Report nóng hổi

Lượt xem: 3,622

DongTaDam

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/14
Chủ đề
5
19
2
0 ₿
Tình hình là ngày cuối tuần buồn bả,thế là lang thang lên 4rom thấy có chỗ massage gần nhà,thế là hí hửng lấy code đi check liền cho nóng
Chạy xe tới rồi đưa code đóng 100k rồi có người dẫn lên phòng VIP,k quên bo cho thằng gọi 20k gọi là tiền môi giới :v
Vào phòng cũng k đến nổi,nhưng toilet hơi dơ và phòng xông hơi trong toilet,nhìn kinh,giường nằm úp mặt mà hôi k chịu được,phải chèn khăn...
5p sau ẻm tới,giọng người con gái Hà Lội ngọt ngào,nhẹ nhàng (nghe giọng là iu rồi)
Sơ lược:
Dáng người nho nhỏ,nên 3 vòng nho nhỏ,e nó chiều mình,tuột luôn miếng vải che dưới cho mình rờ thoải mái,tiếc vì e dang đau họng nên mình kêu khỏi BJ chỉ cần HJ (ở đây có BJ nhưng phải nói thì mấy e mới làm,lưu ý giá HJ 150k,BJ 200k đừng nên phá giá),vì e nó khá dễ thương nên bo luôn 200k gọi là làm quen.
À e số 8 tên Hương,người Hà Lội gốc,ẻm bên Phương Anh chuyển qua...Lúc ra về thấy có 1 pé trắng trẻo hơi mụp xíu cũng đáng iu mà k kịp hỏi số mấy,chỉ nhớ e mặc áo đỏ.
Tổng thiệt hại 100k tiền phòng 200k bo và 20k cho môi giới,cũng đáng cho 1 đêm thoải mái.

hunter_man

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/10/14
Chủ đề
6
164
24
35
0 ₿
Tình hình là em cũng mới đi chỗ này....do forum ko vào được nên e chưa đọc được bài của bác...Vào một buổi cuối tuần chả biết làm gì..tiệ lấy code mấy bữa trước nên tranh thủ đi test thử. cảm nhận như sau

1. Chú bảo vệ khá dễ mến ..dắt xe vào nhiệt tình (sau e gửi tặng 10k tại chú ý giúp e mở cái cốp bị kẹt ^^ )
2. Locker dễ thương không đòi hỏi gì cả (nên e tip 20k)
3. Ko biết số nào nên nhờ locker chọn đại . Cảm nhận như sau
V1. chắc cũng size 90
V2. có ít lipid
V3 chắc
V4 thì hôm đó e bị xước tay nên hẻm có khám phá gì hết
Thoải mái khám phá các bác ạ ...(em đi BJ - tip 250k) .. .. Nhìn chung nữ ấy cũng dễ mến...matxa cũng có bài...mặt cũng ưa nhìn.

Phòng ốc thì e đi cái phòng đầu tiên kế phòng thường nên hơi ồn..nhưn được cái phòng xông hơi nó và phòng vệ sinh nó tách rời ra...nội thất thì cũ lắm rồi. hẻm có gì để kể....Nhìn chung tổng chi phí cũng quá được so với vài chỗ trước đây e đi

yulawboy

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/12/14
Chủ đề
4
75
14
34
0 ₿
CHo mình hỏi thời gian phòng VIP là bao lâu vậy mấy bro?

yulawboy

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/12/14
Chủ đề
4
75
14
34
0 ₿

OK, cám ơn bro, để mai mốt đi thử chỗ này :D, 90' chắc matxa đã đời luôn, bro có số em nào ngon ngon cho mình với.

boypoorsg

Binh Nhì
Bé Thích Massage
23/7/13
Chủ đề
2
64
35
0 ₿
bữa 28 tết theo sếp dzô, ko có tiền lẻ ko bo cho thằng kia , nó cho em số 3 , lép xẹp, làm như công nghiệp, chả hứng thú

cuvo123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/6/14
Chủ đề
2
24
12
0 ₿
Cho nay con nhan ma code voi lai co em nao nao dep cho uogn sua nua ko thanhbui

cuvo123

Binh Nhì