Khác Quay lại Thảo Mộc Q11, đáp án tốt cho massage khoẻ giá bình dân

Lượt xem: 5,108

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
Sau một thời gian trôi nổi khắp nơi, lưu lạc cho đến My beauty, rồi chạy qua tới Vườn Lài Tân Phú, rồi Pham Văn Chiêu GV, chưa thấy bến đỗ nào hợp ý. Hôm nay. quay lại Thảo Mộc 64 Xóm Đất Q11 xem có tiến bộ gì không
Hiện giờ, thì nhân viên lên đến 10 bé, cũng có vài bé xinh, nói chung, nhân viên đông thì cũng dễ chọn lựa
Thảo Mộc thì khá nổi tiếng về làm khoẻ, giá tầm trung, nhưng csvc rất khá, xông hơi khô, tắm nóng lạnh đầy đủ
Mối quen vẫn là bé N. , bé làm khoẻ có lực tuyệt vời, nói chung có đẳng cấp, quan trọng là thái độ lúc nào cũng thân thiện, nhiệt tình mặc dù mình đã bỏ Thảo Mộc thời gian khá lâu
Bé N. làm cho mình khoẻ và đầy đủ cảm xúc, nói chung cảm giác là quay lại đây là hưởng thụ đầy đủ cảm xúc của massage khoẻ có vuốt lướt bài bản Ở Thảo Mộc làm khoẻ thì rất ok, còn muốn vuốt lướt phải rà đúng đài nhe các bác
Nói chung, sau khi đi 1 vòng trải nghiệm xa xôi và tốn kém khu vực Gò Vấp. Tân Bình, Tân Phú... giờ quay lại Thảo Mộc thấy yên tâm để thụ hưởng, giá cũng dễ chịu, 180 +200
Anh em trải nghiệm Thảo Mộc cũng nhiều rồi, cũng có thể nhiều ae chưa đi, chiều nay sau cơn mưa tầm tả, lấy cảm hứng viết lại bài review cho 1 chỗ khoẻ chất lượng ổn định trong tầm giá

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ái chà chà. Cây nhà lá vườn vẫn là chân ái nhất. Còn Như Ý nữa cha nội.kkkk.
Nếu là duyên,thì dù có đi bao lâu cũng sẽ gặp lại nhau mà thôi. Còn nghiệt, có nhiệt tình cũng vẫn một mai ta phải rời xa.
À. Chợt nhớ,bao lâu rồi mình cũng chưa có ghé lại thăm mấy e ở Thảo Mộc.
Chắc phải cố gắng đi rà đài lại kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Lanhlungboy and tanthanhle

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Quán ế mượn ông này lùa gà

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

saigoncoc

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/12/22
Chủ đề
0
23
13
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình thì đen vãi, lâu lâu đi lại, N, C, L đều bận, random gặp e Ú nu hiền muội, gu ko thích xôi mỡ, đấm đá cũng ko xong, chán vl, kkk

NghiaPhat

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/2/22
Chủ đề
2
51
19
0 ₿
Cũng lâu lắm rồi , chắc cũng hơn nữa năm , vừa ghé nơi này 3 tuần trước , tiếc quên xin tên bé , haha nhìn chung bao quát thì cơ sở luôn giử nét sạch sẽ và chuẩn về thuần khỏe .
Còn vuốt lướt thì ... ko giám ngỏ lời do ít đi chưa đi quen dc bé nào

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
mấy nơi massage không có gì nổi trội thì cần nhất là csvc phải sạch sẽ thơm tho.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Như Ý tui thấy hết sức bình thường

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thảo Mộc thì tui thấy quá tốt so với tầm giá cho massage khỏe... 170k 90p + tip tùy ý. Tui thì hay 400k cả vé hoặc hơn
Cơ sở phòng ốc vừa đủ, khá sạch sẽ, dưới ghế massage luôn có cốc hạt cafe để khử mùi... Chỉ ko thích là phía trước hơi nhỏ, nhiều khi tới hết chỗ để xe phải đê qua bên kia đường.

Về massage thì mình đi ở đây chỉ toàn đi bé Châu.. Châu thì làm quá tốt rồi, vui vẻ thân thiện nữa.. Vì xác định là thuần khỏe và cũng là khách quen nên ẻm cũng vuốt cao tới tận bẹn khi làm phần đùi.. Mà tầm chục lần đầu thì thấy cũng phiêu thật, mà đi riết cũng quen cảm giác.. Mà giờ em thấy nhiều cơ sở massage khỏe chịu vuốt lướt cao như vậy mà ta, miễn là bác đừng làm bậy or đòi hỏi quá mức là được

• Like

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ngày đầu mình đến Thảo Mộc. Dc bạn Châu này làm. Đúng bài bản. Khá thích thú khi em chăm nghe khách kể chuyện.bé này khôi hài ở mức độ nào thôi,ko đạt trình nhây lerver max như bé chị, em kiểu nghiêm túc nhưng ko phải lúc nào cũng nghiêm nghị. Bạn này kiểu như công chúa hoặc tường vy cánh mỏng vậy đó. Nhưng đấm đá thì cũng ngang võ sỹ kkkk

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: ludieukhang and Iris2411

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Em lại thích kiểu vừa đủ như Châu .. Chứ cà nhây quá em theo ko kịp..
Nói chung Thảo Mộc em thấy kiểu như SKV ấy, đi về là thấy giãn gân giãn cốt khỏe thật

• Like