Q.10 PA quận 10 toàn dân đầu gấu

Lượt xem: 2,113

BangbangAa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/9/23
Chủ đề
1
5
2
Can gio
0 ₿
Chuyện lâu rồi nay mới kể

Mấy thằg cốt nó coa giới thiệu mình bé 52 pa cưn lắm. Làm nhiệt tình cả 100 phần trăm. T nói có dịp rãnh se đi trải nghiệm. Và Sau khi đọc cái rì bọt của bạn @Slaveboy696969 thì tui hâm hở thấy cô bé này thật thú vị, hợp với gu tui lắm đây…. Mong chờ đến sáng để bôk ngay bé 52 siêu cute pho mai que này. Đên 383 thế là check các kiểu rồi locker dẫn lên pòng. Mới vào pòng xông hơi thì bé đi xuống rồi. Nhìn qua làn khói mờ mờ Hình như bé mặc cosslay nhật bổn kimono đỏ choé còn cầm cái gì đó lấp lánh chiếu chiếu mà bé cầm đi lon ton lon ton, ui trời ơi, hk lẽ con bé này nó cầm lồng đèn vô đây chơi sao tr, thì ra là cái giỏ đi lm của bé nó lấp lánh chiếu kkkk Rồi bé cởi cái áo chàng ra. Bên trong là bộ bikini ko đáy nhe mấy bác ạ kkkk. Ko đợi lâu tôi phi ra để đc khám phé con bé này mới đc.

Mái tóc dài đen thẳng, làn da trắng nõn mịn màng, cập chân thon dài thẳng tắp, hai cái víu tròn non nơn nởn, cái eo bé xíu xiu săn chắc, ngon nhe. Rồi bé lại ve vãn nũng nịu các kiểu dí tui nhìn gớm chết đi đc Hehe ngồi lên đùi rồi tay chân bé k ngừng sờ nắn khám phá khắp người tui hehe chắc 1 phần tui khá đẹp trai và rất cuốn kkk.

Bé đòi tui bổng bé lên thử coi nổi ko ui tr con nhỏ này nó như con nít. Tui cũng chiều theo. Bổng bé lên lun, kêu tui bồng xuống quầy lễ tân chơi nữa chứ, hài vãi lắm mấy bác kkk tui nói giống khùng bé nói dị thôi mình đi tắm. Vô đây mới bị chết nè, sao mới bây lớn mà đã dâm kinh khủng dị tr. Vờn tui ko chịu đc. Out trong sự nhục nhã. Nhưg bé rất khéo. An ủi tui rằng có nhìu a còn nhanh hơn a nữa. Chứ a vậy là ok lắm r. Hk yêu đâu. Mát cái ruột.

Lên trên bài khoẻ thì quá xuất sắc. Tay nghề có đào tạo bài bản chuyên nghiệp. Tôi hỏi sao e lm tình giỏi vậy. E nói do hồi đó mới đi lm. Có mấy chị đầu Gấu trong đây dạy cho. Dí anh sếp đi trãi nghiệm nhiều nơi r về truyền kể lại cho mấy e cái này cái kia…. Ui tr ạ. Cái gì dị cái gia đình PA này toàn dân anh chị dữ dằn. Đào tạo ra đc cổ máy làm tình như thế này đây kkk nể thật sự mấy a chị. Hẹn lần sau tại hạ đc lĩnh giáo bạn dạy ra cái cổ máy này mới đc.

Qua hiệp 2 thì bé liếm các kiểu. Phê ê ê má ơi lật lên r e liếm r e chà chà lên trên mặt t lun. Lấy hai trái bưởi quánh vô mặt tui lun má ơi. R đem nguyên con sò lên mời gọi tôi húp. Tò mó tui cungz húp vài chén coi múi vị ntn good. Thơm ngon nhe.

E cẩn thận lau ngưới lại cho tui nghen. R e lại liếm típ tui ko chịu đc e mới vùa lúc cán 3 4 nhấp gì là tui phụt r. Và gọn gàg trên cặp víu em.

Run chân đi ko nổi luôn. Kkk nằm nc các kiểu rồi tắm lại. ….

E đưa t về mà e dặn dò a rán ăn uống bồi bổ cho có sức để mai mốt vô gập e đi vé vô cực. Kkkk t bảo thui tha cho a đi. 2 lần đủ chết dí rồi.

Thú vị, cảm giác đc chăm sóc như 1 ông Honag vậy. Thik thật đấy.

52 very good nhe ae. Món ngon nên thử,
V1 real mềm mại. Bóp sướng vaiz
V2 thon gọn
V3 tròn cừa tay vỗ
V4 nhạy cảm nc noi lai láng, tràn bờ

Tic cmapro

Tip = Tic ( +++++ )

Bv, pv 80k hihi

Nhìn chung CSVC sịn sò

Nhân viên chu đáo nhiệt tình từ AZ

Xuống bé còn bắt t pải ăn mì bò kho nữa nhe ae. Cho hồi phụ kkkk.

Hẹn PA ngày trở lại gần đây.

• Haha
Điểm cảm xúc: Slaveboy696969 and Kingdom88

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đọc rất kỹ rồi thấy PA dân đầu gấu dữ dằn chưa. Kéo tít giựt gân quá độ rồi cha nội.
Vô lại chắc bị quầng hết đi nổi nè

• Haha
Điểm cảm xúc: BangbangAa

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Lâu rồi là bao lâu vậy bác. Hiện tại có bé 52 mà ko biết có phải là bé hay ko.

• Like

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,041
538
0 ₿
Thánh tiêu đề, kẻ hủy diệt bài viết, ông thần chơi chữ, vãi cái tiêu đề

• Haha

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Vãi cái tiêu đề, tưởng bác bị úp sọt trong massage, thì ra là úp mặt vào rổ sò lông vs thùng bưởi :2onion2::2onion16:

• Haha

Kingdom88

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/8/23
Chủ đề
0
6
1
Sài gòn
0 ₿
Thằng ông nội này. Tính đâu sụp hầm hố rồi đó chứ. Rán mở to mắt đọc đầu gấu như nào. Kkkk

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
Xin số mấy "chị đầu gấu" hộ ii, chắc toàn skills đỉnh, kkk kkk

Slaveboy696969

Binh Nhì