Q.10 quên lối về với 24 p.a

Lượt xem: 962

anh shipper may mắn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
18
7
0 ₿
đi em 24 lâu rồi mà giờ mới hoàn hồn để lên bài report cho anh em thẩm kkk

chuyện là vầy hôm đó tôi nằm nhà lướt tik tok xem mấy em uốn éo với khoe vú khoe mông, nứng quá tr nên tôi tính qua p.a xả , qua tới nơi thì kêu book cho anh 1 em skill đỉnh nhất ở đây cho anh rồi ngồi chờ set up phòng

Lên phòng xông hơi khoảng 3p, 1 em bước vào, phải nói trong lịch sử đi massage của em, đây là lần đầu tiên thấy 1 em xinh và mịn đến như vậy xông thêm xíu vừa rồi ra ăn trái cây uống nước nói chuyện làm quen với em trước cho có cảm xúc với ngồi cho đỡ mồ hôi rồi vô tắm với em nó, tắm thì em có dùng tay trêu với nói mấy câu mà tôi như gái mới lớn vậy đó đỏ cả mặt

Đến phần massage thì đúng là một sự bất ngờ lớn.Em làm bài bản có lực mà vừa làm vừa nói chuyện rất dễ thương không để không khí trầm quá lâu. nằm vừa nghe em kể chuyện vừa đấm bóp tôi ngủ quên lúc nào không hay luôn :cuteonion32::cuteonion32:

Em để tôi ngủ một lúc xong gọi tôi dậy bảo em thư giãn cho anh nha rồi em dùng bạc hà liếm láp từ trên xuống dưới, từ trước ra sau, không bỏ sót bất cứ lỗ nào trên người. Sờ xuống dưới thì nước nôi lênh láng, âm thanh thì sống đông. v1 em cũng bự nên tôi cũng tranh thủ bú miếng kkk mà nói thiệt nó mềm núng nính như mấy miếng bánh plan vậy á , ngon thơm béo :2onion18:

Sang bài thái với nuru tôi nằm im để em nó thi triển hết tuyệt kĩ của em , mà em nó làm gì mà tôi cảm thấy như kiểu điện soẹt soẹt khắp người xong còn nhột nhột khúc em nó dùng v4 chà lên chà xuống thằng đệ thì ôi thôi nhìn mặt em nó vừa dâm mà nó pheeeeee y chang con ghệ leo lên cưỡi ngựa vậy á làm em out luôn khúc này , chưa kịp 69 nữa huhu quá là buồn nên thôi nằm ôm em nó xíu rồi về

sơ sơ em này :
v1 to bự có tatto bé bé ở vai
v2 có chút lipit
v3 to tròn mềm , mông này mà doggy thì hết nấc
tổng thiệt hại
tic+tip= 1tr8

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ mừng huynh có những giây phút thăng hoa cùng pé.. chúc huynh năm mới vui vẻ, phát tài phát lộc ạ :cuteonion41:

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿