Phương Đông ... chuyện bây giờ mới kể

Lượt xem: 7,563

Nameless

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/6/17
Chủ đề
2
2
6
33
0 ₿
Đây ko phải lần đầu đi PD mà cảm giác vẫn kích thích như ngày nào.

Hằng tháng cứ hai lần mình lại ghé đây trước khi về Sài Gòn và luôn núp lùm xem anh em trên diễn đàn hoạt động.

Nay quyết tâm hiện hình để report cho anh em sau hơn 10 lần check Phương Đông. Em giờ vẫn còn trên xe nên chưa Rp đc. Lát đến CT anh em rảnh thì giao lưu.

Report bé Ngọc (không nhớ nổi đi mấy lần): Quá Hot, service đỉnh nhiều bé ko ngồi xông hơi đc cùng mình do đô mình cao còn bé thì ngồi tốt mà còn làm đc 1 shot nữa. Phải nói là rất OK. Service 9.5 trên 10. Nên cười nhiều tí thì sẽ trọn vẹn hơn.

Report bé Kim (3 lần). Service tốt. Có skill lạ mà anh em nào đô yếu sợ chịu ko nổi. Em đi về còn bầm người vài chổ. Bé Kim vui vẻ nói chuyện tốt. Điểm cộng cho bé ở phần tăm táp mình thấy rất kỹ lưỡng. Total 9/10

Report bé Đào (2 lần) . Face rất xinh. Service 5 điểm do bé có chiều hướng chảnh. Sr to say nhưng bé đẹp trẻ là một lợi thế nhưng nếu bé nhiệt tình và tận dụng nó tốt hơn thì sẽ rất tuyệt... nhưng anh lại thấy bé lạm dụng cái đó mà có thái độ kén khách và chảnh như vậy thì về lâu về dài sẽ thiệt thòi cho bé. What come easy gone easier.

Report quản lý Mr. Chì vừa đổi quản lý mới. Em thấy đây là một động thái tốt vì quản lý củ có xu hướng bắt kèo cho các bé quen. Vì để tránh nội bộ bác tranh cải nên em ko nêu đích danh bé nào. Quản lý mới trẻ hơn, trước quản lý làm ở Aura nên cũng khá nhanh nhẹn và thạo việc. Điểm trừ là vì còn trẻ nên chưa nắm tâm lý các bác tốt được ít ân cần và hỏi thăm hơn T*.. ca quản lý cũ.

Report phòng chờ/ thư giãn. URGENT khẩn thiết yêu cầu bác Chì thay ngay mấy cái ghế. Em nói thiệt nhiều khi đói bụng muốn ăn mì mà thấy mấy cái ghế nó nát quá em cũng trùng bước. Thương anh em đổi mấy cái ghế dùm nhé

Vài report cho Phương Đông hi vọng bác Chì đừng gạch đá em chiều nay.

P.s Chiều nay sẽ có report thêm sau khi check

anhmuonhung

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/16
Chủ đề
4
123
19
22
0 ₿
Bác có zalo e Đào hay Kim ko inbox cho mình với nữa e định ghé PĐ cho nó biết sướng cở nào

Mr. Chì

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/17
Chủ đề
4
10
33
36
0 ₿
Trước tiên xin cảm ơn những góp ý và đóng góp của bạn .
Mình xin đáp lại một số đóng góp của bạn
Đầu tiên là KTV Đào dạo này đã có chuyển biến rất tốt vì còn quá trẻ chi 19t nên nhận thức chưa cao được một số anh em góp ý nên đã thay đổi nhiều .
Thứ 2 : Đội ngủ quản lý thì mình cam đoan không có chuyện thiên vị có hay chăng là một số ít KTV quá ương nghạnh và thái độ không tốt với khách hàng nên khi khách yêu cầu tuyển cho khách thì sẻ bị loại.
Còn về phòng thư giản thì mình đã đặt ghế nhưng họ chưa làm xong chứ mình củng thấy những ghế đã rất củ . Mong bạn thông cảm và hảy tiếp tục ủng hộ Phương Đông nhé .

Lão Hạc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/5/17
Chủ đề
1
18
9
29
0 ₿
mới gé qua cách đây vài ngày thấy e nó phục vụ củng ok lắm mà bác

• Like
Điểm cảm xúc: thich_massage_ctvn

thich_massage_ctvn

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/5/17
Chủ đề
0
24
5
35
0 ₿
gặp bé ngọc đưuọc 2 lần mà chwua thử bé kim lần nào nghe bác nói thấy rạo rực quá.hehe

Nameless

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/6/17
Chủ đề
2
2
6
33
0 ₿

Dear bác Chì,

Cảm ơn bài trả lời của bác cũng như tinh thần luôn luôn vươn lên và cố gắng phục vụ tốt cho anh em.

Hôm CN vừa rồi như có thông tin thì mình cũng có ghé PĐ. Chắc có lẽ ghé hơi sớm khoản 11h30 nên các em chưa dậy và đi làm

Mình check bé Hằng và cảm thấy hài lòng. Bé này thì thâm niên trong nghề rồi nên tay nghề và mọi thứ không cần phải bàn.

Điềm trừ là mặt bé hơi buồn do chắc mới ngủ dậy còn lại tổng thể là ok.

Thế là trong ĐT lại thêm 1 zalo của PĐ của bác Chì.

anchoicantho1234

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/3/17
Chủ đề
0
4
1
0 ₿
Kim cũ hay mới vậy bác, Bé Đào thì teen xinh mà sv lúc này k biết tốt hơn chưa bữa nào test lại

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
Mình mới đi bé Đào hôm thứ 7 vừa rồi, thấy bé pv cũng ok, ko có vấn đề gì, mặc dù service trong phòng xông hơi ko như các bé khác, nhưng ngoài việc đó thì bé có những chiêu riêng làm mình thích. Nói chung mỗi em có 1 cách, mình ko bắt buộc việc gì và ép ai cả.

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
Đọc report muốn thăm bé đào quá. Mà lần trước bị ẻm tới h vẫn còn ám ảnh. Cần thêm nhiều chiến sĩ thí mạng để dạy dỗ bé nó hahah

• Like
Điểm cảm xúc: Chém-gió

namag

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/10/16
Chủ đề
2
18
10
0 ₿
Có đi bé Đào 1 lần, phải nói xinh trẻ là 1 lợi thế em nó, nhưng đúng như Bác chủ nói có phần hơi kiêu, em cũng ko thích lắm hy vọng em nó thay đổi sớm, chứ em đi 1 lần cũng định các lần sau không có kêu bé phục vụ lần nữa, tại em thích nhiệt tình gần gũi gắn bó vui vẻ hơn.

Bác nào muốn cân bằng giữa đẹp, trẻ, server okie thì bé Thanh là lựa chọn. Tuy nhiên lúc em ghé thì em nghỉ đi thực tập chưa diện kiến được.

Ser nhiệt tình, điên đảo chỉ có thể Chi và Ngọc, tuy nhiên 2 bé này cũng khá xinh nhé, ở Bác Chì thấy em nào cũng okie, ko có cá sấu lọt vào đâu nhé các Bác yên tâm. Hai bé này làm làm mình ngất lên ngất xuống luôn á, phải nói ser 10/10 đỉnh của PĐ rồi. Phải chi bé nào ser cũng tầm 80-90% 2 bé này là đạt rồi.hic...

Kim thì chưa đi, lúc trước có đi bé Kim mới (có xăm bông hoa chỗ ấy) cũng rất okie nhưng nghe nói đã nghỉ làm. Lần sau dự là sẽ thử bé Kim và Thanh. Hy vọng tìm được 1 bé hợp gu để làm mối em đó luôn, cứ ghé PĐ là kêu em thôi và cứ thế lên đỉnh của mây.he.he...

John Nguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/9/16
Chủ đề
0
8
0
38
0 ₿
Có bác nao biết bé Kim cu con lam khong nhi ?
Luc truoc minh di be Kim Cu , cam giac da gi dau do . Khong biet sao lan sao khoang thang 2 2017 Thi ko co gap nua . Nghe Noi nghi viec roi , nen random gap Be Dao , be Dao nay Thi thoi luon . Chanh va danh da vo cung . Ko biet bac nao co thing Tinh ve be Kim cu ko ta

John Nguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/9/16
Chủ đề
0
8
0
38
0 ₿

Minh cung Thich be Kim nua , ma ko biet Be Kim bac noi la Be Kim moi or cu nua , minh tuong Be Kim Cu nghi viec roi ma ta ?

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
Hiện tại không còn Kim nhé, Kim siêu sv đã đi, Kim mới củng đi luôn =)). Sự thất mát lớn cho ae đồng dâm

John Nguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/9/16
Chủ đề
0
8
0
38
0 ₿
Cam on bac nhieu , bay gio style Thi e nao la good Nhat day ? Lai lam roi ko ghe , lan gan Nhat gap e Dao vao thang 2. Service ko tot ti nao