Bình Tân Phần 1 cùng em damdang dubai...

Lượt xem: 1,749

Tài Lê

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/7/18
Chủ đề
3
128
34
25
0 ₿
Kính chào các ae. Mấy nay stress quá lên dt xem có em nào hot hot không thì có 1 bé thấy ae rp nhìu quá, vô xem coi có đúng như lời đồn hong.

15p sau phi xe tới cs gặp bác bv hết sức nhiệt tình mời lên, lễ tân thì tư vấn nhiệt tình và dễ thương ngồi nói chuyện 1 hồi thì quyết định chọn cái vé vô cực nghe nói vé mới xả bao nhiu đạn cũng được, yc bé thì hên quá bé vừa mới làm khách xuống.

Lên phòng tranh thủ vô xh cho cho ra hết những mệt mỏi, đang tận hưởng thì có ai gõ cửa à thì ra là nàng ấy hồi hợp không biết có giống như mình mong muốn không. bước ra gặp ẻm liền, ánh mắt đầu tiên thì face dễ thương tui kết 2 cái lúm đồng tiền nha, body kiểu dạng múp múp chứ k phải mình dây vs mập nha ae.

Bé chào hỏi lễ phép và dễ thương là tui kết rồi nha, kéo e lại buôn dưa lê 1 tí cho cả 2 thân nhau hơn, Ẻm lấy tay lôi chiếc khăn tui đang quấn và cầm vuốt cưng thằng nhỏ luôn trời, đã thế tui lột hết đồ bé ra luôn lộ ra trái đào thơm ngon hàng thiệt luôn nha ae, bớp mềm đã tay lắm nhưng hơi xệ nha ae, người gì đâu mà thơm quá trời, định không vô tắm luôn á tính chiến luôn mà bé lôi vô tắm, nói để vô bồn a nả e nhiu cái cũng được. Gì mà nã ghê dị bà nội có đc kia hong.kkkk giỡn thôi chứ làm sao được.

Tắm rửa cho nhau như người yêu kì qua kì lại thì tui bị bé đè ra dùng cái lưỡi nghe ae nói là chết người đi khắp cơ thể rồi đến thằng em, ngặm 1 cái lút cán luôn, bú rất nhiệt tình lúc nhanh lúc chậm, à bé này có cái skill hay hay là lúc bú có siết siết lại cảm giác như thiệt luôn, phê quá dùng tay nhận đầu bé xuống cho giống mấy bộ phim nhật. Được 1 hồi thì tui chịu hết nỗi trước ẻm rồi bắn ra luôn. Nằm thở phào rồi bé tắm cho sạch lại rồi lên giường chứ nằm hoài ở đây thì sợ bé bị cảm lạnh mất.

Lên giường cho bé massage khoẻ, đấm bốp có lực nhưng tui kêu bé bỏ qua phần này mà tiến tới phần chính đi em. Hiểu ý quay sang làm thái, bé đổ sửa lên người rồi thoa thoa cặp ngực mà thằng em nó lại chào lên nữa rồibé trườn bằng ngực thì tui cũng thấy bình thường chắc tại tui không thích phần này thâý nó nhột nhột á bé có hỏi lam sao thì tui nói a nhột quá em thì đứa nhìn nhau cười nghỉ lại dui thiệt, bé nói thôi a nhột thì e chăm sóc thg em cho a vậy , là tính bỏ mặt tui. Hmmmm. Kỉ năng bé này đúng là giống mấy ae rp thiệt bú đã thiệt chứ, vỗ mông kêu e đổi thế 69 luôn cho e có cảm xuc hơn. Khám phá con bướm non tơ này mới chạm đã thấy ước nhẹp rồi bú luôn cho nóng Hehe 2 cái miệng cùng bú mà tiếng vang damdang cứ vang khắp phòng, chắc tại cái kỉ năng húp sò của tui lại hại quá. Nhưng cx không bằng em làm tui 1 quả nóc out luôn bắn hết trong miệng em. Sung sướng rồi nhìn em vệ sinh rồi ôm em nói chuyện với nhau mà nằm cái ngủ quên luôn trời. Trong lúc mơ mơ màng màng 1 cảm giác ấm ấm lước dọc thằng em, mở mắt nhìn kỉ thì ultr..hic..hic thức chi hành tao dữ vậy thằng nhỏ kia. Thôi lở phóng cu thì phải theo chym, tui mạnh dạn lôi em ra ghế bắt em quỳ xuống chịu phạt vì cái tội thông đồng với thằng nhỏ làm tui nao núng ngủ không yên sẵn thử cảm giác ngồi ghế dua làm dua như thế nào và mọi chuyện tan nác từ đây..hic hic.

Hôm nay viết hơi nhiều tay hơi run mắt bắt đầu hoa và trong lúc thằng anh viết thì thằng em lại.. chảy nước miếng. Thôi tạm ngưng tại đây, chuẩn bị làm cho xong cái project cho lão xếp chứ không ổng lại nhải nhức cái đâù.

Xong project tui sẻ làm tiếp phần 2 trả nợ cho các bác tiếp. Văn ngu chữ dốt, có gì không hay mong các bác bỏ qua.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
Lún cán mà còn xiết cuống họng nữa. Nghe tả thôi mà rùng mình, bác còn ấn đầu nữa thì thôi chứ. Cảm giác chắc 9 tầng mây

• Haha
Điểm cảm xúc: Tài Lê

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Má lúm siêu cưng chắc chỉ có thể là 58 thui chứ ai vào đây nữa :3onion29:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh cảm ơn anh đã tin tưởng và chon Dubai Luxury Bình Tân làm nơi trải nghiệm cảm xúc thăng hoa với 1 chuyến đi thật thú vị. Long rất nôn nóng hóng chap mới của Anh hehe