Bình Tân Phần 2 cùng em damdang dubai...

Lượt xem: 1,178

Tài Lê

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/7/18
Chủ đề
3
130
34
25
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Bữa giờ bận quá chưa ra được chuổi tiếp nối câu chuyện phái sau mà ae nói tui trốn giận ghê.

À thì bắt bé phải chịu phạt rồi ra ghế dua sẳn thử cái cảm giác như thế náo luôn. hmm lên tới ghế là tui không biết bé bị phạt hay tui bị phạt nữa đó trời...hichic. em banh 2 chân tui ra bắt tui tay nắm lên ghế cho em bắt đầu chịu phạt. a đã sẳn sàng chưa, em làm đó nha. tiếp đó là em bắt đầu áp mặt vào vơ lét wc, tui kiểu hơi bất ngờ tại nhìu bé trước đây hong ai làm, mà công nhận mới đầu thấy kì kì với nhột lắm mấy huynh nhưng càng lúc cứ phê phê đã kiểu gì á. hoi chết xém chút cái đổi giới tính luôn trời. dưới thì lưỡi trên thì tay vuót cậu nhỏ, mắt thì cứ liết liết lên, còn hỏi a thấy thế nào có sướng hong.

Đang phê pha ẻm nói nắm tóc e đi a, nắm xác vô a để e làm thịt a cho dễ. hời ơi có dụ damdang này luôn, chưa kịp load kịp là ẻm dùng skill cái rồng ngậm con, ngụm cái mất tiêu thằng nhỏ rồi, từng nhịp từng nhịp lên xuống trơn chu mà đê mê quá chừng. nhận đầu e xuống ngày càng nhanh kèm theo những âm thanh của dục vọng. lúc này cái quên luôn bản chữ cái chỉ còn nhớ được a vs á thôi. góc nhìn từ ghế nhìn xuống em đang quỳ gối bú mà đang tưởng tượng cảnh vua chúa đang được mấy tì thiếp phục vụ. nhắm mắt lại và cảm nhận tay thì nắm tóc tay thì bóp lấy bầu sữa mềm mềm mà bóp để tận hưởng thôi. quần nhau 1 tí thì thấy em cũng mỏi rồi thôi kêu e lên ghế đi a cho em mỏi chổ khác hehe.

Nãy em dám banh chân tui ra thì tui cho e ngất ngay luôn, kêu e đổi chổ lên ghế ngồi đi nào. ấy chà mới chạm nhẹ mà nước ra quá trời rồi, áp mặt vào ngực ẻm mà ti chụt chụt, tay dưới thì móc cua ẻm tiếng rên á á nghe mà kích thích máu chạy rân rân người hun nhẹ từ từ rồi tiến tới cô bé, cắm mặt vào dùng cái liễu điêu liện càng quét, đang sung quá tự sử cho thg em luôn, mà e nói để em làm cho, giận a ghê, hoi tui đang sung để thế này sướng hơn, lần này kích thíchd quá mà bắng pháo bông. ngồi bệt xuống đất mà thở rồi nhìn em. bé nói giận a hết sức không chịu cho người ta làm. thôi để lần sau vô bù nhá. nay e hành a mệt quá trời rồi. lôi em vô lòng tâm sự xíu rồi nắm tay vô tắm lại rồi đi về lúc tấm cái tay vẫn hư cứ ghẹo ghẹo thg em miết làm thg anh muốn thêm cái nữa nhưng mệt quá. hehe

ra e mặt lại đồ lại cho tui mà tuỏng bò nhí mặt lại đồ cho ra về, hehe lúc xuống không quên ôm 1 cái hẹn ngày ngặp lại, tình cảm thấy ghê à. lúc xuống có tia được 1 em tướng tá nhìn cũng ngon lắm ra hỏi lễ tân thì mới biết số mới em 79 đễ lần sau vô thử xem sao nghe đâu số mới.

Đánh giá về em 58

v1: 8đ tự nhiên hơi xệ to mềm
v2: có tí lipit nhưng ôm sướng tay với ấm
v3: căng tròn cái này mà đẩy thì sau lên là khỏi bàn luôn
v4: cắt tỉa gọn gằng múp múp, nước nôi lên láng

Tui trả bài cho ae rồi nha. thanhk ae đã đọc bài. hẹn ngày tui đi 79 lên bài rp cho ae.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,955
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Mừng bác hài lòng cùng bé 58... Hóng bài bé 79 của bác...:ami-(10):

• Like