Tôi&Em Phần 6: Nhất định phải là em sao (09)?

Lượt xem: 1,256

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Bài viết chỉ mang tính chất tâm sự, không phải bài review anh em đọc đừng hiểu nhằm nhé.

Một buổi sáng ở nơi đất khách quê người, vì không thể nào chợp mắt sau giấc mơ huyền ảo tôi tỉnh dậy lúc 4h30 sáng, "dậy sớm để thành công" còn tôi "dậy sớm thêm mong thêm chờ", thế này thì ngủ nghĩ gì nữa. Vệ sinh buổi sáng xong tôi sách chiếc balo đã chuẩn bị từ tối qua, vứt lên xe rồi xuất phát, cũng đã gần 5h rồi, trời đang ửng sáng, ánh bình mình đang ló dạng phía sau, rọi vào gương chiếu hậu và chiếu thẳng vào mắt tôi, tôi liếc nhìn lại, như một tấm ảnh thu nhỏ trong gương, ánh sáng le lói rọi qua những tán cây chiếu xuyên xuống mặt đường tạo nên nững vệt nắng nhìn rất chill, tôi đánh lái rẻ vào hướng cao tốc phan thiết giầu dây.​

Tuyến cao tốc mới hôm nay bổng trở nên đẹp lạ thường với ánh nắng vàng của buổi sớm ban mai, thẳng những chổ cần thẳng, cong những chổ cần cong như những đường cong mềm mại uyển chuyển trên cơ thể em, tôi nhẹ nhàng lướt qua con đường tơ lụa như bàn tay tôi nhẹ nhàng nâng niêu làng da mềm mại của em "thật phê làm sao...", tôi lại bật list nhạc tình ca yêu thích và cứ thế hướng vào địa điểm mà lòng tôi ngày đêm mong nhớ, trong lòng phấn khởi vô cùng.

Gần 10h sáng tôi đã về đến TP HCM thân yêu, làm bát phở nóng để lấy năng lượng và háo hức chờ đến giờ hoàng đạo, nhưng tôi tính ko bằng khách hàng tính, ở tận thủ dầu một, trong lòng không thích nhưng vẫn phải lê xác đi hầu, mà cũng không sao, vì có họ mình mới có thêm động lực, có họ mới có lúa để gặp em. Sau nhiều màn chén chú chén anh thì cũng đã hơn 3h chiều, thôi xong cmnr, tôi phải alo bên cs để báo không đến được, tôi ghét phải làm đều này vì phải thất hứa với cs.

Chưa hết tôi phải ngồi thêm đến gần 7h30 tối mới được thả, tôi lèm bèm "Uống có 4 5 lon mà ngồi 5 6 tiếng" chỉ mệt chứ ko có say nhưng người thì đầy mùi men, tôi lê thân xác mệt mõi rời khỏi quán nhậu. "Không lẻ mình lại đi gặp em trong tình trạng như thế này sao?" đang đợt ra quân cao điểm của các "hugo" lái xe trong tình trạng này thì cực nguy hiểm. Nhưng tôi lỡ bấm gọi cho cs lúc nào không hay và được báo em rãnh lúc 21h. Thế là không nghĩ ngợi thêm đều gì nữa máu liều nhiều hơn máu não, chóp lấy cơ hội ngay lặp tức tôi phi xe đến, vừa đến thì gặp ngay anh QL đẹp trai siêu cấp pro đỗ xe giúp luôn hạnh phúc ghê, mà mấy ae ở đây cũng vui vẽ nhiệt tình gớm lắm, người mình mùi mem nồng nặc mà vẫnngồi tiếp chuyện rơm rã (like mạnh nha).

Cuối cùng thì cũng đã đến giờ lên phòng, vẫn là căn phòng phong thủy đó, a locker đã chuẩn bị tất cả và hỏi tôi có cần gì thêm không, tôi bảo "thêm đĩa trái cây và 1 cái gối". Tôi dạo một vòng căn phòng hồi tưởnng lại những ký ức với em của 2 tuần trước, mới có 2 tuần mà như 2 tháng.
Đang đánh răng thì em bước vào, tôi liền ngưng và nhìn em trong gương, cảm xúc bồi hồi đến không tưởng có pha chúc hân hoang, lần này em trong bộ váy màu đỏ xẻ ngực, chiếc quần lót vẫn là màu đen nhưng khác kiểu, Nhưng dù có kiểu nào đi chăn nữa thì trong mắt tôi vẫn là em, vẫn là làn da trắng ấy, gương mặt ấy, nụ cười ấy đã chiếm ngự trái tim tôi, tôi thổn thức! cuối cùng sao bao ngày dài đăng đẳng chờ đợi tôi đã gặp được em.​

"Là Anh hả?": em lên tiếng
Tôi: "Anh nào? anh mới vào đây lần đầu mà" (Tôi lờ đi xem thế nào nhưng em nhớ tôi thật, u là trời thiệt hả ta, em nó có nhớ mình thiệt, trong lòng vui mừng khôn xiết)
Em: "Anh xạo, em nhớ anh mà" vừa nói em vừa quay sang ghế lấy trái cây ăn.
Tôi: "Thế nhớ anh sao nà?"
Em: "À... Gì mà tôi ghét hình xăm,.... rồi ... thì... nhưng riêng em.... rồi thì cái gì mà tùm lum hết...."

Tôi giật mình nhìn em với ánh mắt ngỡ ngàng "Ủa, vậy là em cũng đọc và biết hết rồi hả? Anh tưởng bọn em không..." (Tôi bán tín bán nghi)
Em đọc sơ sơ xem "người ta" nói gì về em thôi, thì ra chủ nhân của nó là đây hả? cũng ghê ha, anh viết gì mà dài lê thê quá trời!

Tôi nhìn em: "Vì anh nhớ em, nhớ cái cảm xúc chân thực nhất mà anh có được khi ở cạnh em, mà ko biết nói với ai nên đành phải mượn dd để trãi lòng"
Em: "Anh nhớ em thì tới gặp em nè, tự nhiên mang lên đó nói hết trơn chi dậy, người ta biết hết thì sao" (mặt hơi dỗi nhìn dể thương vô cùng nhưng tôi chợt chạnh lòng...!)

Cùng với nổi nhớ cồn cào tôi ngồi ôm em thấm thiết, lục lọi mọi ngóc ngách đang dấu kín trên cơ thể em sau lớp vãi đỏ, xoa xoa, bóp bóp, móc móc mà vẫn không quên hít vài hơi cho tỉnh, vẫn là mùi hương đặc biệt ấy mà tỉnh thì tỉnh rồi, nhưng tôi lại phải hít phải hơi men khác, đó là men tình nồng nàng đến từ em, tôi đã thực sự say em rồi. Lần thứ 2 gặp em cảm xúc vẫn y hệt như lúc ban đầu đôi khi còn dâng trào mảnh liệt hơn nữa.​

Tôi lại bồn khóa nước, sắp lại 2 cái gối ngay ngắn, rồi cả tôi và em nằm lên đó, tôi nằm vừa ôm em vừa tâm sự, không biết có phải do men say hay như nào mà tôi hôm đó tôi nói chuyện với em rất nhiều và em cũng vậy (ban đầu tưởng em ít nói ai dẽ cũng nhiều chuyện dữ thần). Không khí trong phòng bổng tràn ngập tiếng cười nói, lần này em đã nói chuyện với tôi nhiều hơn, tôi thuộc típ người tình cảm nhẹ nhàng nên chỉ cần có thế trong lòng tôi cảm thấy rất thoải mái.

Tôi xoay người lại nằm lên trên em, tay nựng đôi gò má phún phín mắt lim dim định hôn em nhưng lần này thì hỏng rồi...
"Người anh có mùi quá, em tắm cho anh nha"
Nghe hơi bùn nhưng tôi kịp đính chính: "mùi cơ thể anh đó, em phát hiện ra là đúng rồi, em có đọc phần 2 không?" em ngập ngừng không nói.
"Giờ này trể rồi, ghe cs báo lịch em kín lắm, tiếp nhiều khách nên anh sẽ không có cho em đụng nước nữa, nhỡ bệnh thì sao?"
"Hớ, em quen rồi, mà anh có nhắm mấy ngày kia cũng được vậy không?" Em nói vẽ hơi trách móc.
Tôi lại chạnh lòng: "ừ ha", "nếu được thì sao? anh book em hẳn 5 vé nha" Tôi hỏi em, em không nói gì chỉ nằm đó cắn móng tay (chắc cha này khùng).
"Hôm nay anh tới đây để gặp em thôi, em không cần làm gì cả"
(con người tôi đôi khi chỉ cần tình cảm mà không cần tình dục, chỉ cần mình cảm thấy hài lòng là được)
"Thiệt hok..? lát hết giờ đó nha... nhớ em thì không có anh nào không nói câu này, nhưng câu sau thì không có anh nào dám nói" Em nói với vẽ mặt nghiêm trọng như muốn khẳn định.
Tôi: "Thiệt...! Bao nhiêu là cs khác, bao nhiêu cô gái khác nhưng anh chỉ đợi mỗi em"
Em: "Thiệt hok đó,... Em không biết đâu đó nha"

Và thế là tôi nằm đó ôm em, lần đầu tiên tôi đi ms không xong hơi, không tắm, không và không làm gì cả,... quần áo cũng không thèm cởi, Cảm giác nằm ôm em thật thích, nhất là mùi hương trên cơ thể em, nhè nhẹ, ngọt ngào và yên hình đến lạ. Không đê mê nồng cháy mà nhẹ nhàng bồng bềnh trên những tầng mây đang phiêu bạc đến nơi hồng trần.
(Hân Nhi à, nếu em có đọc được những dòng tâm sự này của anh thì ib cho anh nhé. A đợi em, anh biết em sẽ đọc mà ;) )

Đã 85' trôi qua, tôi nhấn chuông xin thêm 30' nữa và tất nhiên là đổi vé.
Tôi vẫn nằm đó ôm em đến một lúc sau: "Anh không làm gì thiệt hả? em tắm rồi thư giản cho ha" giọng em nhè nhẹ.
(chờ đợi và vượt đoạn đường hơn 200km đến đây chỉ có vậy thôi sao? Sao tôi lại ngốc quá, tình cảm đến thế là đủ rồi, trong này chỉ có tình dục chứ không nên có tình cảm nên,...)
Tôi: "Thôi vậy để anh tự tắm, đã nói là không cho đụng nước rồi mà"
Em: "Dạ.."
Tôi cởi quần áo tắm xong rồi bay lên giường nằm đợi em, nước để lâu nó lạnh teo chym luôn còn mần ăn gì nữa, mà nhìn đồng hồ thì thời gian còn lại chỉ có vài phút, nằm nghĩ thôi xong cmr, và y như rằng đều đó đã đến. (Một sự cố lớn đã xảy ra với tôi mà đoạn này xấu hổ không muốn giấu mặt vào đâu luôn các ông ơi (cười trong đau khổ). Tôi không thể nào viết lên được, cũng không còn mặt mũi nào để gặp lại em nữa các ông ơi. Mà không gặp chắc nhớ chết)

Tôi xuống quầy thanh toán vội vàng ra về mà không dám nhìn mặt mấy thằng em =((. Hai lần tôi gặp em lúc đầu tình viên mãng hạnh phúc, nhưng phút cuối thì ...
Ngay trong đêm tôi lại đánh xe về Phan Thiết (để kịp xong dự án của khách lúc chiều) mà trong lòng buồn vời vợi, thế đấy tôi vượt hơn 200km chỉ để gặp em thế thôi, có phải tôi đã ... em rồi phải không các ông
Bài viết này tôi đã viết nó ngay khi về ks, nhưng đến hôm nay tôi mới đưa lên đây. Có lẻ bây giờ tôi phải đi bs, nếu không tôi chẳng dám gặp em lần nào nữa.

Idiot

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/5/23
Chủ đề
2
51
33
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bé biết bé buồn đó...đã bảo nhớ thì đến gặp cứ lên đây kể chi cho ae thèm...
P/S: tui mới bị lỡ hẹn đây..T_T

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Kaka, mà Sao lỡ đò vậy bro? Vậy từ bữa gườ vẫn chưa diện kiến bé được hả?

• Sad
Điểm cảm xúc: Idiot

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Độ hot của em đã nói lên tấc cả, nên mình không cần phải nói thêm nhiều, mà chắc em nó bận nên vẫn chưa đọc bài của mình bro ơi :6onion34::6onion34::6onion34:

• Haha
Điểm cảm xúc: Idiot