Khác Quá sung sướng hạnh phúc cùng bé Thy Hasu Spa

Lượt xem: 2,773

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Tui đi tối thứ 6 nhưng do bé làm sướng quá, tính về mở laptop rievew cho anh em mà buồn ngủ quá ngủ quên hồi nào không hay, bé làm mà ngủ ngon luôn là hiểu kaka

Sau 1 thời gian đọc hết tất cả bài viết, cmt của các anh em đồng dâm, đọc hoài mà muốn tẩu hỏa nhập ma, đã tạo 1 bài về chủ để Hasu này luôn. nên hôm nay nhất định phải xách bé kill đi mới được. cũng lâu rồi chưa đưa kill cho gái cầm :2onion2:

Thì cũng như thường lệ, nhắn zalo cho bên Hasu cho anh book gói 90 phút tối 19h30 nhé em. Lễ tân nói ok, còn các bé thì anh lên trên đây lựa Ipad rồi chọn anh nhé. mình ok

Book xong mà lòng phấn khởi. mau mau lẹ lẹ 5h chiều về đi làm mà ghé thôi hihi..
Về tới nhà tắm rửa ăn cơm xong xuôi hết thay đồ phi ngay con Vision chạy đến cơ sở. Vừa tới nơi là ở dưới hàng quán ăn gì đó. Vào gửi xe rồi lên gặp bé lễ tân. bé lễ tân Đua ipad lựa thì mình chấm ngay Bé Thy. ngọt ngào xinh gái lắm má ơi.
Đợi khoảng 5 phút bé ra kêu Anh Duy ơi mình lên phòng anh nhé. nở 1 nụ cười tươi. má ơi tui nhìn bé mà lòng ngất ngây. sao em bên ngoài mà xinh dữ vậy trời. nụ cười làm xao xuyến trái tim anh.. anh đã lỡ yêu em rồi bé ơi:cuteonion41:

Lên phòng cũng tắm rửa sơ lại. Ai chê Cơ sở bên đây chứ tui thấy phòng rộng rãi, thơm thơ sạch sẽ. có tiếng nhạc du dương.
Tắm xong mình Nude 100% rồi leo lên giường nằm.
Bé bắt dầu dùng bàn tay điêu luyện của em massage cổ, vai và lưng mà mượt mà làm sao. Bé ấn đến đâu có lực lắm, khỏe và đã lắm anh em. Tui đau lưng nên kêu bé Thy làm kĩ kĩ cho tui cái lưng xíu.. về mà đỡ khỏe hẳn..đở mỏi luôn nha anh em.
Rồi bắt đầu xuống chân. bé đổ dầu đi hết chân này chân kia mà phê lắm anh em.
Tới màn này là tui thích nhất này. chỗ này mà không có là tui hok ghé lại đâu.. Đó là bàn tay bé sờ đến bẹn luôn. rồi từ từ luồn qua khoe suối cầm bé kill tui.. tui chổng mông lên mà rên ứ ừ.. bé kêu sướng lắm hả anh.. tui kêu ừ.. anh thích kiểu này lắm hihi..
Vừa nói câu thích xong mà bé cứ vuốt bé kill lên xuống... má ơi ai mà yếu sinh lý chắc bắn hết mẹ luôn quá.. cầm bé kill tui cừ vờn qua vờn lại.. rồi làm chạm khe mông luôn.. quá đã cho 1 cuộc tình haha
Chuyện gì đến cũng đã đến. Nằm ngửa nhé anh. ta nói vừa quay lại nó đã gì đâu. được phơi bé kill ngay trước mặt em. thắng em cứ nhổng lên mà bé cứ cười mỉm.. hihi
Rồi bé lại đổ dầu massage từ cổ xuống chân. vuốt đi tới đi lui mà đã lắm.
Chuyện hấp dẫn từ đây nè anh em: Lingam thư giãn 15 phút mà bé cầm bé kill tui chắc gần 25 phút haha.. trời ơi cứ cầm lên cầm xuống. vờn qua vờn lại.. bé xoáy nòng đủ các kiểu con đà điểu. rồi sục lên sục xuống.. sướng dã man luôn á trời ơi :ami-(32):

Trong lúc đo tay tui đâu có để yên, tháo áo của bé ngay và liền.. cởi 2 cúc áo bé là ngay 2 bình sữa trắng tinh.. tui sờ ngay liền haha.. tui còn nói anh sờ khó quá em. quay lại đây.. cởi ngay áo ngực bé luôn haha.. bé thì vừa cầm kill tui thì vừa bóp trên bóp dưới.
Vén váy bé lên là ngay cặp mông trắng tinh. tui vỗ bốp bốp.. miệng thì chụt chụt chít chít haha... không còn gì để tả cảm xúc này.
Ẻm còn nói lâu lắm rồi mới gặp anh trâu như anh í. mấy anh kia em vuốt 2 3 cái là bắn tung tóe rồi.. còn anh em vuốt mãi sao nãy giờ chưa ra.. ( mình nghĩ trong bụng tính nói ẻm là em phải BJ a mới ra được haha mà thôi tội ẻm). tui nói là do anh trâu í.. anh mạnh lắm.. mạnh mới làm em sướng được hihi. ẻm cười mà xinh ghê á.. anh cứ ghẹo em hoài

Sau 1 hồi thằng em đi đánh giặc khai phá thì em cũng phải chịu thua.. bắn pháo bông khắp trời.. bắn tung tóe hihi.. Mình sướng mình bắn dữ quá mà bé kêu anh bắn xa thật í. tui nói do 2 bình sữa với cặp mông em đã quá anh mới bắn xa vậy đó haha.

Rồi mình vào phòng tắm rửa xíu. trời ơi dầu quá trời dầu. dầu ngang cả Orchids..
tắm xong mở cửa phòng bé cầm khăn đứng đợi sẵn.đứng nhìn mà thương bé ghê hihi.. tui mà có vợ đẹp như vậy chắc nào nào cũng làm 2 3 nháy haha.
Rồi xuống lễ tân tính tiền chuyển khoản.. Tổng cộng tic 490k, tip ẻm tròn 500k. Tổng cộng 990k.
Mà chỗ này có bé Lễ tân xinh gái dữ.. mà hơi khó xíu hihi..

Sẽ gặp lại Hasu 1 lần nữa..

mrbanana

Tập Sự
Bé Thích Massage
19/10/23
Chủ đề
0
89
68
Hcm
0 ₿
Thy la nhân viên kì cựu lứa đầu của hasu, *** 4 ng chơi thân vs Thy nghỉ hết còn ẻm làm

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cu Duy có khe suối luôn á hả.kkk
Bên orc đang ế kìa
Qua mà viết bài,chứ mấy ẻm rảnh quá toàn ngồi quýnh bài xem vếu và ví kìa kkk
Này đang chạy kpi vs ông thần công @Súng máy nè kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
mé gì nữa ộng nội.. khịa hoài nha, đi Joko xong đã mới đi orc.. orc e đi thường xuyên mà haha

• Wow

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Đang tích cực cày Rum mà thấy bác RV muốn vác súng quá thiệt chứ.
Mà ẻm cho khám phá thoải mái k hay là ô nổ thế

• Wow

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Kiểu biết dịch vụ ở quán ntn mà mấy anh vẫn đi rồi khinh thường sự đen tối damdang.Nó cứ nghĩ nó thanh khiết trong sáng..bữa nào đè ra hấp diêm nó.kkk