Report các số đã đi(update)

Lượt xem: 6,258

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Để tiện cho các đồng zdâm theo dõi thì Boy sẽ report các số Boy đi vào 1 trang này và sẽ update tại đây,thôi vào thẳng vấn đề,dưới đây là các số Boy đã check wa từ tháng 1/2015 ,các em dao động từ 20-24t :sleepy:

_ Số 8(mới) : Face 6đ,nói chuyện khá vui và dạng,đặt biệt em đấm rất giỏi,đầy đủ bài bản và có lực,ko thấy em kiến bò,thoải mái sờ soạn 3 vòng,HJ thì cũng đứng sóc nhưng cũng mát tay nên bác nào yếu chắc out sớm :blush:

_ Số 11 : Face 8đ,phải công nhận bé này đẹp,sở dĩ gọi là bé vì bé rất baby,đẹp tự nhiên,cũng thuộc dạng thấp bé nhưng ko nhẹ cân vì 3 vòng của em đều đạt chuẩn.Tuy bé nhỏ nhưng bé đấm khá lắm nhé,vào là bốp bốp chát chát,kiến bò,thêm cái vụ massa đầu,vò đầu bứt tóc,còn 2 tay Boy đưa ra sau khám phá parabol kỹ thuật số :blush::blush: bé nc vui vẻ,đến phần thư giãn,bé nhìn hàng Boy rồi cười cười nham hiểm,hỏi thì ko tl,chắc tại bé thấy nhỏ,thôi kệ,nhỏ mà có võ :angel: thoải mái khám phá 3 vòng,bé có l_iếm ti và ôm ấp :blush: cảm thấy hài lòng:D:D:D:D:D:D

_ Số 16(mới) : Face 7đ,cao trung bình,mình dây,em nói chuyện vui vẻ,ngây ngô vô số tội nhưng như vậy lại thấy dễ thương,em mới học đấm nên đấm cũng tàm tạm,cũng có lực,tay em mạnh do em nói ở nhà làm ruộng,tới đây chợt nghĩ tới thằng nhỏ mình có chịu nổi bàn tay cày bừa của em ko :rolleyes: đến phần thư giãn,tuy em có ngại ngùng nhưng cũng ráng làm các anh vui,vẫn thoải mái khám phá 3 vòng,do hàng mới khui thùng nên V1 của em săn và mịn,thơm mùi gỗ mới :D:D em HJ thì chắc cần phải học hỏi nhiều nữa,do mới làm nên Boy cũng nhẹ nhàng hướng dẫn,và cũng ra về trong sung cmn sướng :D:D:D:D:D

_ Số 17 : Face 7đ,em nhon nhon như lá liễu,nhưng đc cái V1 như nam châm có sức hút mãnh cmn liệt nha các bác,tuy mềm nhưng đã tay :blush::blush::blush:nói chuyện vui vẻ,em đấm bình thường,bẻ wa bẻ lại cũng có kêu,thư giãn em cho tự do khám phá 3 vòng và chỉ đứng sóc :D:D

_ Số 19 : Face 6đ,dáng người em thấp thấp nhưng bù lại em múp múp nên em dễ thương,3 vòng đều đạt,đặt biệt V1 cam săn :D nói chuyện vui vẻ,chịu bắt chuyện,nói chuyện ẩn dụ và bựa bựa tếu lâm :rolleyes::rolleyes: em đấm đá cũng bình thường,thư giãn cho khám phá tự do,có skill l_iếm ti vs kiến bò,bò từ đùi wa háng,từ háng wa bi,và sóc thôi.

_ Số 20 : Face 6đ,điện nước đầy đủ,vừa người. Em nói chuyện vui vẻ nhưng phải dò trúng đài :D:D vừa vào là bị em sờ mó bóp vếu roài :D tính bóp lại em nhưng ko kịp. lúc chuẩn bị thư giãn em ko vô bài liền,mà nhìn nhìn sờ sờ b_úng b_úng thằng nhỏ tỏ thái độ khiêu khích,em xà người xuống cho hôn vào má,khiêu khích tập 2,tới đây chào cmn cờ r,em có vuốt ve se ti,khi em mỏi tay thì tung tuyệt chiêu 2 tay 1 cột,skill cuối wả lợi hại,người nông dân knock out ngay và luôn,em đi rửa tay,còn dư thời gian em ngồi ôm tâm sự :D:D

_ Số 24 : Face 6đ,trắng 3 vòng ổn,có cặp đùi to mềm,em ngồi lên massa rất đã,em nói chuyện vui vẻ,ko cần dò đúng đài,cỡ nào em cũng chơi,em đấm đủ bài,bài bản,thư giãn cho tự do 3 vòng và đứng sóc thôi,em này sóc từ tốn nhưng thấm từ từ.

_ Số 38 : Face 6đ,em này cao mình dây,làn da mềm mịn,mới vào gặp Boy là kêu Boy cởi quần ra :D:D:D hú hồn con chồn,cởi ngay và luôn nhưng lạnh wá đành kéo lên :blush: sau phần chào hỏi em massa cho,em đấm bình thường thôi nhưng em vuốt thì phê lắm,với bộ móng tay của em,em vuốt cặp đùi,vừa vuốt vừa xoáy lên mông,xoáy vô bi,rất mê ly :blush: em có chiêu vuốt ngược thằng nhỏ rất là phê các bác ạh,mình nằm sấp,chổng mông lên,vừa vuốt vừa sục thằng nhỏ làm Boy tai tế chả bit gì,chỉ bit nằm hưởng thôi :blush::blush: vào phần chính em cũng chỉ sóc và vuốt ve,se ti,cho thoải mái 3 vòng,em mát tay nên out sớm,còn dư thời gian em ngồi kế bên nói chuyện,ôm ấp như người iu :blush::blush:

UPDATE

_ Số 2 : Face 6đ,mình dây,nhỏ nhắn xinh xắn nhưng massa lực và bài bản,đặt biệt em rất dịu dang,nhỏ nhẹ,cưng khách như người iu vậy,sau màn chào hỏi massa đấm đá có phần ngại ngùng thì e tung chiêu kiến bò lung tung làm phê vãi chưởng,vừa vuốt e vừa rên nhẹ làm tui lứng chịu ko nổi :D:D nên đòi nằm ngửa. tới phần thư giãn e xoáy nòng rồi lên xuống nhẹ nhàng + thêm âm thanh hifi của e làm mình chỉ bit nhắm mắt mà tưởng tượng đang f_uck e,tay bóp thoải mái,e làm mọi cách để tui có cảm giác sung sướng,âm thanh của em với của tui phát ra làm sinh động cả căn phòng =)) e tung chiêu cuối,2 tay ôm 1 cột bạch bach bạch 1 hồi thế là tui bị knockout luôn.Em đi rửa tay và ngồi lại ôm ấp tâm sự cho tới hết giờ,thật sảng khoái và đc 1 buổi tối tê tái :X:X:X

_ Số 22 : face 4đ,cá sấu,ko hỏi tên,wê Đồng Tháp,múp,mình lu,massa tới thư giãn chỉ 1 chữ Tệ ,thái độ cọc lốc,thữ giãn cọc cằn,sục chưa đc 3p e đã la lâu và bắt đầu cọc cằn,làm thì hối,sờ vào người thì né ra xa,bit là xui rồi nên kéo quần lên đi về tự xử vui hơn ... Nếu ae ko sợ bị mất tiền oan + chuốc lấy bực mình thì cứ thử, 1 số nên tránh xa,ko đáng để đi nhé.

_ Số 30(mới) : Face 7đ,teen baby nhé,do em mới làm đc vài tuần nên em đấm còn yếu,chủ yếu bóp và sờ thôi,nói chuyện vui vẻ pha chút bựa bựa =)) về phần thư giãn thì e cũng bình thường.

_ Số 12 : Face 5đ,hôm wa tui hơi say nên giờ ko nhớ gì nhiều để viết,chỉ nhớ là thư giãn bình thường ko có gì hết,e HJ khá mạnh tay làm đau miết nên thôi đi về chứ để tội thằng nhỏ.

• Like
Điểm cảm xúc: thích mát xa and gauconhamchoi

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
RE: Report tổng hợp

Cũng thử vài số trong này rùi. Nói chung thấy 11 ok nhứt. E chuyển từ Phương Đông qua. Mún sờ vòng nào thì sờ, thoải mái con gà mái.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
RE: Report các số đã đi

Cảm ơn bác,bài rp rất chất lượng,cho em hỏi trong đó em nào hj good cỡ em 38 nữa ko

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

sao đọc miêu tả của bác thấy em nào cũng thấp bé vậy @_@, chắc bác bự con lắm.

Để 8/3 này chui vô check thử 1 số xem sao :D

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿

Boy mới check đc mấy số đó thôi :D:D

Boy cao gần m7 thôi bác :D:D do tháo guốc ra mấy em thấp thì mình ko thể nói cao đc,nhưng cũng >m50 :cool::blush::blush:

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

^ hồi tháng 9 năm 2014 Zlat có uống nước gần PLT2 và thấy 1 em KTV mặc áo đen ko mặc Bra đi ra . Phỉa nói là nhìn qua áo thôi đã thấy hàng khủng, núm như hạt tiêu, da trắng hây hây, tóc đen tuyền. Cao tâm 1m56-1m6. Không biết có bác nào kinh qua em chưa, và số tham khảo

Thật lòng mà nói nhin đã chảy dãi, tiếc là thời đó có mối ruột tại PLT2 nên cũng ko điều tra hàng mới. Giờ nghĩ lại thấy hơi tiếc :)

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿

Tiếc thiệt đó bác :s:s ,nghe tụi locker nói wa Tết nhiều em nghỉ làm luôn,nên giờ đang tuyển KTV mới,đã đc 1 em mối ruột xác minh thông tin,giờ tha hồ check,hy vọng nhiều em teen như bác tả :blush::blush::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿

Có gì check xong rùi thì cho biết thông tin e đó vs nhé bác. Mới đi 24 về thấy cũng ok.

vanteo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/13
Chủ đề
1
31
0
0 ₿
Bác bibobibo ơi em số 11 hồi làm Đông Phương là số mấy vậy?

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Nghe thằng bạn nói có em 33 mới vào lúc trước làm MMT nghỉ 1 time rồi chuyển qua đây,em nó tên ĐÀO,bác nào biết hồi xưa bên mmt số mấy post luôn nhé,em chưa check mà thằng bạn kêu đấm bóp với Hj good,có gì bác đi check thử đi nhé,em đang công tác bên Nam Phi chưa về check được

feelingalone

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/4/15
Chủ đề
0
7
0
41
0 ₿
RE: Report tổng hợp

Em nó làm ca mấy giờ zậy bác?