ý trên diễn đàn mặc dù biết diễn đàn từ thời 20k trước đây, mình cũng đi nhiều chỗ matxa ở thành phố từ 2002 tới giờ, mình cũng không biết bạn @dragon1088 là ai, nhưng mình xác nhận những gì xảy ra với bạn cũng giống đã xảy ra với mình vào tối thứ 6 tuần trước. Vì quá tin vào những chia sẽ của anh em trên diễn đàn mà mình rủ đối tác đến trải nghiệm. Và sự thật thì quá tệ hại, và mình mất mặt với đối tác của mình. Cả mình và bạn đối tác cùng gặp tình trạng giống nhau. Vì thất vọng không như mình kể (mình kể qua những lời anh em chia sẻ) mà bạn của mình nói mình lừa. Mình mua vip Thái nhưng thời gian làm chỉ 1 tiếng thôi, còn làm thì tệ hại vô cùng. Mình ra ngoài ngồi chờ ăn mì gói vì nghĩ sẽ đợi bạn ra lâu, nhưng chưa kịp ăn thì thấy bạn cũng xuống luôn. Cô gái thu ngân thì đúng như bạn @dragon1088 miêu tả, tầm dưới 25 tuổi thôi. Hy vọng bạn @Như Quỳnh chấn chỉnh lại.

• Like
Điểm cảm xúc: shuta1320 and Như Quỳnh

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Thank bài report rất sinh động của chủ thớt. Bác viết hay vầy thì chắc chắn ăn nói rất có duyên, mà tại sao mấy em kia có thái độ ko tốt? không lẽ nhan sắc của bác nhìn "gớm" quá chăng? hehe (just kidding). Mình thấy bác rất là nice khi giấu kín số ktv và có phản ứng rất lịch thiệp.
Một lần nữa cám ơn huynh đài. Xin chia xui cùng huynh đài nghen.

• Like
Điểm cảm xúc: Skyoshy and Như Quỳnh

chenjunfa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/4/16
Chủ đề
0
5
1
38
0 ₿
Đang định đi thử vì thấy mấy bài rp bên kia hấp dẫn quá. Mà đọc bài này xong chắc suy nghĩ lại

• Like

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Bác àm như em là tôn ngộ không :D

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Chắc tại bạn đọc nhiều rp tốt quá đâm ra thất vọng. Tui rp là chỉ góp ý chứ thật ra cũng ko có gì khó chịu cả bác !

• Like

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
So với 1 số nơi khác là good hơn nhiều đó, chủ PA chắc chắn có đào tạo bài bản cho ktv mới vào làm và cố gắng tạo dịch vụ tốt nhất cho khách hàng nhưng chắc mấy em ktv chưa tốt thôi.

Onglaido119

Tù Binh
Banned
2/5/16
Chủ đề
13
159
74
38
Đâu cũng là nhà
0 ₿
Bác @dragon1088 nói chuẩn. Đi về RP góp í thôi. Vì tùy cảm nhận mỗi người, sở thích khác nhau, tâm trạng lúc đi massage nữa nên làm gì có ai giống ai:D. Minh khuyên các bác tốt nhất nên thử 1, 2 lần coi cảm nhận của chính các bác là chính xac nhất. Đợi chờ RP của người khác, đi không ưng í lại kêu là người ta PR thì tội cho anh em đi về viết RP quá.
:p:p:p

• Like

Nguoiayeuladuynhat12

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/4/16
Chủ đề
0
11
5
0 ₿
Bác nói đúng.cô chủ ở đây rất nhiệt tình và chịu khó lắng nge ý kiến của khách.cái nào ko đc là triễn khai ngay.số ktv nào ko tốt là nói liền.nhưng vì chắc số bác đi nhằm e mới chưa có kinh ngiệm lv nên đã làm cho bác buồn..chứ ôg bạn đi số 12 và tui cũng vậy ko có vấn đề j cả.e ấy rất nhiệt tình vui vẽ,chìu khách.mà ms khoẻ cũng ok,nói chuyện lại dễ gần..tui nge e ấy nói các bé ở đây ai làm cũng tốt chẳng hạn như số 15,18,39...thành thật đến thế
Mong là các bác lần sau gé chọn đc e mh mog mún

• Like

hamvui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/15
Chủ đề
3
67
12
47
0 ₿
Bác Dragon 1088 này hồi xưa học chuyên Văn thì phải .Tâm trạng buồn mà viết văn hay phết.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Lỗi định mệnh vì bác đi random, mà random thì biết ra sao rồi nha :D Đọc bài thấy bác gặp em mới vô làm, thôi cứ xem như cưỡi ngựa xem hoa đi vì con đường random gian nan lắm ;) Tuy nhiên, tui đánh giá cao tinh thần random khám phá tìm cái mới của bác :D

• Like
Điểm cảm xúc: Như Quỳnh and Onglaido119

Onglaido119

Tù Binh
Banned
2/5/16
Chủ đề
13
159
74
38
Đâu cũng là nhà
0 ₿
Lỗi của định mệnh. Mà đi cơ sở có Rp và có tiếng uy tín còn dính lỗi định mệnh. Chứ đi làm chuột bạch không biết lỗi của cái gì nữa đây bác @KaChiuSoa

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
service như thế, tip 400 mà còn vòi, nói thiệt, chắc chắn PA kg nằm trong list của mình rồi
NQ nên xem sao cho service ngang với $ ae mới ủng hộ được,
còn cái gối hôi nữa, cơ sở lớn như vậy thì thua rồi.....................

• Like

vuikhoe

Tù Binh
Banned
5/4/16
Chủ đề
2
26
14
43
0 ₿
KHông cần biết service thế nào, chỉ cần có thái độ chê tip là đã ko đc rồi.Bên PA có các dv khá hay, nhưng phải đảm bảo những KTV làm cho đúng với tiêu chí của dv đó chứ..Có thể có bác gặp KTV tốt, xấu, nhưng nhìn chung PA tiếp thu và cải thiện thì đáng hoan nghênh

• Like

Rashta

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/4/16
Chủ đề
3
109
22
36
0 ₿
Mấy bác cũng phải thông cảm, @Như Quỳnh hiện nay mở 4-5 cơ sở rồi, thiếu sót sai lầm trong khâu quản lý là không thể tránh khỏi, bởi vậy Như Quỳnh mới nhờ anh em mình thực tế mới biết rỏ tình hình cơ sở, chứ chủ tới kiểm tra thì lúc nào mà ko tốt, chỉ có anh em mình đi thực tế mới biết rõ thôi, rồi góp ý lại NQ chấn chỉnh từ từ sẽ ổn thôi, đâu có cái gì tuyệt đối đâu mấy bác :D

• Like

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Xin chào mấy anh iu dấu của @Như Quỳnh ,sau khi họp nhân viên và thăm hỏi 2 bé ktv trong bài report trên thì em xin xác nhận mọi chuyện hoàn toàn như anh @dragon1088 nói. @Như Quỳnh cũng xin nhận 1 phần trách nhiệm về mình,nhưng nói đi cũng phải nói lại,tiêu chí của cơ sở em ngay từ đầu mở cơ sở là từ phục vụ đến ktv là ko được xin Tip vì em đã có bồi dưỡng riêng cho nhân viên của em rồi ạ. Họa vô đơn chí đôi khi xảy ra 1 vài sự cố do vấn đề hoàn cảnh cá nhân của ktv chứ ko hề liên quan đến chủ trương của cơ sở,nên em mong mấy anh thông cảm cho những trường hợp này. Sau khi họp 2 bé trên cũng xin rút kinh nghiệm và phần nữa do mới vào làm chưa thích nghi kịp với nội quy nơi đây nên em cũng ko phạt hay trách mắng làm gì. @Như Quỳnh em hiền quá mà hic hic :(

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG and gauconhamchoi

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Em cũng cảm ơn mấy anh đã hiểu cho em,đã đến ủng hộ đi thực tế và góp ý để cơ sở em hoàn thiện hơn ạ. Phải nói là một mình em 2 tay ko thể nào quán xuyến hết mọi việc nên mấy anh đến chơi có điều chi cần góp ý thì inbox cho em tham khảo nhé. @Như Quỳnh chúc các anh nhiều sức khỏe và thành công ạ.