pé 12 new, tình cảm cute đáng yêu và skill tuyệt vời

Lượt xem: 7,102

calvinklein6868

Tù Binh
Banned
19/7/17
Chủ đề
3
54
13
36
0 ₿
Mấy hôm nay mỏi lưng , mưa gió làm về không tập tành gì được, nên quyết định đi massage cho thoải mái người

Mưa thì đội mưa qua PA.Relax luôn keke dù sao chỗ mình làm cũng o xa PA, tới nơi ướt như chuột lột, gọi điện lấy cái code , nay chọn Vip thường vì chỉ muống massage thuần tuý thôi

Lễ tân và locker lúc nào cũng nhiệt tình, lúc về locker còn chào nữa dễ thương ghê ^^

Random thì có 1 pé khoảng 1m55 xuống, mái ngố cute đáng yêu lắm nha, hỏi ra mới biết em số 12 mới đi làm ngày đầu tiên hihi

Chào hỏi nói chuyện xíu mình vào xông hơi sau đó ra được em pha nước tắm, em tắm rất kỹ nha , chà lưng chà chân các kiểu mình đứng lên ngồi xuống vài lần cho pé chà mọi ngóc ngách luôn ^^, tắm xong là thơm tho sạch sẽ relax cả cái người, thấy pé tắm là biết pé nhiệt tình rồi, thiếu điều muốn đổi lại vé VIP thường thành VIP THÁI luôn ak ^^

Sau đó nằm sấp lên giường cho pé massage, mình cực kỳ ấn tượng với pé luôn pé đấm bóp rất đủ lực và rất đã nha, đặc biệt tới màn lấy chân đi lưng thần thánh pé đi rất kỹ và rất tốt nha

Đầu tiên pé lấy tay kéo da ở phần thắt lưng kêu rắc rắc thấy phê phê rồi, sau đó pé dùng ức bàn chân phần ngón cái ( sau này hỏi mới biết) nhấn lưng kêu rắc rắc rất phê và sướng hihi ( mình đi massage tìm pé làm được vậy thôi đó) . Trước giờ thật sự chỉ 2 pé massage mình thích nhất, pé kia mình o còn cơ hội gặp nữa, hên quá nay gặp pé này hihi

Trong lúc massage mình hỏi pé tư vấn rất nhiệt tình về huyệt massage, ở nhà anh nên thế này ... thế kia... cho tốt cho xương sống hiiii, pé nhiệt tình dễ thương quá trời luôn

Massage mệt, nay không định thư giản đâu, mà thấy pé massage tốt quá nên thử luôn phần thư giản xem sao hiiii

Pé đi lưỡi cực kỳ điêu luyện nha( thấy ít pé đi lưỡi được vậy lắm nha các bác), âm thanh mút chùn chụt (âm thanh sống động hifi) kích thích lắm nha hiiii ^^

pé đi lưỡi đến đâu mình tê tái đến đó, pé có màn vừa bj vừa hj như jav nữa nha ^^

Sau đó thằng mất dạy nào đập cửa "đùng đùng" dcm tuột cả hứng

Tuy nhiên pé vẫn rất nhiệt tình làm lại từ đầu cho mình, pé bouns thêm màn bj lút cán nữa hihi ( tội nghiệp pé quá)

Tay mình cũng tranh thủ khám phá vòng 4 của pé hiii

Do mình hôm nay chủ yếu massage là chính thấy pé làm lại từ đầu tội nghiệp pé quá nên thôi mình kêu ngưng các bác ạ.

KTV số 12

face 7 điểm ( mái ngố cute)

vòng 1 : áo ngực nay o có hứng nên

check

vòng 2 : 8đ (nhìn ok lắm o thấy lipit nha)

vòng 3 : 8 điểm ( đàn hồi tốt hiii)

vòng 4 : lần sau check kỹ cho điểm nha các bác, nay mình o có hứng , nói chung cảm giác check sơ sơ là tỉa tót gọn gàng rồi đó hiiii

Đánh giá ngoại hình , cao khoảng 1m55, mình dây mi nhon , cute đáng yêu, nói chuyện tình cảm thật tình lắm hiii ^^

Nếu o ấm ức thằng đập cửa , mìn thư giản ok rồi, pé đi lưỡi vài cái là thấy phê rồi ^^, đang ấm ức thằng mất dạy đó nên thôi , làm pé mệt tội nghiệp

Hỏi thì pé có CIA thần thánh nha, nếu bác nào thích, nhưng pé khuyên mình o nên vì... ( bản quyền của pé nên thôi các bác hỏi pé đi nha ^^)

Kết thúc buổi tối mưa gió rất hài lòng về pé, hẹn pé lần sau mua vé Thái gặp lại hiiii^^

• Like
Điểm cảm xúc: Congtubot and xukamoingay123

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Kaka... lại 1 số new P.A lên sóng, thế nào cũng dc mấy A yêu quý thôi.... chúc mừng ông dù ko dc trọn vẹn nhưng dc tìm người hợp vs mình là ok rùi hé....:)

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Mừng bác ngon trym ^^

calvinklein6868

Tù Binh
Banned
19/7/17
Chủ đề
3
54
13
36
0 ₿
kakaka thanks Gà nha, pé massage khỏe cực kỳ tốt luôn đó Gà, nói chuyện cũng thật tình dễ thương nữa, thư giản cũng good do đi vé VIP Thường nên chưa thấy hết skill của pé, thôi thì lần đi sau Vé Thái làm cái review hoàn chỉnh hơn hihi, chứ thấy thực lực của pé không chỉ có như vậy thôi đâu, với pé rất chiều chuộng nha, Ông Anh khó tính của Gà hôm nào qua PA thì giới thiệu cho Ảnh đi thử ^^

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Kaka... nói chi ổng thèm ổng kéo Gà đi lại mệt thân... h nay đuối quá ngủ mới dậy lun, đi nữa chắc lết lun quá...:D

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
Thăng mất dạy gõ cửa vậy thì bác mắng vộn chủ, tôi đi matxa mà gặp như bác là rất bực mình, giống như đang uống nước mà bị người khác hất cái ly vô mặt

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
Thêm 1 lựa chọn, nhưng chưa chắc pé đó có làm Thái