Q.5 Tìm thấy chiếc style vuốt lướt ở YHCT

Lượt xem: 2,024

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,058
31
0 ₿
YHCT không còn gì quá xa lạ với anh em mà Súng thì cũng đã lên rất nhiều bài viết về chỗ này, phần lớn là vì mình rất happy với các bé yêu ở đây và các bé cũng chưa từng làm mình thất vọng down mood, còn lại là kinh tế nhẹ nhàng nhưng hiệu quả vượt trội. Tất cả đều là góc nhìn chủ quan của mình vì ai cũng có cách chơi riêng, câu hỏi giống nhau nhưng mỗi người sẽ có đáp án khác nhau. Và mỗi lần mình đi đâu thì luôn thích tìm tòi các nhân tố mới.

Lãng đãng buổi chiều cuối tuần ngoài đường, Súng lại nhớ đến bé yêu ở YHCT, tính qua đến nơi cho bất ngờ không báo trước nhưng thôi rồi Lượm ơi, bé về quê vẫn chưa lên. Sẵn tính tò mò, Súng chốt ngay bé mới nghe nói từ Spa qua. Thật sự là các bé chuyển từ Spa phần nhấn huyệt và đi lưng rất tốt. Đặc thù của bé là miết chậm và bonus mát xa đầu rất tốt. Súng cũng nằm im để hưởng thụ là chính. Thế rồi, Phần hấp dẫn bắt đầu từ đây.

Tầm 20 phút cuối trong lúc vuốt chân bé lướt qua khu vực khe trũng và chạm đầu kiu vài lần, động tác mượt mà và nghệ hơn những gì mình mong đợi. Chuyển qua mặt sấp, bé lại thoa dầu vào hai lòng bàn tay và vuốt bẹn, không vội vã, không suồn sã, rất phiêu.

Kết bài bằng màn nút ti của nhau, cùng xoắn và bắn trong hạnh phúc vỡ òa!

Tic phòng thường, Tip x 3 theo mức hài lòng cho bé 5

Tản mạn cuối tuần xem như gặt hái được trái ngọt!

• Like
Điểm cảm xúc: langkhachbui@ and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
chúc mừng bác súng , lãng mạn cuối tuần

• Love
Điểm cảm xúc: Súng máy

Mr.Tuna

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/9/23
Chủ đề
6
47
20
HCM
1 ₿
Tks b review. Thêm thông tin mặt vs 3 vòng nữa đc hơm ?
Miết lực thì phải so sánh vs bé 10 rùi :3

• Like
Điểm cảm xúc: Boom boom

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,058
31
0 ₿
3 vòng rõ ràng, V1 size 93, V2-V3 tương xứng, cao tầm 1m55. Số 10 không miết mà là nhấn, nó khác lắm bác.

kelangthang1990

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/4/21
Chủ đề
10
134
54
0 ₿
Nay mình vừa đi e này, vé vip thì trải nghiệm khác quá
Massge khoẻ: nói nhiều, coi như vui vẻ , tay nghề hơi yếu, thiếu lực, bài bình thường
Thua xa e 11 hôm rồi vừa đi
Msg mệt: này mới là tay nghề chính quá, kỹ thuật mơn trớn điêu luyện, thiệt rất khó nhịn với e này
Tổng kết: đi vi msg mệt thì ok
Còn để bớt mệt mỏi thì khuyên ko nên, ko đã
Tic 220k + tip 300 + 10k gửi xe

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306