Report em 60

Lượt xem: 16,908

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿

Qua đúng luôn. Minh cũng đã từng trải qua.

vcuong

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
22/2/14
Chủ đề
10
45
13
38
0 ₿
Uhm may em giao tiep nhieu, nen hieu con trai lam, lam lau nam thi se thanh cao, nen muon an hoi kho khang va ton kem hon.

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿
Tình 1 đêm đôi khi cũng ko cần tốn kém. Vào gặp e, e gặp mình, 2 đứa nói chuyện vui vẻ (thường thì ai đi massage mà ko dc vui vẻ), nhưng đúng ngay hôm đó e hay hôm sau e rãnh là book dc cái kèo đi chơi, còn tới đâu là còn tuỳ.

Tuy nhiên... trường hợp đó sẽ ra lọt vào số 10% cơ hội, nên mình mới nói có đáng hay ko đáng so với việc mình fai bỏ công sức và tiền bạc đi massage nhiều để rà cho dc 10% đó. Nếu muốn tình 1 đêm thì vào bar là nhanh nhất, mấy e chán đời, buồn tình, đú đởn đang muốn chứng tỏ mình...

Massage là massage thôi nhé các bạn, bước ra khỏi căn phòng sung sướng đó rồi thì đừng để gì còn lọt lại trong đầu.

• Like
Điểm cảm xúc: clash of clan

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Nếu được là trời cho còn không được là trò chơi thôi bạn ơi.Trong cuộc chơi này ai cũng muốn mình có nhiều lợi ích hơn, người nam là tình cảm rồi quan trọng nhất là tình dục còn người con gái thì ngươi ta muốn được nhiều tiền để thoát ra cái cảnh này để còn tính chuyện sau này.Bak nói em làm 1 tháng khoảng 30 - 40 triệu là mình đồng ý và em cũng xài rất ghê gớm để phục vụ cho mình.Mấy em trong gái massage thì phần lớn họ sẽ không làm lâu trong nghề này vì quy luật đào thải trong đây là ghê gớm nên mấy em trong đó cũng tính đường tương lai cho mình nhưng đời lại có quy luật khác là khi mấy em muốn tình cảm thật sự thì các em lại chỉ gặp được những thằng đểu mà thôi hoặc em làm bồ nhí , vợ bé cho các bak đại gia lớn tuổi thôi.Tốt nhất mình không nên nghĩ xa xôi với mấy em massage vì mấy em cũng hổng tin mình đâu.Vô phòng massage nói chuyện mà 2 bên toàn nói chuyện chém gió không ( có khi máy lạnh 24 độ lại không lạnh bằng khả năng chém gió của anh em chúng ta:D:D:D).Theo mình chúng ta cứ ăn bánh xong trả tiền khỏi phải suy nghĩ chi cho mệt mỏi.Vô đó chúng ta trả tiền được các em xinh đẹp cho chúng ta được làm vua hết giờ là thành dân:p:p.

Hao12345

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/10/14
Chủ đề
0
11
0
0 ₿

30>40 chục chai củng từ 500k mà ra mà bak.

mrleon88

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/9/14
Chủ đề
0
5
0
35
hothuysinh.vn
0 ₿
Thanks anh Giuseppe, viết văn hay quá, và cả anh kham7474 , túm lại là game, hết game thì về vời hiện thực thôi, vợ vẫn là thứ tốt đẹp nhất trên đời ^^.

Hao12345

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/10/14
Chủ đề
0
11
0
0 ₿
Đại gia tiểu gia gì củng gặp nhiều rắc rối lắm.ví dụ như e đó có bạn trai rồi mà còn ham vui nên chịu đi ăn với mấy bak.rồi thằng bạn trai e đó ghen lên là đủ thứ chuyện hết.nhẹ thì chặng đường chửi nhau,gặp thằng khùng thì nó đánh nhau luôn,

massagevip20k

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/6/14
Chủ đề
1
14
0
0 ₿
Bác Hao12345 nói đúng nè , chắc cũng dính vài chưỡng rồi nên kinh nguyệt đầy quần he he he

Hao12345

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/10/14
Chủ đề
0
11
0
0 ₿
Hehe lúc đó còn nhỏ còn ham hố bác ơi.bây h già rồi khg còn sức hẹn hò nửa.

kv2006

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
4
101
14
49
0 ₿
mấy e cũng giống như người thường thôi ah, cũng có lúc thèm muốn tình dục, đúng lúc đó ae mình ai may mắn thì dc tình 1 đêm, còn chuyện tình cảm lâu dài thì e nghĩ ko có đâu, để mà ăn hoài thì hơi bị hiếm ah.

cuto

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/12/13
Chủ đề
2
18
3
0 ₿
e thì thấy e nào cũng vậy , có chút đẹp trai , đi matxa duoc 4,5 lần , ăn duoc 1 ,2 chầu ! là về phòng trọ của ẻm hoan nha nghỉ được liền , con trai con gái gì ai cũng có nhu cầu mà :))

phieubat

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/3/14
Chủ đề
1
12
6
0 ₿
Em này còn làm k mấy bác, hôm bữa đi , tụi locker kêu nghỉ lun rùi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.