Report Event ngày 06/07/2018

Lượt xem: 1,900

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

gantz

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/5/18
Chủ đề
3
44
1
33
0 ₿
Hôm nay mình trúng thưởng event Bật Mí Bí Mật ngày 7/6. Cho mình gửi lời cám ơn tới ban quản trị, và đặc biệt là Mod Rubi.

Tính mình lười viết nên report ngắn gọn cho anh em dễ đọc. Mong các bác gạch đá nhẹ nhẹ.

Tình hình là sau khi nhận được code thì mình lên Gò Vấp để làm nhiệm vụ. Tới nơi thì đưa code. Anh tiếp tân làm việc nhanh lẹ, mình rất thích. 1 like cho anh ấy. Sau đó thì được dẩn lên phòng. Anh giử xe dắt mình lện phòng, nói chuyện lịch sự, vui vẻ, 1 like cho anh ấy. Mình thấy good nên tip cho 10k.

CSVC thì rất mới, nghe em KTV nói là mới mở cửa hồi tết. Phòng óc rộng rãi thoải mái, có xông hơi, xông khô, và bồn tắm. 1 like cho phòng xông khô. Sau khi xông xong thì ra e tắm cho mình. Em KTV số 3, tên Tiên, mình dây, tướng cao ráo, mình thích mình dây nên khoái.

Màn tắm rửa: e gội đầu rất đã, kì cọ body trước sau đầy đủ.

Massage khoẻ: e đấm tốt, lực vừa đủ, matxa tay, chân, lưng đầy đủ. Có matxa đầu rất thoải mái.

Massage mệt: e nude 50% và matxa bằng v2, có kèm theo đường lưỡi 2 bên sườn của mình. matxa phần lưng rồi phần ngực. Vừa HJ kèm BJ.

Sau khi xong nhiệm vụ thì em tắm rửa lại cho mình.

Tóm tắt:
Tick: có code(free)
tip: 500k
giữ xe: 10k

Văn mình đủ điểm qua lớp nên mấy bác thong cảm.
Cám ơn mấy bác đã xem!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.