Report đầu tay, em 24 Đại Nam dễ thương

Lượt xem: 1,699

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

New Vision

Tù Binh
Banned
16/3/16
Chủ đề
5
85
154
0 ₿
0 biết nên gọi là được hay bị, sau 1 chầu liên hoan thì ông anh đồng nghiệp dụ dỗ đến với diễn đàn và cơ sở hạng sang ĐN, sẵn đang hứng chí, đồng ý nhờ ảnh dẫn dắt luôn, rủ thêm vài đồng nghiệp nữa cho có tụ, và kéo nhau đến đây.
CSVC thì 0 có gì để nói, tui thấy hơi bỡ ngỡ trước sự hoành tráng của nó nữa, may là có người dẫn dắt và kèm cặp :) chúng tôi đi random cho vui, xem ai hên (mà dàn ktv ĐN thì đẹp có tiếng nên 0 lo lắng cá sấu hà mã gì). Tui được số 24, phải nói là em dễ thương, mặt khả ái, dáng người nhỏ nhỏ xinh xinh, chiều cao chắc tầm 1m6, 62 gì đó, tui lại thích mấy em nhỏ nhắn hơn. 3 vòng của em theo tui là ok, hợp với vóc người, hợp nhãn tui.
Ms thì em làm khá, lực vừa phải, đi lưng nhẹ nhàng. Sv của em theo tui là tạm ổn, 0 nhiều skill nhưng được cái siêng năng.

À sau khi xong, xuống phòng thư giãn nghỉ ngơi 8 với mấy bạn thì tự nhiên đói bụng, làm tô mì trứng. Hình như trứng có tác dụng kích thích hưng phấn hay sao.....mà tui hỏi ông anh leader xem có làm suất 2 không, ổng ok luôn, thế là 2 anh em lại random thêm lần nữa (các bạn khác về, còn lại 2 người chiến đấu thôi)
Rp đầu tiên chỉ biết viết vậy, mong các bác chỉ dẫn thêm, sẽ có rp em thứ 2 ngay sau đây.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.