Report em số 11

Lượt xem: 3,984

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

GeeDeeDee

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/4/14
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Bình thường mình toàn đi phòng thường, hôm qua nổi hứng đi phòng VIP cho biết. Gọi em 60 (số tủ của mình) thì đang bận nên thôi random luôn. Random ra em số 11:
Da trắng, face 6đ ko có gì đặc sắc
V1: 7đ hệ cam, vừa tay, ti bé
V2: 7đ thon
V3: ko check
V4: hơi khô khan nhưng tạm đc (lúc mình xin sờ em nó bảo tip 1 triệu mới đc sờ :dodgy:)

Phòng VIP nói thật thì thêm khoản tắm như mẹ tắm cho con không có gì đặc sắc (theo mình). Em nó nói chuyện cũng bình thường mình ko hứng thú mấy. Service được khoản kiến bò khắp mông và bi khá là tê tái. Nhưng đến đoạn HJ thì rất chán. Cứ lên xuống đều đều ko có cao trào gì nên mãi mình chẳng ra (mình hơi khó tính cái đoạn này :s) Em nó kêu mỏi tay, khó chịu, mình đang sờ ngực em nó gỡ tay ra rồi bảo mình tự xử luôn :dodgy: Ờ thì tự xử, lúc về tip 500k rồi hẹn 1 đi ko gặp lại em số 11 tại ĐN :dodgy:

AE đi chơi còn biết số nào ngon ngon giới thiệu mình với, mình cũng là newbie thôi :D

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
đại nam đâu có bj đâu pác,trừ khi bác cực vip kiểu như bạn của ông chủ thì may ra,gái đại nam dạo này chảnh lắm kiểu như làm cho có,đệ nhất chung hệ thống cũng vậy

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
Đi vip còn vậy, đi thường k biết bị đối xử ra sao. Hơi bị ưc chế Đ .N này quá. A e cho treo mỏ thời gian đi

Jack_leon002

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/4/14
Chủ đề
3
45
21
0 ₿
Đại Nam bây h chán vậy sao, vài năm trc có 66 e thắm với 55 Thuý an là mình thấy ok nhất!

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Gặp mấy e chúa ôn mới bị bác oi, t đóng quân hàng tháng đi thường mà có gặp loại đo đâu, số thì nắm chừng 20 ktv. Tùy mỗi nguoi thôi bác ah

nghienmatxa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/5/13
Chủ đề
6
43
0
0 ₿
Bởi vì vé mời nhiều quá mà, hạn sử dụng thì tút mút chỉ tới tháng 9. 80% vào đó tòan vé mời, mấy em phải tỏ thái độ thui

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Em 11 này lúc trc mình đi ok nhiệt tình,còn kéo áo ngực lên cho sờ thoải mái,chưa hết giờ còn cạo gió nữa,tip 250k vui vẻ hẹn gặp lại.Nói chung thái độ và matxa thì ok,nhưng nhan sắc thì ko xinh và thư giãn hơi chán.

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿

Đi vip mà bác , vé mời làm gì có vip - so sánh khập khiễn nhé. Hihi

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

làm sao thái độ này nọ hả bác, các e nó tiếp khách dù tic tại chỗ hay vé cũng mất có 10k 1 suất thôi, vẫn bình thường nghe bác, không bị trừ % hay gì hết. Hôm bữa đi 1 e còn tâm sự, e thích mấy a đi vé vì tiết kiệm đc 1 khoản bo cho tụi e

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿

Em nào cũng vậy thì tốt quá,mà đánh giá cao Đại Nam vì đi vé mời thì tiếp tân và pn vẫn vui vẻ như ko có gì,tiếc là em xấu trai khoai teo nên chưa gặp em Đại nam nào vừa ý để đi lâu dài

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Cỡ này mấy thag phục vụ nó ko dc dau a oi, ai di thuong mà ko bo là nó lơ ra mặt ah, nhìn mún đấm cho 1 trận, mình chả làm j mà nó cứ tỏ thái độ

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
hehe nó lơ càng khoái khỏi nhì nhằng xin tiền poa

Trạng thái