Q.1 Phê phê gặp 06 lết luôn.

Lượt xem: 693

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
46
47
0 ₿
Giữa tháng máu chảy về trym làm bao con trym rung động chờ đợi một cuộc liên hoan coi như tất niên cuối năm *** " gờ gai gờ gu". Đặt Phòng bên Nhà Sàn q4 gần cty sẵn tiện ghé nhà thằng nhóc trong *** gửi xe cho an tâm. Review sơ quán này, có phòng riêng máy lạnh, phục vụ mặc đồ sơ mi như bên hai lúa, cũng nói chuyện vui vẻ phòng vip, mà hok có ngồi thôi nên anh em cho diệt mồi trước , nhậu tầm 1h hơn thằng em rủ đi karaoke ôm q4 , nghe lạ lạ ta cũng men theo được 3 anh em vào quán.
Karaoke mà cứ như trở về thời 1900 hồi đó với dàn đào mà nhớ tết lắm, thôi cũng thương nó ngồi tầm 2 tiếng về, được cái tip 3x mami khỏi tip luôn bill đứa có 5x nữa coi như cho biết karaoke om q4. Chốt kèo tăng cuối băng qua cầu ghé luôn ACE gần đó. Vào ngồi mới chợt nhớ có karaoke đây mà sao tự nhiên quên ngang luôn. Để tuần cuối kéo anh em qua luôn. Lần này vào còn được 3 bé tui chon bé 06 thấy chưa anh em nào review nên test nhân phẩm .
Xông các kiểu rồi đến phần chính em 6 vào, cái không khí sao cứ mami khi vừa gặp em tui cứ bị cuốn vào rồi em cũng chiều theo cái cảm giác quấn lấy tui từ ghế ra đến bồn rôi lên giường, lần đầu mà được quần nhau đủ kiểu em vừa chiều vừa nhiệt khiến tui cũng vừa thích vừa phải kềm để không bị out trong lúc trao đổi tình củm với ẻm.
Màn tắm bồn đã nhất tui từng được, vừa vào em đã sà vào ôm ấp hôn một hồi mới bắt đầu tắm gội , vừa tắm gội xong là đè tui ra bồn tiếp tục hôn từ trên xuống dưới sau đó em bj phải mấy chập, vừ bj chút em ngưng tạo tui lại thấy thiếu thiếu rồi em lại bi cư 1 vậy mà nhóc vừa sướng từ từ cuối cùng phung trào luôn phát . Lâu lắm mới có lại cảm giác bị gái kiểm soát thằng nhóc .
Lên giường tui ôm quấn lấy em , nói thiệt chứ lúc này mà bỏ em ra chắc thiếu đều sẽ buồn lắm, mỗi giây bên em cứ như một niềm vui vậy . Tay ôm miệng bú bình tay còn lại sờ bướm , dùng chiêu đá hột nho của em làm kích thích nước chảy ướt tay , em hứng quá đè tui ra bj cho mấy phát rồi bắt tui nằm sấp xuống em chà thái trườn nuru úp ngữa , tui nằm thở thôi cũng mệt vì phê quá trời luôn , cú chót là chết với thế 69 cùng với màn bj thần sầu của em.
Nay nhân phẩm tốt gặp được em vừa nhiệt vừa làm tình phê quá về nhà mà vẫn còn lân lân đến giờ . Em 06 rất đã khi đi 2 shot, chưa thử cảm giác vô cực thế nào để dành sức cuối tháng quất cái vô cực xem sức được mấy phát.

• Like
Điểm cảm xúc: lukencuc and ken blue

lukencuc

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
99
44
0 ₿
em 06 này tui đi đc mấy ngày trước má công nhận em làm đỉnh thiệt

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
19
115
89
44
0 ₿
nhậu xong vào luôn đúng bài. bác nào lập team tối lai rai xong vào luôn kg.

ACE Entertainment

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
30
186
162
0 ₿
Dạ Massage ACE chúc mừng anh trai có buổi trẩi nghiệm tuyệt vời cùng bé ạ.