PA 5/6/2016 Vip Thái. Vui nhưng không vui !

Lượt xem: 7,834

Onglaido119

Tù Binh
Banned
2/5/16
Chủ đề
13
159
74
38
Đâu cũng là nhà
0 ₿
thiệt không vậy? Chứ mình inbox hỏi từ ngày nào tới giờ có thấy trả lời đâu. Không tin @Như Quỳnh cứ kiểm inbox ngày 25/6 mà có thấy trả lời đâu? Hay tại mình là New baby nên không cần trả lời???:rolleyes::rolleyes:

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Hihi thiệt cái tình là dạo gần đây em ít online do công việc nhiều và áp lực,mỗi khi vào lại có hàng chục tin nhắn em đọc ko xuể ạ,mà anh hỏi code tây thi phải ko,em đã trả lời anh rồi mà :p

Onglaido119

Tù Binh
Banned
2/5/16
Chủ đề
13
159
74
38
Đâu cũng là nhà
0 ₿
không phải code Tây Thi, Code thì mình xin ở hotline rồi đi rồi. Mình hỏi về VSVC của Tây Thi ấy

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
À dạ em thay thảm sửa chữa cũng ổn lại rồi anh ạ. inbox em nhé vì đây là Phương Anh kẻo mấy anh Mod nhắc nhở ạ.

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Thật ra đây là bài RP báo cáo cho bác @KaChiuSoa vì trước có lỡ 1 vé Boss. Cầm cái code 1000đ bước vào cơ sở dù gì cũng có chút ái ngại, nhưng PA có dịch vụ tốt, quan tâm tới cộng đồng ms này thì ko nơi nào bằng. Chắc chắn với dịch vụ tốt như vậy thì danh tiếng càng ngày càng tăng nhưng cái lợi nào cũng có cái hại cả.
Còn về bài RP này tui mong ae chém nhẹ và đừng quá phê phán mấy em và PA Relax, thực ra tui đi chơi đa phần do ham hố của 1 thanh niên trẻ tuổi, còn ngông cuồng với đồng tiền kiếm quá dễ dàng, còn ngu mị với những cô nàng váy ngắn chân dài cùng nước da trắng bóc và đôi gò bồng đảo còn ngậm sương. Cái gì cũng có quy luật của nó, càng đề cao quá dễ thất vọng nhiều. Thôi thì do duyên số vậy. Mấy em ktv ai tui cũng thương cả, ko chê trách gì mấy em. Chúc mấy em sức khỏe, may mắn. Chúc congdongmassage phát triển.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Ô la la, đi chơi vui vẻ về chia sẻ thôi có gì đâu mà căng thẳng. Tùy sở thích mỗi người, nếu thích ăn chắc mặc bền thì đừng có random mà gọi những số đã được report tốt mà đi. Còn thích khám phá số mới thì đừng chú tâm quá về service. Đơn giản thôi, vui là chính mà ;) Trước khi đi massa nên xác định mình đang cần gì sẽ hạn chế đc mấy vụ tẹt cơ :)

• Like
Điểm cảm xúc: gauconhamchoi

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Mình đồng cảm với các bác đã gặp những chuyện tréo ngoe khi đi PA , mình đã đi PA hơn 3 lần và lần nào cũng là massThai , khá thất vọng, k từ nào để diễn tả nỗi thất vọng của mình , 1 phần do mình tin các rp trên 4r quá , 1 phần do mình chủ quan PA ok nên..... :(((((

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

hamvui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/15
Chủ đề
3
67
12
47
0 ₿
Mình thấy các bài report gần đây đánh giá thấp ms Thái bên PA .Mình có đi ms Thái bên PA được 3 lần và cảm thấy những report đó phản ánh đúng thực tế .Như Quỳnh nên check lại đễ không làm mất lòng AE trên diễn đàn

• Like
Điểm cảm xúc: shuta1320

Iiijigsawiii

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/2/16
Chủ đề
1
8
5
0 ₿
A thấy bên Điêu Thuyền hay Tây Thi gì đấy có cái vụ ipad xem chọn người phân loại theo khả năng làm VIP hả Như Quỳnh. Sao ko làm cho bên Phương Anh luôn để ae thoải mái lựa chọn? Ý kiến riêng vì những buổi massa vui vẻ không ấm ức của hội mong ae chém nhẹ nhẹ tay nhé

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Tây Thi và PA chung chủ. ĐT và VH chung chủ bác, nên ko liên quan giữa TT và ĐT. ĐT mới có dụ ipad xem thông tin ktv. Bác nên đi ĐT sẽ vui hơn đấy.