Phòng vip TB3 cùng e T

Lượt xem: 4,712

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿
Trước hết e tks bác @Kay Dylan đã tài trợ cho cái vé máy bay khứ hồi mà địa điễm đến là thiên đường TB3 kkkk. Nhận thưởng cũng lâu nhưng vì vướng bài vở nhiều quá nên đến hôm hết hạn mới vác trym đi tận hưởng dc. 6h30 xách xe lên đường thì thế éo nào mưa cái ào =.=! thấy là ko hên rồi đó. Nhưng vì thằng e thì thằng a phải hy sinh thôi thế là mặc áo mưa lên đường đến với nơi mình thuộc về hehe. Hôm đó chã lễ lộc gì mà ngoài đường kẹt xe vãi các bác ạ cộng thêm mưa quằn quại gồng mình chạy 1 hồi cũng tới nơi. Vì lần đầu đến nên e hơi ấn tượng cái biển hiệu to đùng. Vào quầy thì cũng check code này nọ xong dc đưa lên phòng. Vẫn động tác quen thuộc 20k cho locker và ko quên dặn random vì lần đầu đi thử nên nhắm mắt làm chuột bạch vậy.
Đánh giá xíu về CSVC: Phòng ốc cũng rộng và thoáng, khăn gối sạch sẽ ( e kỹ nhất vụ này vào massage mà ngửi mùi khăn gối ko ổn là e yêu cầu đổi ngay, các bác thông cảm ko phải vì e khó mà thử tưởng tượng đi giãn lại bị mấy cái mùi ẩm mùi hôi đó làm phiền thì sao thư giản nổi ). Nói chung là 7/10.
E random dc e tên Thảo, e nói mới vô làm nên chưa có số.
Face: 7/10 giọng nói nhẹ nhàng nghe là ghiền liền
V1: hơi nhỏ so với dáng e
V2: có chút lipit
V3+V4: thoải mái khám phá
Về phần massage khõe: e đấm đủ bài, đá nóng, nắn lưng bẽ khớp rất đã người các bác ạ
Về phần massgae mệt: bj và hj thì 50/50, lick ti thả kiến khắp người, toàn thân thì khám phá tự do từng ngóc ngách, khoảng 10' thì e out trong sung sướng
E này thuôc tiếp nhẹ nhàng, lúc đầu thì nói chuyện rất vui đòi lột đồ xử mình tùm lum, lúc sau thì tâm sự đủ chuyện, chuyện nghề chuyện đời. Hết chuyện để tâm sự thì cũng đến lúc chi tay e kết thúc 1 buổi tối đầy giông bão nhưng cũng sung sướng ko kém hehehe.
Thiệt hại: tic free, tip 400k, locker 20k, giữ xe 10k
Hẹn 1 ngày ko xa sẽ quay lại khám phá tiếp
P/s: Lần đầu viết rp có gì sai sót xin các bác bỏ qua cho e ạ

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng cho pác ngon trym. Like cho 1 rp từ rất sớm

Bachngocduong

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
23/7/16
Chủ đề
4
354
51
35
0 ₿
em này đâu phải mới vô nghề. làm ở chỗ khác chuyển qua đây thôi .

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
610
402
35
0 ₿
Gou mình cũng thích giọng nói nhẹ nhàng,ngọt ngào,tks bác khám phá ra số mới ngọt như mía lùi cho cộng đồng :D

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
Pé này chắc mới vô nên chưa có số,bên tb3 là vậy,mấy bác vô ủng hộ cho em nó mau lên số đi hahaha

KaKaLuong

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
0
122
33
34
0 ₿
Chúc mừng thớt ngon trim,e có số chưa để gọi số vì gọi tên ngại lắm.

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
610
402
35
0 ₿
9x luôn,bởi vậy nhiều khi kêu tên mấy em mới vô làm lai trùng tên mấy em cũ,thế là lạc đạn :eek: