Q.7 quá ngon với em 15 vi tiểu bảo

Lượt xem: 651

ken blue

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
3
117
35
0 ₿
Lòng vòng trên congdong thấy VTB sát ván quá mấy gói combo thơm cực

Làm quả xe qua cơ sở cũng 5,10p cũng xong xuôi công việc người ngợm nhức mỏi triển luôn , ntin qua zalo cơ sở với tiêu chí ngon bổ rẻ , tư vấn nhanh gọn , gửi hình mấy bé mà bé nào nhìn cũng muốn nựng chốt luôn em 15 sau vài vòng đắn đo
Em KTV nhìn dăm mà kiểu nít cute nhà lành kĩ thuật tốt chiều chuộng skill đỉnh ae offer là bé triển liền máu chiến ác
Quả tắm hơi xong xuôi bé lau người gọn gàng hỏi mình muốn thủy chiến hay sa bàn công nhận máu thiệt kkk mà mình thấy tắm lại miếng cho mát chứ nãy xông hơi nực quá ,làm quả dưới nước chữa lành mùa hè oi nực vào 1 cái là ôm đè mình hôn thắm thiết , quằn nhau như mấy quả phim nhật , đặc biệt em này có chiêu dọn wc chất lượng bữa bé bảo tạo thế cho bé thi triển võ công , cứ nghĩ là cũng bth ai ngờ bé làm quả lưỡi uốn clm phê muốn xuất hồn luôn lưỡi dẻo như cái body bé vậy mà làm cũng lâu nữa làm cho mình phê không biết trời chăng gì mới thả cho mình xuống lại mặt đất
rồi qua massage khỏe , em làm cũng ổn nhưng mình lại mê lưỡi em quá nên quất tiếp massage mệt mà mình thấy em làm đỉnh nhất là pha lút cán 69 cái lưỡi nó uốn vào từng cen ti mét con ciu phải nói thôi rồi luôn out luôn trong miệng bé xong phần mệt bé làm tiếp phần khỏe thì khỏi nói chiều ý khách hỏi han đi đủ bài đàng hoàng không ăn gian ôm nhau hết giờ còn được bé ôm khi xuống thanh toán nữa công nhận bé chiều khách hàng ghê khả năng số hot trong tương lai
Theo em thấy
Face : 8.5 đ
V1 : real , hàng thật thì mấy bác biết ngon cỡ nào rồi
V2 : hơi lipit nhưng nhìn tổng thể vẫn ngon chán
V3 : 9đ to căng tét nẩy nẩy nhìn là muốn ắn
V4: tém gọn , nước nôi ổn định
Tic= 199 có mã camapro
tip như quy định

• Like
Điểm cảm xúc: lucky phan and Súng máy