Report em số 11 và em 29

Lượt xem: 9,423

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
Em này chăc các anh em diễn đàn đã biết nhìu
Văn chương mình hơi dở nên có gì ko suôn sẻ ae bỏ qua nha...
Mình xin vào vấn đề chính...
Số là em đang học leo mấy cái trụ điện nên toàn thân ê ẩm ko chịu nổi thế là mình và thằng bạn xách chym đi xổ lồng...Sau 1 chầu tê tê 2 thằng lấy vé rùi thắng tiến ĐN...giữa tuần nên có vẻ vắng...lúc thang máy đi lên có gặp 2 bác khác ko bít có phải là ae trên 20k ko :)
CSVC ở ĐN thì ko chê vào đâu rùi...sau khi xông hơi, ngâm chân, tắm rửa thì ra phong nằm thư giãn ... Gọi chú locker hỏi số 5 (e me dữ lắm mà ko đc) thì em nghỉ ( xui vãi) thế là gọi em 11 thì có ok lên lun...
Mình nghe ae report hot quá nên cũng mong chờ giống như ae nói (mình thích cái khoản 2 shot mà sao ko có @@ chắc mới gặp nên ko có, bùn nhẹ) cởi áo nằm sấp cho em làm, phải nói là tay nghề good, đang ê ẩm mà gặp e thì khoẻ ra, mình nói "a đang ê ẩm" thế là em làm rất kỹ...sau 30p đấm bóp, đi lưng này nọ thì e tuột quần mình xuống, "nhấc mông lên anh" ôi kiến bò tê tái hết cả mông và bi, e bắt đầu hj ngược (cảm giác phê ko tả nổi) dù cảm xúc dâng trào thật mà say rồi ko ra nổi haha thế là đổi thế nằm ngửa, em ngồi giữa 2 chân mình mà ssocc ... Nhưng mình mún khám phá thế là nhỏ nhẹ "a có thể hôn ngực em ko?" Thế là đổi thế tập 2 chuyển wa ngồi cạnh mình...1 tay sờ núi 1 tay sờ hang...quá đã...sau 15p cũng phải đầu hàng...sau khi e ra rùi vào lại thì e matxa đầu, tay. Mình ngồi cho e đấm lưng tiếp, rùi ôm em nc như ngiu vậy đó..2 tay tiếp tục khám phá...truóc khi ra hôn ngực e 1 cái haha quá đã...cảm thấy khá hài lòng nên tip 300k e cảm ơn ríu rít...
Nói chung là:
Face 6đ
V1: hệ cam
V2: ko mỡ ok
V3: vừa tay bóp đã
V4: ok
1 số good đáng đi...quyết tâm lần sau phải di em số 5

Còn thằng bạn em thì khá nhọ khi gọi các số 27 nghỉ, số 40 cũng nghỉ, thế là randoom 29. Thằng bạn nói là cung ok, ko gì phải phàn nàn...lúc đi ra mình cũng gặp em, nói chung face và 3 vòng đều đẹp...
1 buổi tối sung sướng của 2 thằng...ngủ lại sáng hôm sau về...^^
Bài report của mình khá lê thê vì dốt văn mà nen ae chém nhẹ tay nha... Đoàn kết và quyết thắng

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
mừng bác ngon trym!!! E 29 bác rp kĩ hơn chút, e cũng đi 29 rồi, rất ok mà thấy bác rp ít quá :)
skill thì 11 có vẻ ổn, nhưng so với 29 thì bạo dâm ko bằng ha ha =))

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
27, 40 nghỉ phép về quê hết rồi, số 5 nghỉ ko thời hạn, nghe quản lý nói ko chừng nghỉ lun, ko bit còn làm hay ko

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
@lamhung: thằng bạn mình đi nên cũng k rõ chi tiết thế nào...nên mình report theo như thằng bạn nói thui ah...để kêu nó report cho ae cùng chiêm nghiệm ^^

@cannabis: vậy hả bác...tiếc số 5 quá...lúc mình đi thì locker nói là nghỉ tua thui chứ ko co nói là nghỉ lun...ko biết sao nữa...

bác lamhung: số 29 bạo dâm hơn 11 lun hả bác?

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Mình đi thì nó rất bạo dâm, ko biết bạn bác đi thì thế nào ha ha
Số 5 nghỉ phép thui mà :D

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
thằng bạn mình nói cũng bt ah...ko bằng em 27 lun...ko biết sao lun...bác đi 29 rùi thì report cho ae 1 bài ^^

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿

Sao giống câu thần chú của mình vậy :D
Để hun zú các em thì chỉ cần trong lúc cao trào, hạ giọng xuống thấp nhất có thể và thủ thỉ "anh có thể hôn lên ngực em được không" với giọng đầy chân thành thì đa số là các em sẽ cho :))

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿

:p:p:p

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
hehe mình cũng học câu thần chú này của các bác chứ đâu...ko ngờ câu này có tác dụng quá mạnh :))

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Bua di e 29 nay thi e tu dong coi ao nguc ko doi minh hoi nhe may bac. An tay minh vo nguc e no keu bop manh nua di, nghe nhuc dau luon! O duoi la dc thoai mai cuc ki nhe. Ren nghe ok. Tuy nhien ngoai hinh voi guong mat thi minh thay binh thuong... Ko biet ban cua chu topic di thi sao? :D

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
Thằng bạn mình nói là làm cũng bt ko có gì nổi bật...thằng bạn đi 27 rồi nên nó nói là ko bằng 27...ko biết sao lun...nghe bác nói là mình ghiền rùi đó mà đi ko bit có đc như bác ko? Bác có tuyệt chiêu gì thì cho mình thỉnh giáo hịihi

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
hehehe ... chắc kiểu này ... chỉ cần nghe ae trên M20k là mấy em cho ăn bưởi hết .... :p:p:p

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
Hehe vào phòng e hỏi "a ở đâu?" - " a ở M20k" thế là tự cởi áo cho ae tận hưởng haha

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿

Mình đi thì ko có skill j hết ... chủ yếu vô đó nc thoải mái, bữa mình chọc e nó cười muốn bể phòng, lúc thư giãn thì bác cầm cự chút cho lâu ra thì tự mấy e sẽ chiều thôi!
Đa số e ở Đại Nam thì mình càng lịch sự thì e nó càng làm đầy đủ skill, thế thôi :D (lịch sự chứ ko phải nghiêm túc nhé, vô nghiêm túc là mấy e thư giãn chỉ có ngáp )

Nói trên 20k mấy e chém đó, ha ha =)))

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿

Mình đồng tình với bác, mình vào càng lịch sự thì mấy e càng làm tốt thôi...
Haha nói trên 20k mấy e chém mỏi tay lun

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿

Dưa so kiểu này sao kêu.

Wan cáo cho em đắc khách. Co j đau.