Massage Khoẻ Quỳnh Ánh nơi mà đến là khoẻ, nhưng về lại hơi phiền =)))

Lượt xem: 3,594

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
13
109
45
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Như tiêu đề đó ae, ở đây làm khoẻ có lực bài bản, ktv cũng ổn và mặc váy ngắn ms, nhìn cũng được mắt lắm, giá vé 200k cho 90p, tip thì k để tối thiểu bao nhiêu, riêng mình thấy ở đây hơi kỳ là khi tip 300k là cũng cao hơn vé r, nhân viên lại hỏi thêm đi a, TIP ít quá v, 90p mà a TIP có 300k :( nghe nó kì thật sự, k biết là ở mức total 500k cho 90p là nhiều hay ít v ae, chứ mình đi nhiều nơi cũng tầm 500k là êm rồi, tưởng xuống hỏi lễ tân về vấn đề TIP thì lễ tân lại y hệt bạn nhân viên :)))) lại vòi tiền bạn mình, kêu là không có quy định tip min max, nhưng tip ít quá v anh, tip thêm đi...ms QUỳnh ánh này nằm ở đường số 1 gần aeon Bình Tân

Nhân tiện cũng muốn ae chia sẻ giúp mình mấy điểm ms khoẻ giá cả ok với , k vòi tiền thêm, nếu giá cao hì rõ ràng từ đầu cho dễ chọn lựa, thank ae!!!

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and KamaSu

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
304
201
Ho Chi Minh
0 ₿
tip bằng giá là luôn chuẩn, còn đòi cao hơn là hơi mất nết

• Like
Điểm cảm xúc: Phuasap

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
829
291
Tphcm
0 ₿
Massage khỏe thì cứ tic=tip nếu bác thấy ẻm làm tốt nhiệt tình thì thêm ít cũng ko sao nhưng vòi thêm hay xin thì cứ bye bye

Khoa Dreyar

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/3/16
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
Chỗ này lúc trước có bài viết bóc phốt rồi, lâu ngày vẫn không thay đổi cách làm việc :)))))))

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
304
201
Ho Chi Minh
0 ₿

đó là do chủ tiệm thiết kế giá tầm bậy thôi, chứ chỗ đã đàng hoàng thì thậm chí nếu ngta đề cử tip bao nhiêu người ta cũng ghi hoặc ăn chia với ktv hết á bạn

• Like

Ductom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
1
46
30
47
0 ₿
Gì mà có vụ mass khỏe mà vòi thêm tip trắng trợn thế, ông tip thế tui thấy cũng quá tay rồi đó. Mass khỏe mà đòi tip như mệt( mà mệt cũng ko dám đòi như thế) Cho lên bảng phong thần đồ sát thôi

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
13
109
45
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
thì đấy ông, tui đi nhiều nơi rồi k có chuyện vòi lộ như v đâu, mà vòi từ nhân viên tới chủ luôn thì complain được ai =)))) kiểu nó thuần khoẻ mà cứ so vs ms mệt ấy, rồi than là tụi e k có lương TIP thêm đi, chói tai thật sự, đã tip cao hơn vé mà vẫn bị chê

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
13
109
45
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
tui có nói vs ktv luôn là, ok thì khách còn ghé lại, chứ a thiếu gì chỗ làm tốt mà đòi thêm tiền kiểu này, đã tip 300k mà nó còn chê, mở miệng nói câu sao ít v là thấy k gom được khó quay lại r

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
massage khỏe mà mặc váy ngắn vs đòi típ cao thì có thể lai lai và móc lốp ổn!?

daddy88

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/12/23
Chủ đề
1
5
6
0 ₿
vé 200 tip 300 cho 90ph khỏe là ổn rồi mà bạn. Mình đi bên hệ thống massage khỏe cũng tip 200 hoặc bạn nào vui vẻ nói chuyện hợp gu mình tip 300 ra đều cảm ơn .

• Like

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
12
198
103
0 ₿
Đừng để vụ này chìm nha mấy bác. Chỗ này tui đi 10 năm trước lúc đó vé 150k, tip 200k mà còn khó chịu. Cho vô danh sách đen chưa ghé lại bao giờ kkk