PA Relax 04 mã số em của ngày hôm nay

Lượt xem: 2,341

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

soliderK

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/17
Chủ đề
3
67
16
43
0 ₿
_Xin chào các đồng dâm huynh đệ, chẳng may trời xui đất khiến thế nào mà đang chuẩn bị ra về thì bị sếp bắt tăng ca làm việc, quá bức xúc nên đành mò lên đây xem thử Bé Đẹp có chiếu cố gì ko thì nhận dc mật báo hãy đến ngay PA Rì lắc để tìm kiếm bí ẩn hôm thứ 2 :D
_ Trước nay toàn tới PA mua vé mà nay có vé nên phi vào, các công đoạn check in như bao miền đất khác, sau thì dc đưa vào căn phòng số 7, đánh giá phòng ốc khá là bé, ko gian rất ít, nhỏ, nhưng nhìn chung màu sắc ổn, tương đối, phòng này bị hư hệ thống xông hơi nên dc mấy phút là nó tự tắt luôn, điểm trừ nữa là căn phòng có cái vòi nước mạnh bắn đau rát hết cả người, điều chỉnh khó khăn, ok bỏ qua đi
_ Em số 4, người Bắc vào Nam đã lâu nên nói giọng cả 2 miền hehe, em thật thà, thẳng thắng, nói như chim hót líu lo và yêu nghề
+F: ko còn teen nên tùy gu mỗi người, nhưng khuôn mặt em rất DDCN, nhất là khi em rên và chớp mắt, trông kích thích vãi
+ V1 : Víu to, điểm mạnh rất gút để làm Thái, hơi xệ tí nhưng bóp vẫn ổn :D
+ V2 : có chút lipid, mềm mại
+ V3 : mông có mông, v4 : ít lông và ko check, em thích mấy anh lông nhiều nha kkaka
_ Massage khỏe : quá tốt, em biết nhiều bài, ko như nhiều em khác chỉ biết khều khều, tùy theo nhu cầu khách hàng thích mạnh nhẹ khác nhau
_ Massage mệt : cái lưỡi lợi hại ướt át, em này khá mạnh, tới đâu tê tái tới đó, mạnh hay yếu gì em cũng có chiêu cho ngã ngựa lun kaka, cái kết dc bắn vào vếu em, phê đê mê haha
Tổng kết : tic : BéĐẹp, tip : như bao anh hào khác, cảm ơn PA Relax, Bé Đẹp và các đồng râm nơi hang động này kaka

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Tê kờ trym lun nha bác, happy Bác nha.

• Like
Điểm cảm xúc: soliderK

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Bé này tuy nhìn bình thường nhưng được cái khéo quá khéo hehe

nguoimientay

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
31/1/16
Chủ đề
1
490
60
0 ₿
A đù, các bác cứ bắn vào vếu như vây thì người đi sau bú bình là tiêu rồi :(:(:(

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Bộ em làm cho bác xong em không biết lau người lại hay sao ta , mấy em cũng phải kỹ cho mấy em mà.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chắc Gà fải tìm gặp lần 2 vs E rùi... thiệt đường đi ôi quá xa lun...

• Like
Điểm cảm xúc: DTNBtimem

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿
nghe mấy bác nói em sắp về quê kg biết thiệt kg nữa, ráng tranh thủ vào thăm đây.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.