Report MT-42 Cô Tiên Xanh

Lượt xem: 13,067

Natala

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/12/15
Chủ đề
4
20
5
36
0 ₿
Sau phần report về 28, hôm nay cuối tuần mát mẻ đẹp trời lại đúng ngày phải lên công ty có việc thế là lại bị cám dỗ khi MT chỉ cách công ty 5p :D.

Bữa trước bị miss cái màn ngắm sao do không ngâm chân, chiều nay vào tận hưởng cảm giác nhưng do trưa trời nắng bỏ mẹ, cảm giác ngại ngại vì phải lộ thiên giữa trời, lỡ ai trên cầu vượt nhìn lên hay lỡ có em gái nào toà nhà bên cạnh nhìn qua chắc chớt :)).

Mình không bàn nhiều về CSVC, vẫn thấy good như lần đầu. Mình order ngay số 42 và lên luôn không kẹt phà. Đánh giá sơ bộ, khuôn mặt em rất cuốn hút, nói chung là xinh và có cảm tình lắm. Em nói chuyện cũng vui vẻ lịch sự, rất dễ bắt chuyện thoải mái kiểu như em 28. Mình cũng đã chủ động xin phone để mai mốt call trước khi vào.

Đánh giá body em nó
V1: 7/10 hệ Cam, mềm nhưng không nhão hàng real chứ không fake. Em chủ động kéo tay mình vào xoa (.)(.) em nó kkk
V2: 8/10 Cân đối, ít lipit
V3: 8/10 Mịn màng, bóp sướng đặc biệt em hay mặt lọt khe nên cảm giác hơi bị kích thích :))
V4: ko check do mình không có sở thích này

Service:
Mát xa khỏe tốt, đủ bài và làm rất kĩ nha mặc dù lực của em không mạnh nhưng thời gian khá OK không qua loa như các em khác
Mát xa mệt: Như bác nào report, em có màn massage lỗ nhị khi nằm sấp kèm theo thổi vào tai để tăng phần kích thích. Lick ti mê li, rên la lúc HJ tạo cảm giác rất hưng phấn nha mấy bro :))

Mát xa xong, em bóp chân và ngồi chém gió 10p rồi về. Nói chung là hài lòng tập 2 với MT Cộng Hòa:D

Tick:130 (Camaro)
Tip: 400k Do mình có cảm tình với service và tính cách của em
Locker: 20k
Motor: 10k

Thanks,

thixmatxa

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/7/16
Chủ đề
0
72
9
0 ₿
ae tip cao quá, Fes từ trung tâm chuyển lên TB mà tip tăng mới ghê, bó tay. Mặt bằng chung chỗ này tip for hj 250k-300k là max

Natala

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/12/15
Chủ đề
4
20
5
36
0 ₿
Mình cũng thấy 300k ok nhưng do hợp gu nói chuyện nên thêm chút thôi bro :D

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
Nghe đã vãi phải gặp ngay cô tiên thui, e làm ca ntn vậy bạn?

oliverkahn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/11/13
Chủ đề
1
76
41
0 ₿
em 42 cũ hả mấy chế ngon đó:):):) 300 thui vì giờ em cũng giữ gìn rồi không bung như xưa nữa

locnhox

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/12/16
Chủ đề
0
5
0
21
0 ₿
minh da gap co tien e rat nhiet tinh va nc nho nhe noi chung hop ru voi minh hen gap lai e

• Like
Điểm cảm xúc: anhdung411