Report 09 P.A Relax

Lượt xem: 1,969

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Chào các bác,

Lâu rồi không viết report gì, hôm qua hên quá trúng code free 09 P.A Relax nên về viết report cho ae thay lời cảm ơn diễn đàn ;).

Nói đến P.A Relax thì anh em ở diễn đàn chắc cũng đã rành quá rồi nên mình sẽ không bàn đến csvc nữa nhé.
Và cũng nói đến P.A Relax thì anh em cũng biết đến hai chị em Thúy Kiều (09) - Thúy Vân (08) nức tiếng nơi này.

May mắn thay Mã Giám Sinh tui đây cũng đã có dịp "lên bờ xuống ruộng" cùng với 2 chị em đó vài lần. Bản thân mình đánh giá thì 09 chỉ thua 08 ở V1, còn lại tất cả những điểm khác mình đều thích em 09 hơn.

May mắn hơn nữa, hôm qua được Bé Đẹp tặng code free 09, thế là phi ngay VIP Thái. Được free mà lại ngay số mình thích thì còn gì bằng.

Vào đến P.A mình đưa ra code free thì vẫn đc chào đón nhiệt tình nha mấy bác, chứ không như những report trc.

Lên phòng xông hơi chút thì em vào, gặp lại người xưa tay bắt mặt mừng. Mình cũng nói với em luôn là mình đi code free để xem thái độ em có khác không? Thì kết quả là hoàn toàn không nha mấy bác, em còn ôm mình chúc mừng và em còn nói em mong cho mình ráng trúng nhiều nhiều để gặp ẻm thường xuyên hơn (wow, thật là ấm lòng các bác ah ^^).

Về massage khỏe thì Mã Giám Sinh tui đánh giá em 09 có kỹ thuật mát xa tốt nhất nhì ở P.A Relax, có thể gọi là ngang ngửa với 11, mình rất thích massage mạnh nên cực kỳ hợp ý luôn.

Còn về massage mệt thì phải nói 2 từ "per-fect", tất cả các chiêu thức trong dân gian đều được 09 triển khai đầy đủ và đầy nhiệt huyết. Đầu tiên là ôm ấp như người tính, rồi đến 2 bờ môi trao nhau những chiêc hôn nồng cháy, sau đó là màn hành hạ thằng em hoàn toàn bằng lưỡi và 2 bờ môi.
Em cũng biết mình hay bị phọt sớm lúc dâng trào cảm xúc nên lúc sắp ra em chủ động dừng để kìm mình lại. Em nói "Em không muốn anh ra sớm, lâu lâu mới gặp em nên phải hành hạ anh, ko cho về sớm đâu" (OMG! tim mình như nổ tung các bác ạ)
Em chỉ cho mình out khi sắp hết giờ thôi hixhix. Lúc out thì cảm giác như giải phóng hết tất cả cảm xúc, em cũng ôm ghì mình lại để cảm xúc từ từ tan đi. Quá phê!!!

Về body thì mình đánh giá theo ý mình nhé:
3 vòng rất chuẩn, tựa như những em tập gym thường xuyên.
V1 không phải là thế mạnh nhưng rất vừa với dáng em.
V2 không có lipit nào.
V3 vừa vặn, không to cũng không nhỏ.
Face: Trắng, dễ thương.
Mình thích nhất làn da của em, da mịn màng từ trên xuống dưới.

Kết thúc 1 buổi massage đầy cảm xúc với em 09.
Sẽ còn gặp lại em ấy.

Cám ơn các bác đã đọc hết.

Shinsen999

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/10/16
Chủ đề
3
166
8
34
0 ₿
Chuẩn nhe bác.
Cuối năm còn được gặp em 09 là sướng cả năm rồi.

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
Mấy bác làm mình háo hức muốn gặp quá, tối nay vào đón giao thừa với em xem

Trạng thái