report ký sự ngày tết bé 15 - chốn cũ tìm về

Lượt xem: 18,273

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chienbinhhama

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/11/15
Chủ đề
1
10
5
24
0 ₿
lời đầu tiên xin chào năm mới các bác ^^ , đi hồi tết mà mãi đến giờ mới có thời gian để report lại cho các bác .
số là tết này tính đi Nha Trang hay Cần Thơ gì đó để đổi gió, mà xui cái bị vỡ kế hoạch nên tết đành ngậm ngùi ở lại sài gòn này ăn tết cô đơn, đang trong cơn tuyệt vọng thì thằng bạn rủ qua nhà nhậu vs đánh bài , đang buồn đang chán nên cũng qua chơi, công nhận số mình nó đen tình nên đỏ bạc vãi , ngồi lột sạch thằng bạn mà thấy tội :Dnhìn cái mặt nó cũng thảm quá nên không đành , bèn rủ nó đi mát xa mình bao vé :rolleyes: 2 thằng hùng hục vác xe chạy qua Đại Nam ...ai ngờ mùng 1 nghỉ tết , boss thì đi nhiều nên cũng chán , nghĩ 1 hồi ko bít đâu nhảy ra cái Thái Bình 3 trong đầu thế là đt xin 2 cái code roài bay thẳng vô , đến nơi thấy bảng hiệu sáng đèn mừng quá :D kêu ngay 2 cái vip không quên lì xì đầu năm cho locker xin 2 số tươi tắn để chào năm mới.
cũng thủ tục này nọ xong thì em nó gõ cửa vào phòng , lịch sự đứng lên chào em nó thì cái khăn nó tụt xuống :oops: xấu hổ vãi linh hồn :oops: còn bị em nó chọc quê nữa mún độn thổ lun :confused: em số mang số 15 , giọng nói nhẹ nhàng và dịu dàng :p nho nhỏ con và cười rất cute :D
em nó thuộc tip trầm lặng và nhẹ nhàng , mát xa khỏe khá tốt , đấm đá nhiều bài :p mà em nó hơi ít nói .
phần thư giãn em nó làm cũng nhẹ nhàng như tính cách em nó vậy :D được cái em nó dễ chịu nên mình được trèo đèo lội suối thoải mái , kết thúc sau 15p mình ngồi nói chuyện vs em nó mới bít là em nó mới vào làm được hơn tháng nay.
đánh giá sơ bộ
face 7d ( cười lên 8d :D )
body 6d
khỏe 7.5d
mệt 5.5d ( gu mình hok thích nhẹ nhàng nên cho hơi thấp :p )

tổng quan thì là 1 buổi mát xa chào năm mới khá ổn ^^ , thằng bạn đi bé số 2 nhìn cũng ok mà hỏi nó không chịu nói gì cả, toàn cười 1 mình , ức vãi, hôm nào vào check số 2 sẽ report cho anh em sau nhé ^^

chúc mừng năm mới !!

Massage Thái Bình 3

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/2/16
Chủ đề
1
69
38
0 ₿
chân thành cám ơn bài report của bạn, cơ sở của mình tết vừa rồi có tuyển 1 số bé KTV mới , bé 15 cũng nằm trong số này , đây là 1 bé có tiềm năng nên hiện bên mình đang gấp rút đào tạo nhằm nâng cao tay nghề để phục vụ khách hàng tốt hơn , lần sau bạn vào đảm bảo bạn sẽ hài lòng , mong bạn thông cảm cho sự thiếu sót này :)
thay mặt cơ sở mình sẽ inbox bạn 1 code giảm 50% phòng vip xem như là tri ân của cơ sở đối với góp ý của bạn, xin cám ơn !

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi

Bác @Thái Bình 3 là quản lý bên thái bình 3 lun á ?

Massage Thái Bình 3

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/2/16
Chủ đề
1
69
38
0 ₿
Đúng rồi bác hitaro ơi, mình là quản lý mới bên Thái Bình 3 ạ, hiện giờ mình phụ trách phần tiếp nhận ý kiến trực tiếp của anh em trên diễn đàn để có hướng giải quyết nhằm phục vụ anh em ngày một tốt hơn ạ ^^

• Like
Điểm cảm xúc: ong gia 80

Hoang tran

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/2/16
Chủ đề
0
57
14
36
0 ₿
Mình có ý thế nầy, mình đi ở chổ khác thấy locker có người kèo nhèo có ý xin tiền boa, boa ko có bao nhiêu mà lằng nhằng , mình ko bao giờ đi lần thứ 2, đề nghị Thái Bình 3 gom các khoản tic+tip cong khai thanh toán cho tiếp tân 1 lần luôn, thư 2 tiếp tân điều đào luôn ko để locker điều đào nửa có dc ko?

Avedan381

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/11/15
Chủ đề
0
8
3
0 ₿
Mình đi ở đây thấy locker ở đây tuy kg biết cách nói chuyện nhưng hiền và lễ phép lắm các bác à

Massage Thái Bình 3

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/2/16
Chủ đề
1
69
38
0 ₿

chào bạn, bạn nói đi mấy chỗ khác là chỗ nào ạ, vì bên mình cấm tuyệt chuyện locker vòi tiền tip của khách ạ, và điều đào bên mình có bản sấp lịch hẳn hoi chứ không cho phép locker điều đào ạ. Thân ái !

Hoang tran

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/2/16
Chủ đề
0
57
14
36
0 ₿
Chào Bác Thái Bình 3, trả lời nhanh thật cám ơn bác nhé,có lần đi TĐK đó bác tới nay cũng 4,5 tháng rồi, bây giờ ko biết còn ko nửa.Công sức đào bỏ ra , locker làm mất vui.
Giá khuyến mãi khi sử dụng code:
P. thường: 60k/ P.VIP: 200k
Cũng như hotline 0908801747 phải ko bác quãn lý ? thân ái !

Sửa lần cuối:

Auto

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/2/16
Chủ đề
0
3
0
32
0 ₿
O day locker nhân vien hiền. Chắc có bà chủ dữ

Massage Thái Bình 3

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/2/16
Chủ đề
1
69
38
0 ₿

Đúng rồi bạn ơi, bạn có thể gọi hotline để lấy code ạ.

Massage Thái Bình 3

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/2/16
Chủ đề
1
69
38
0 ₿

Hihi bạn cứ bình thường đi ạ, khi tính tiền mà có mã code thì các bé sẽ biết bạn là member diễn đàn thì bít đâu lần sau bạn vào thăm thì các bé lại phục vụ tốt hơn nữa thì sao , với lại code giúp bạn tiết kiệm chi phí lúc đi thăm các bé thì các bé sẽ được gặp bạn nhiều hơn ^^ như vậy thì tốt chứ đâu việc gì mà quê hả bạn , nhiều khi mấy bé còn vui hơn ấy chứ , thân ái !

• Like
Điểm cảm xúc: satthuhoahong and Massa
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.