Phê đến tê người - Bông hoa số 16

Lượt xem: 4,768

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Một chiều mưa mát mẻ, Graham quyết định đi massage để...hồi xuân, lấy lại phong độ :D thế là quyết chí dắt ngay con xe huyền thoại 99 năm tuổi tới Minh Long với sự hỗ trợ code từ Mod @Logan

Tới nơi thì hơi buồn 1 chút, mấy bạn tiếp tân với locker mặc dù vẫn lịch sự nhưng mặt lạnh như tiền, đến khi xong ra về thì Graham được các bạn hỏi han và phục vụ với nụ cười trên môi (chính điều này đã làm Graham có thiện cảm hơn) Nhưng phải chi lúc mới vào các bạn cũng niềm nở tươi cười như lúc về thì hay biết mấy :oops:

Cơ sở Minh Long giờ đây đã thay da đổi thịt, tuy vậy mới chỉ là 1/2 thôi, khu lầu 2,3 trông sạch sẽ và hiện đại hơn những tầng dưới. Nhưng thấy có thợ nên chắc cơ sở đang sửa chữa, cũng thông cảm được.

Rồi thì Graham cũng lên phòng với vé Thái, đánh giá như sau:

CSVC: 7đ. Riêng căn phòng Graham làm thì khá là sạch sẽ, phòng xông khá rộng, có mắc treo đồ to rộng dễ treo, bồn tắm khá sạch sẽ, có bệ xí nhỏ, toàn bộ căn phòng lẫn phòng xông đều thiết kế theo phong cách Châu Âu, Hơi nóng phòng xông lên tương đối nhanh (tầm 5ph) được thiết kế hình hộp chữ nhật đứng có lắp kính, có ghế nhỏ để ngồi. Ngồi xông lâu lâu quét hơi trên kính nhìn lén em cũng vui phết đấy các bác :D Ah thêm nữa là có quạt máy nữa nên nếu bác nào chịu lạnh kém có thể mở quạt thay cho máy lạnh nhé :)

Mà nhắc đến nhìn lén em mới nhớ, xông được tầm 10ph thì em vào, ló ra xem em như thế nào nhé :D

Bé An - bí danh 16
Thời gian chinh chiến: 2g chiều - 2g sáng
Cung cách phục vụ: nhẹ nhàng, tình cảm, không hối thúc, hợp tác rất tốt, nếu các bác có thể khiến cho bé phiêu thì các bác tha hồ mà sướng nhé :D

Face: 6.5đ, đúng chất baby kute nhưng không phải lai Hàn lai Nhật lai...Afghanistan gì gì đâu nha các bác, không phải như kiểu hot girl V-line đâu :)) Face em đẹp theo kiểu nhẹ nhàng, nét đẹp tuổi học trò, mặt mộc hơi mũm mĩm, k cần trang điểm vẫn ưa nhìn, có chút gì đó ngây ngô, như kiểu con gái sông nước con gái Việt thuần túy mà rất lâu rồi Graham mới được thấy 1 em có nét đẹp khác biệt như vậy :rolleyes:

Chiều cao: ít hơn 3 mét rưỡi bẻ đôi 1 xíu :))

Body: nhìn sơ bộ thì khá là nuột nhé, có dáng dấp đàng hoàng, em k phải minh dây cũng k hẳn là mũm mĩm mà là ở giữa, đặc biệt la khi em quay người lại và cúi xuống thì... Ôi chao, bờ mông căng tròn, nảy nở, đẫy đà, chỉ mún tét 1 cái thât kêu thôi :p

Tắm rửa: đáng lẽ là qua màn này luôn nhưng bé tắm cho Graham rất kĩ, gội đầu, kì cọ cực kì nhẹ nhàng và mềm mại, chắc có lẽ nên đặt cho riêng tuyệt kĩ tắm này của bé cái tên "Là con nít thật tuyệt" :rolleyes:

Rồi thì cũng lên giường, em trút xiêm y để lộ đôi gò bồng đảo :eek: Ây cha, em ác quá, chưa gì đã làm thằng em biểu tình khí thế rồi hix hix :confused:
V1: 7đ, chưa phải bưởi, to hơn cam việt, đẹp tự nhiên, nét đẹp của tuổi trẻ :rolleyes:
V2: 6đ, có chút lipit
V3: 7đ, to, nẩy, căng tròn, rất phê pha khi sờ nắn :D

Mát khỏe: 7đ, em làm rất tốt nhé, lực vừa đủ, có 1 vài skill của riêng em, đặc biệt em làm rất kĩ và nhẹ nhàng, khi em làm Graham cảm tưởng em như 1 họa sĩ trứ danh lướt nhẹ đôi bàn tay trên từng thớ da tạo nên những cảm xúc tuyệt mỹ vậy :cool: Phong cách của em là phong cách "chà xát" sử dụng bàn tay, đầu gối cùng 1 vài ấn huyệt nhẹ khiến các anh hùng mê man như thể lạc vào chốn bồng tiên :rolleyes:

Mát mệt: 8đ, phải nói em là cô bé mang nhiều cảm xúc nhất đến cho Graham cho đến thời điểm này, đang lim dim giấc ngủ thì đột nhiên cảm thấy ươn ướt nơi thớ đùi, thì ra em đã khêu gợi thằng em Graham từ thuở nào. Từng đường lưỡi ướt át hòa quyện thớ da nóng hổi, em lướt 1 lúc rồi lại chụt lướt 1 lúc rồi lại chụt như 1 nghệ sĩ tình dục điêu luyện. chốc chốc bờ môi ấy lại mơn trớn thằng em khiến nó đứng ngồi không yên. Rồi em trườn lên thoa nhẹ 2 đầu ti, vừa thoa vừa trao cho Graham những nụ hôn ngọt ngào ở cổ. Âm thanh khêu gợi hòa cùng hơi thở khát dục của em làm Graham không chịu nổi nữa. Nhưng nào em đã chịu tha cho Graham :confused: Em kê 2 chân Graham lên và bắt đầu BJ ngược. Ôi chu choa mạ ơi, phê như con tê tê vậy, em vừa liếm liếm đầu cu vừa mơn trớn 2 hòn bi, chốc chốc lại sục lấy sục để. "Con cu kia sẽ là của em", em liếm trọn 2 hòn bi và đôi tay nhấp thả liên hồi không dứt.

Đoạn Graham lật người lại, nhổm dậy và ôm em vào lòng, em cũng sà vào người Graham, liếm ti, liếm khắp ngực, tay vẫn không ngừng sục liên hồi, rồi Graham trao cho em 1 nụ hôn, em không hề ngần ngại, nhẹ nhàng dùng lưỡi lách vào miệng Graham, cả hai cùng đắm chìm vào không gian lãng mạn với nụ hôn nồng cháy, rồi cũng cháo lưỡi, en khẽ rên lên, miệng em nhoẻn cười ngượng ngùng. Chao ôi sao mà dễ thương đến vậy! Như bị thú tính lấn át, em đè Graham xuống và hôn say đắm cuồng nhiệt, đôi bàn tay mơn trớn, hơi thở gấp gáp, "Em tuyệt vời quá", Graham thì thầm bên tai em, em khẽ run lên, bàn tay Graham đã mon men vào vùng từ địa từ lúc nào. ngón tay Graham khẽ miết và xoa nắn, đưa em đến với cao trào của sự hứng tình, em nấc lên từng tiếng rên khe khẽ, cô bé em đã ướt đẫm nước.

Cháo lưỡi móc lốp chán chê, Graham thì thầm "Đến lượt em đấy" em liền trườn xuống và thể hiện hết tuyệt kĩ BJ của mình, liếm bi, lau cột, mút trọn thằng em làm nó gần tiến đến ngưỡng giới hạn. Cuối cùng Graham cũng out trong sung sướng.

Làm xong xuôi bé nằm lại ôm ấp tâm sự với Graham, cả 2 chia sẻ với nhau đôi chuyện trước khi ra về, quả thật em mang lại cho Graham 1 cảm xúc khó tả, cứ như người yêu chứ không phải là 1 buổi mát xa thuần túy nữa.

Cũng có thể do em và Graham bắt được sóng hợp nhau nên mới hòa quyện được đến thế, nên nếu bác nào đi mà không được như vậy thì thông cảm cho Graham nhé ạ :D Nhưng Graham thiết nghĩ nếu các bác lịch sự, nhẹ nhàng, sạch sẽ thì em sẽ chu đáo với các bác thôi ;)

Tic: được tài trợ
Tip: 450k
Locker: 30k

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG, Zlat and HoangThien102

Nippon

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/5/18
Chủ đề
5
60
23
0 ₿
Mừng bác ngon trym với thế gác chân lên ma bj ngược

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Bac rp quá đỉnh mà đúng la bé bj ngược tê ng thật với lại vô la vọc thằng nhóc te tua

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Bông hoa của bác quá đã chúc mừng bác nha

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
E nó như 1 nghệ sĩ đa năng kèn sáo gì làm cũng tốt quá he bác

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Bông gì k bik chứ gặp cây bông súng cũng phải rụi hêt kkkk

Changtraidatinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/9/18
Chủ đề
0
1
0
41
0 ₿

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
Xác nhận rp chính xác, bổ sung 1 vài vấn đề sau :

Em nhìn có nét nhưng ko trang điểm nên chưa toát lên hết. Cao cỡ m5. Không trắng sáng như hot girl đâu nhé.

Điểm cộng là cái gì em cũng làm kĩ từ tắm rửa đến mát xa, mát gần...Mình đi VIP 2h mà đến lúc ra lố đến 15phut là các bác tụ hiểu

Sv nhẹ nhàng tình cảm nhưng thoạt đầu em cứu hơi đơ đơ, mình phải chủ đọng bắt chuyện v em nó

1 số khá tình cảm, bác nào thích gu này thì sẽ mê e , còn ai thích hot gỉrl cao ráo trắng trèo thì ko nên gọi

• Like
Điểm cảm xúc: Graham