Phan Kim Liên gặp Tây Môn Khánh tại Dubai Bình Tân, số 16 Venus

Lượt xem: 6,667

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chào anh em diễn đàn, qua lâu rồi Bựa tôi mới gặp mặt lại ae, đâu phải Bựa núp lùm mà là bị giam giữ bởi vòng tay của dâm nữ Phan Kim Liên, phải sống gió lắm mới trở về với anh em, dù vòng tay của nữ thần là mê đắm, là ngọt ngào nhưng Bựa cũng nhận ra được bên cạnh ae mới là chân ái :oops::oops: ahihi :D

Để Bựa thuật lại cuộc đời tâm tối khi gạ thân trai tơ này vào Dubai cho ae nghe. Lão @Ham vui thì chắc bị bắt mãi mãi rồi, ae giành một phút mặc niệm cho ổng nhé :(:(.

Vào đầu tuần trước, lóc chóc Bựa ghé qua DB chơi thì các em đã lên tour cả r, ngồi đợi quyết tâm là e nào xuống trước chọn luôn e đó. Như duyên tiền định, em 16 là người xuống tour đầu tiên , sự chú ý của Bựa lỡ va phải ánh mắt của nàng,rồi bùng lên hao hức trong Bựa, bật vèo và tăng tốc còn hơn Mbappe tới quầy lễ tân để chọn em ấy, ku locker chạy đi lấy khăn lau nước miếng của Bựa đổ đầy sàn ( đứng lên bất ngờ làm đổ chai nước , hahah )

Vào phòng mà đứng ngồi không yên, cũng may là e được dặn vào sớm vì Bựa không xông hơi,nhiệt độ cơ thể giờ còn nóng hơn cả phòng xông nữa :oops: Em bước vào nhẹ nhàng đóng cửa, dưới ánh đèn vàng, không gian yên tĩnh, nhìn em thật hút hồn, em cũng bất ngờ với sự xuất hiện của Bựa nữa.Đứng hình 5s thì Bựa cũng đưa tay ngoắc em lại gần , ôm em cái , hun em cái chào xã giao thì e lửng ra khỏi tay Bựa đi mở nước.

Đánh gia nhẹ em Phan Kim Liên , chắc ngẫm auto 10 rồi :)) nhưng e xuất hiện trong thân xác người phàm nên Bựa cũng phải đánh giá công chính tí :cool::

-Face : đẹp, có nét tinh tế, biết trang điểm, nhẹ nhàng thôi nhưng nhìn ấn tượng rồi, da trắng mịn màng, có chút hàn khí toát ra ở em, có gì đó cần phải mở khóa trong em, đặt môi lên người em mà Bựa lạnh của người, sướnggg . 9đ

-Vòng 1: Số Bựa hưởng, em nói em sắp vào mùa Dâu nên cặp ngực đã căng cứng, chút phải massage dùm em chứ nhìn tay Bựa lướt trên vòng một e đã khó thở r. Upsize lên cận bưởi nhé, ti nhỏ hồng. 10đ#

-Vòng 2: Eo Ngọc Trinh không hơn không kém 9đ

-Vòng 3: Giờ vẫn còn in rõ trong tâm trí Bựa cặp mông thiên thần, trắng, mịn , có độ nảy, phần chân mông rõ ràng,
nhìn từ sau là chết với cặp mông ấy 9đ

-Vòng 4: Cho thẳng 10đ khỏi nói nhiều :) phần tả còn nằm ở phía sau.

Sau khi em mở nước xong ,Bựa thì ngồi ngắm thất thần ngắm nhìn. Rồi em ngoái lại nhìn Bựa mỉn cười nham hiểm, chắc cũng để ý Bựa bị em hút hồn đây mà :( E nhẹ nhàng ngồi lên đùi Bựa, người ngọc đang ngồi trên người thì Bựa cũng tranh thủ hôn vào cổ vào trước ngực e, hương thơm xọc vào mũi Bựa làm cả cơ thể như lân lân. E thấy Bựa nóng máy quá, cũng làm bớt nóng máy bằng cách trò chuyện vài câu, thì ra e cũng để ý thấy Bựa đi DB bữa giờ r :p:eek: Sao máy lạnh DB hôm nay có vấn đề hay s mà Bựa nóng kinh khủng, hơi thở dồn dập, thấy không kiềm được Bựa rồi em cũng thả cho Bựa quậy phá, nào là hôn, là kéo lưỡi, cặp ngực căng đầy trong áo ngực làm Bựa chịu không thấu mà bú mút vào ngoài, em cũng chiều ý lấy tay lôi cặp ti nhỏ ra khỏi áo ngực cho Bựa mút chùn chụt, se se.Tí nữa thí xé luôn áo em ra rồi, em cắn tai Bựa thỏ thẻ "Để tí nữa đi a", máu dê tuột chút đỉnh rồi Bựa đứng lên vuốt áo chuẩn bị vào tắm,hú hồn tí nữa mất hết phong cách :p. ( nhiều lúc chỉ mong cơ sở có cái ghế tình nhân, heheh :D)

Tắm xong e dìu Bựa lên giường ăn thịt e :rolleyes: Bựa chưa chịu nằm sấp đâu còn vờn e tí, giờ thì thân nhiệt em cũng nóng lên vài độ giống Bựa rồi :D E phải dỗ lắm Bựa mới chịu nằm sắp lại :) em đi đường Thái tuyệt vời với cặp bưởi đó, đường lưỡi thì khỏi nói, chấm điểm nào là phê điểm đó, tay em thì lướt trên da Bựa, Bựa chỉ còn cắn răng đê mê, nhường như e biết tất cả điểm yếu trong người Bựa hay s, cảm giác em đi Thái mà 2 cơ thể hòa vào thành một, chưa 1 lần tách rời.Em dùng cặp ti đang săn cúm chích điện vào lòng bàn chân Bựa rồi đi lên trên cổ đè xuống ( giờ thì Bựa hiểu cảm giác của Tôn Ngộ Không rồi :D) lâu lâu em lại mút , cắn nhẹ tai, ôi công lực bao năm nay của Bựa tan thành mây khói rồi chỉ có tí sĩ diện đàn ông còn lại mới giúp Bựa tán công tự bạo.:( :D

Được e lật lại là Bựa ghim cho e ánh mắt chết chóc liền "Em hành anh đủ chưa :mad:" Em cười cười xà xuống người Bựa, nép vào gần Bựa, hôn cái gọi là làm hòa,:oops: Gặp người đẹp cái Bựa dễ dãi kinh khủng :D Em thỏ thẻ "Anh làm cho em đi", e cầm tay Bựa đưa vào thám hiểm hang động, e tận tình đưa tới nơi dẫn tới chốn em hỏi Bựa "Anh muốn em ra nhiều hay ra ít - Nhiều - Vậy a làm thế này đi e ra đó", Bựa là hs giỏi 12 năm mà, chỉ các biết liền, 2 ngón thì dùng để mở cửa động còn ngón giữa thì để mân mê hột của em(cảm ơn bí kíp Nhất dương chỉ của Đại ca :)) ), e nằm không yên cứ bật lên bật xuống, lúc thì chà cả cô bé vào cánh tay gân gúc của Bựa, lúc em ngả ra, cong người, lúc thì rúc người vào Bựa,tay ngìm ôm lấy Bựa. Bựa cũng tranh thủ bú bình, phải nói là nó đã vì ngực em căng lên, ti dô cao, Bựa dùng lưỡi vừa ngoáy vừa chà, lâu lâu mút cái cho e tê tái, lâu lâu lại thả ngực ra (tay thì vẫn làm việc à :D) thì được hưởng thị cái lưỡi ấm ấp, nhòn nhọn của e trao cho Bựa. Càng về cuối e càng dục Bựa mau hơn, rồi nước như lũ cũng ùa về, Bựa và em cũng hổn hẽn (máy lạnh dubai chắc hư rồi, nóng quá) trao nhau những ánh mắt đắm say.

Cho em thở chút, rồi em nói nhỏ cho Bựa "Giờ tới lượt anh nè" :eek::eek: Em bắt lấy thằng nhỏ rồi từ từ đưa vào miệng , cái lưới xoáy khắp,em đẩy thằng nhỏ cho căng bên má trái, rồi lại má phải, mút chùn chụt, từng tiếng da thịt đụng nhau dưới xúc tác của enzim làm Bựa phải kéo chân lên để phong bế tí :D chứ chịu hết nổi rồi. Em mút đã rồi qua hút bi, e chơi ác, mút còn kéo nữa, thả ra nghe cái bặt, e thích thú lắm, gặp em mấy bữa mà Bựa cảm giác xệ xệ r :( tay e chơi đùa với thằng em, còn miệng thì cắn yêu trong từng thớ cơ trên người Bựa, giờ đê mê quá , e cắn mất chắc chả biết luôn.

Cũng tới giờ tung chiêu của e rồi, em nhẹ nhàng đổi tư thế 69, em gái mưa đập vào mặt Bựa, nảy giờ ướt quá, để Bựa dọn dẹp tí, đúng là vòng 4 10 điểm, không mùi, săn chắc, nước nôi như lũ, đang khát e mở luôn chai Lavie cho uống đi được, mát mẻ quá, e thì ở dưới lo lắng , chăm sóc thằng em không thiếu thứ gì. Lâu lâu em lạ cạ cạ cô bé mạnh hơn vào Bựa :confused::confused: Đê mê quá chịu s nổi, không bắn khi này mà ém hoài chắc chết.Bắn tứ tung phê càng, mà miệng còn đang ngậm cô bé của em kêu ớ ớ, qua dã man.

Nhìn em nude mà tung tăng đi vệ sinh là lòng Bựa nao nao quá, tinh túy bị rút hết rồi giờ chỉ nằm chèo queo chứ có động thủ được gì.:(:oops:

Đó là câu chuyện đầu tuần trước, giờ Bựa đã thoát khỏi vòng tay của em để về lại diễn đàn. Trên đường đào tẩu thì phát hiện ra tù nhân số 18 cũng đang đánh mắt cầu cứu Bựa , lòng hiệp nghĩ nổi lên, sẽ có ngày Bựa quay lại cứu em ra. :D:cool::D

Nhưng đây cũng cảm ơn sự quan tâm của ae cđ và nhất là mod @Lục A Ka đã chiếu cố bấy lâu nay Bựa đã lên được thành Massage Nghiệp Dư, cũng là nhờ sự ưu ái, chào đón của ae, mong là sau này Bựa còn giữ được lượng đọc giả như ngày nào @KamaSu @Alibaba đi lạc @Chu muoi ,...., Xin cảm ơn.

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Biết đâu dính luôn sao bác... hehe.
Ông @Ham vui : ổng đang vui. Nhứt ổng luôn.