Tân Phú Phê pha cùng 39 ngoan hiền hiểu chuyện

Lượt xem: 1,307

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cậu Cả Anthony

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/9/23
Chủ đề
1
12
6
32
Canada
0 ₿
Ngày 3/10
Kính chào ae massage thủ. Đây là bài post đầu tiên và cũng là lần đầu đi massage ở sg của mình hi vọng ae chỉ bảo thêm.

Mình đi công tác bay gần 24 tiếng về sg ngồi đau lưng mỏi gối tới nơi 1h sáng. Về ks liền lôi đt ra gọi bên Queen thì nv nói trễ ko đủ thời gian zị là mò qua Harley thấy mở 24/24 zị là hí hửng hỏi số bên đó sau một hồi ngắm nghía hình thì mình chọn bé 39 tên ly ( sn 2k2 ) quê miền tây sông nước. Sau đó 3 chân 4 cẳng kêu a grab chở qua đến nơi. Xuống xe nvcs lịnh sự cất giày cho mình và thay dép để đi. Bước vào trong nhìn mí anh nvcs hổ báo quá mình rén ngang cái nhưng khi mấy anh cất giọng niềm nở ân cần làm mình đỡ rụt chim hẳn . Sau khi chẫn tĩnh mình đc mời lên phòng để đợi bé. Vô phòng nhìn chung khá ổn áp bồn tắm to, giường đủ 2 ng vật lộn. Sau đó thì mình nhanh chân phi zô xông hơi, phòng xông nóng nhanh (good) ngồi 5p nóng cháy mông chạy ra vẫn chưa thấy bé lại chạy zô ngồi vừa ngồi vừa lau kính ngó ra thập thò như canh ăn trộm ý . Chờ gần 10p nữa thì pé zô mình phi ra liền và time bắt đầu cho sự sung sướng. Mình zô chi tiết luôn cho ae đọc đỡ mệt .

Mở màn vô phòng bé nhanh tay cở hết xiêm y trên ng lộ ra body mình dây đầu vú chúm chím, hệ cam việt săn chắc. con bé cạo sạch sẽ như ko lông đúng gu mình thèm chảy nước miếng. Bé dắt mình bồn tắm tắm như mẹ tắm con xong bé bắt đầu trình diễn. Bé hôn ti hôn cổ nhột vãi làm thằng e mình chào cờ cứng ngắc. Zị là bé bú lấy bú để âm thanh trong miệng bé phát ra ọp ẹp *** nhép thật kích thích. Được 1 lúc bé lấy vú chà lên ng mình thật mềm mại nhưng có phần hơi luống cuống thì mình hỏi bé mới dc biết bé mới làm ngày đầu và mình là ng đầu tiên (mình nói ko tin thì bé kêu bé nói thật. Thật vậy hay ko nhờ cs đính chính nhé) sau đó bé cũng nói ( e làm ko tốt chỗ nào hay thiếu gì a cứ nói để e chỉnh và cái gì a ko hài lòng mong a bỏ qua) nghe giọng ngọt ngào của tuổi trẻ thì mình lỡ lòng nào trách dc đúng ko ae. Sau đó mồi hồi bú miệt mài mà vẫn ko ra dc mình đành đứng lên cho bé bú cho dễ mk cũng ko ra. Chắc do mình ngồi máy bay lâu mệt nên khó ra zị là kêu bé ra ngoài làm khỏe chứ ngâm nước lâu bệnh.
Phần ms khoẻ bé làm rất đủ bài rất tốt mình nói mỏi chỗ nào là bé làm nhiều chỗ đó. Được lúc thằng e ngóc dậy cấn quá thế là ngửa ra bé trường khắp người như con rắn. Sau đó bé cạ cô bé lên chân mình kèm gel nghe tiếng nhóp nhép nhop nhép vì bé ko lông nghe thật nứng. Vì chưa ra trong bồn dc mình nói bé chú tâm bú để mình ra zị là bé nhanh trí vào thế 69 luôn cho mình tiện phám phá. Chu choa mẹ ơi con bướm hồng hào nhỏ nhắn của gái mới lớn nhìn nó hấp dẫn. bé bú thì nhiệt tình ( đặc biệt bé ko hj nha) mình thì nhìn con bướm chảy nước lênh láng chỉ muốn úp mặt zô húp ( mình thuộc tip ng ko thích húp) nhưng mình chọc ngón tay vào mk nước ứa ra phải nói con bướm chật ních có 1 ngón tay thôi mà đã khít và co bóp dữ dội rồi. ( chỉ muốn phịch luôn cho nhanh ) bé bú cho mình ko ngừng nghỉ vì lần đầu mình chưa ra và rồi tới phút 98 chuẩn bị bú bù giờ thì bé nút chặt con chim bú nhanh dần kèm theo tiếng ọp ẹp nhóp nhép trong miệng bé thì mình đã out trong sung sướng. Bé ngậm và nút tới khi thằng bé mềm ra thật mãn nguyện.

Kết luận về cơ sở và bé:
cs phòng ốc: 8.5đ ( ko có chỗ treo đồ -0.5, ghế bàn nhỏ chật -1đ)
Bé 39:
face: 9đ
V1: hệ cam việt 9.5 ( mình ko thích to)
V2: ko chút lipit
V3: chắc gọn 9đ
V4: 10đ ( nhìn là muốn chịch)
Tổng thiệt hại:
Tic: 299k ( code camapro)
Tip: 900= vé (cho thêm bé vì sự chịu khó 100k, locker 50k.

Cảm ơn ae đã chịu khó đọc hết phần dài dòng của mình.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.