Điệp Vụ Bình Tân Phát hiện mới 06 - những điều đơn giản nhưng sao lại tuyệt vời đến thế !!!

Lượt xem: 946

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
42
305
171
0 ₿
Chào toàn thể anh em đồng râm!!

Số là năm hết tết đến rồi, ae chuẩn bị đoán tết chưa, mình củng tranh thủ đoán “tết” cuối năm tại DBBT thôi móc túi bác LAK cái mật chỉ để tiện thi hành công vụ được chỉ định trinh thám bé 06 newbie cụ thể như nào thì mời các bác theo chân em tới DBBT nhé….

Hôm nay mình kể cho các bạn nghe về câu chuyện của những chữ “Nhưng” nha ok let go!!

Tới cơ sở trình diện như mật chỉ thì bạn locker dẫn lên phòng lần này ko đc vào căn phòng có gương nên củng hơi buồn tí kkk nhưng bù lại đc bé chăm sóc quá tốt nên cho qua kkkk. Đi chơi củng mấy năm rồi đây là lần đầu mình dùng cả 2 phòng xông ước và khô nhưng lần xông khô này là nó lại kích thích tột cùng, số là khi vào phòng chế nước zô cái lò đá thì làng sương mờ che lớp kính lại làm mình không thấy gì bỗng nhiên nghe tiếng mở cửa bước vào lắp ló sau lớp sương mờ là 1 bóng dáng người mi nhon cao hơn mét rưỡi chưa nhìn rõ body như nào thôi thì củng rán kiềm chế chờ coi ẽm làm gì, thì ẽm tới thăm nước xem đủ độ nóng chưa chú trong phòng xông tui nóng cực lắm rồi đó, xóa nhẹ 1 lớp sương mở để nhìn em cho rõ thì ok la đập vào mắt là đôi đào tiên bạ chà bứ lắp ló dưới lớp váy ngủ mỏng toang nhìn sơ sơ thôi mà đã chào cờ thẳng đứng rồi, phòng thì nóng hàng thì bự sắp nổ đành chui ra cho hạ hỏa thôi kkk.

Chào hỏi sơ bộ thì được biết ẽm có thâm niên trong nghề củng khá là lâu rồi cụ thể là 3 ngày vâng xin nhắc lại là 3 ngày @@ , wtp nghỉ thầm trong bụng hôm nay đúng là điệp viên luôn trúng em hàng newbei chắc 10 phần thì 8 phần sập hầm rồi nhưng xin phép vã vào cái suy nghỉ tui 1 cái thật mạnh vì nghỉ xấu về em, đúng là nhưng vậy đừng thấy thâm niên của em mà đánh giá… cụ thể như nào vào bài luôn.

Phần tắm bé sẽ ngồi lên thành bồn mình dựa lưng vào 2 cái đùi của ẽm để ẽm gọi đầu chà lưng xong xuôi ẽm xoay người lại tắm phía trước, tắm thằng anh thằng em xong rồi ẽm bắt đầu onsen nhẹ nhàn nhưng cái nhẹ nhàn này nó lại làm cảm xúc dân dến đỉnh điểm, bé từ từ ôm sát người phải nói làm nằm lên người mình luôn rồi hôn từ tai qua cổ rồi vòng qua bên tai kia từ từ xuống ngực bụng rồi hạ bộ động tác rất chậm và từ tốn không phải kiểu như làm cho xong bài rồi đi ra mà bé làm rất có tâm, từng động tác cử chỉ bé làm rất chậm và đẩy cảm súc lên cao nhất, lúc bé hôn nhẹ cây hàng của mình, chỉ biết nhắm mắt nằm tận hưởng những cảm giác tuyệt vời này, tay thì không quên mò cua bắt ốc để tạo cảm súc cho em, cả 2 cùng đê mê 1 lúc thì phi ra giường chén tiếp…

Phần khỏe phải nói là bé nó có đúng 2 skill xoa dầu và đấm bóp nhưng không vì thế mà xem nhẹ phần này đc, bé nó xoa dầu lên lưng = cái bình xịt nước rồi nhẹ nhàng xoa xoa mọi ngóc ngách từ cổ xuống tới lòng bàn chân luôn, tuy chưa đủ lực và không có nhiều skill kết hợp khác nhưng bé làm rất chậm phải nói là bài khỏe rần 40p chỉ xoa dầu và đấm bóp, kiểu y như đi spa khỏe vậy ta nói nó đã lúc đó chỉ nhắm mắt tận hưởng thôi, kết hợp đá nóng chà thêm tầm 10p thì bé chuyển qua bài thái nuru.

Phần thái + nuru bé củng làm đơn giản nhưng nhưng nhưng nó lại vô cùng phê, bé nó đổ dưỡng thể lên người ước chèm nhẹp kkk rồi bé dùng cặp tuyết lê của mình đi bài thái phải nói là bé làm tuy đơn giản nhưng hiệu quả maxping hầu như là dùng cả phần ngực ấn mạnh xuống lưng rồi lước qua khe mông xuống bắp chân là lập lại 3-4 lần như thế xong bé leo lên nằm đè lên người mình kiểu mấy con ếch hội ngoài ruộng dị á, v4 bé có nhúm cỏ khi nằm đè lên chà sát nó nhột nhột đã đã, rồi bé dùng môi ( rất ít dùng lưỡi) để hôn chà chà sát lên cổ vay gái rồi quét dọc sóng lưng, lúc này bé nó nằm hoàn toàn lên người các bác nha vừa hôn vừa chà nhẹ phần dưới ta nói nó phê tới nóc luôn, xong rồi bé nó kêu a lật lại đi a mình như bị thôi miên nhanh chống làm theo không 1 chúc do dự, bé nó củng đổ dưỡng thể làm như phàn lưng nhưng tới khúc nhập thể thì ta nói nhém tí là tai nạn nghề nghiệp rồi ( tai nạn gì thì chắc các bác củng hình dung đc nhể kkk) cây hàng nóng hỏi cứng ngắc vô tình lước qua khe bị vướn lại ngay miệng hang hên là ko vào hú hú do bé mới nên phần này chưa có kinh nghiệm sử lý nhưng mình củng còn tỉnh táo để giúp bé tháo gỡ không là chết tại chổ kekeke. Bé nó cứ chà và hôn 2 bên tai rồi xuống ngực kết hợp độ nhờn cửa dưỡng thể làm mình ko trụ nổi quá 5p chỉ kịp thều thào nói a sắp bắn rồi em ơi bé nhanh trí ngoặm lấy cây hàng của mình và hứng trọn từng dòng sữa nóng hổi tuôn trào hết vào cái miệng xinh xinh đó, nằm thở hổn hễn bé nó không vôi đi vệ sinh bỏ lại mình nằm đó bơ vơ mà chỉ lau nhẹ phần miệng rồi quay ra massge đầu 1 lúc cho mình nằm nghỉ lấy lại sức rồi bé mới xin phép mình đi vs lại.

Nằm đó thấy bé tắm mà mình củng muốn xuống tắm cùng, tắm lại thông mà bé nó củng làm mình dê mê lần nữa, lại chiêu bài củ nhưng lần này mình đứng bé nó đứng theo áp sát người dùng bông tấm chà sạch nhờn của dưỡng thể thay vì đi ra phía trước để chà phần bụng nhưng bé nó cứ ôm từ phía sau rồi choàng ra trước mà chà, 2 trái đào nó cứ masát làm cây hàng lại dựng đứng lần nữa chỉ sau có 5p phun trào, em ơi cho a nghỉ giải lao nha, chứ 1 hồi a ko về được thì chết a luôn kkkk, đúng là đối với bé những điều đơn giản nhưng tuyệt với đến thế, ân cần chu đáo và không thể đòi hỏi gì thềm từ cô bé có thâm niên 3 ngày trong nghề đúng kiểu “ em ở nhà quê mới lên” luôn nhé các bác chưa từng trải qua cơ sở nào trước đó, chỉ mới ở dưới quê lên đc 1 tuần và thực hành đc 3 ngày tính tới thời điểm mình trải nghiệm, túm lại là newbie như vậy là quá tuyệt vời.

Đánh giá:

CSVC- 9,5/10 tuy phòng nhỏ nhưng đầy đủ đồ chơi đặt biệt 1 số phòng có gương trần nhìn rất phê

KTV- SBD 06 – quê miền tây. Body minhon cao tầm 1,55m V1 hàng độ nhưng mềm to sờ sướng 9/10, v2 không lipit eo con kiến, v3 mềm tuy nhỏ so với thân người chúc, v4 đẹp vô cùng tiết là chưa kịp khám phá nhiều nên ko đánh giá đc ( do bị xì sớm kkk). tổng thể 9/10 vì face em chỉ tầm 7/10.

Phục vụ- chu đáo , ân cần , còn khuyến mãi thêm tô mì bò thơm ngon 10/10

Cuối cùng cám ơn Cơ sở và LAK đã tạo điều kiện cho mình hoàn thành chuyến điệp vụ cuối cùng của năm con mèo này, xin cám ơn và hẹn gặp lại!!!!

Bài viết còn nhiều thiếu sót xin bỏ qua nếu không hợp ý!! -( cảm nhận chỉ mang tính cá nhân, chống chỉ định ae thích kỹ năng điêu luyện nhé, ai nhẹ nhàng tình cảm thích tận hưởng thì nên tìm đến bé tâm sự )!!

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: yeumatsa89, Maxy and BẠCH QUỶ

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
đù chất quá bác ơi bác review đỉnh của chop luôn :cuteonion9::cuteonion9:

Maxy

Tập Sự
Nhập Môn Massage
12/4/21
Chủ đề
0
107
12
0 ₿
đi số mới mà vô tình trúng em như vậy quả thật không uổn công

Nguyễn Văn Tặc Răng

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/22
Chủ đề
3
192
32
0 ₿
đã test thử nghe bảo mới vô nhưng làm về phần khỏe thì k đánh giá cao, nhưng về mệt thì do kỉ năng của mỗi người nên thấy bé này dam chịu không nỗi, làm vài tháng nữa thì đỉnh luôn