Phục Sanh Đường ngày đen tối.

Lượt xem: 1,193

Chốt thúi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/2/24
Chủ đề
2
7
5
Saigon
0 ₿
Nằm đọc review các các anh về PSĐ, lòng lựa chọn số 1,10,18,25. Quyết định xách cây dù lọt tọt tới 171 THĐ, vừa bước vô thấy 1 anh đực rựa ngồi lễ tân, mình mua vé vip xong chọn số thì anh nói có mỗi số 17 thôi. Sáng sớm mở hàng chẳng lẽ cua răng nên quyết định cắn răng leo lên lầu.
Mới lên tầng 1 thì thấy 1 pé đi xuống, người minhon cao tầm 1m68, mình chọt miệng hỏi em số mấy, pé nói em số 18, mình quay xe nói với locker : đổi pé này nha. Long locker lạnh lùng đáp, pé đang làm khách rồi anh, vậy là đâu phải mình mở hàng, khó vậy trời.
Lên tới lầu 2, thật lòng thì phòng vip ok nha, phòng tắm và xông hơi cũng tốt, phòng massage thoáng mát vì quạt máy quạt vù vù.
Sau khi tắm xong, mình vô phòng thì em KTV bước vào, mình chợt hết hồn, không biết có phải 1 trong tứ đại mỹ nhân trong phim tây du ký của Tinh gia xuất hiện ở Việt Nam!
Thằng nhỏ hết máu, nằm xấp lại phó mặt cho trời, massage khoẻ thì ok, bóp bóp thoa thoa chứ ko có nhấn huyệt. Sau đó thì tới phần đá nóng, chị tha đá hết người mình xong chị hỏi có chà mông ko, có thì tuột ra. Mình tuột hết xong ngoan ngoãn nằm up, chị thoa cũng ok xong chị kiu lật ngược lại, mình ước gì có thể tắt đèn để nhà ngói như nhà tranh, tiếc là ….
Được cái chị vuốt cũng ok lắm, không còn gì để mất nên mình đành tuột lại chị vừa kéo xuống thì mình lập tức nghiêm chỉnh chào cụ, lông nhiều như bô lão, bao cả lỗ
Sau 1 hồi tìm đường trong rừng lá thấp thì mình cũng out. Hic hic
Đánh giá
Mặt : Ối giời ôi
V1, v2, v3 chắc, bự
V4 âm u hoang sơ
Thiệt hại : 220 + 250 còn bị anh lễ tân kiu trả tiền xe 10k, chứ ko phải tự tip nha.
Không biết nên buồn hay vui
Kính báo

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,768
1,540
Xì Gòn
25 ₿
LT nó thu tiền quầy là tu luôn tiền xe 10k, thường l.o.x tip pv 10-20k gx 10k mà hôm nào gặp ku đó là đưa 10k cho bỏ ghé keke.

Boom boom

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/1/22
Chủ đề
0
17
0
0 ₿
bác đi số bác đi là 17 hả để biết mà né