Report Shiatsu 26/03

Lượt xem: 2,656

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ZicZac

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
7/4/18
Chủ đề
6
132
28
0 ₿
Sau nhiều ngày đăng ký điệp vụ Du bai Bình Tân đều không được, hôm nay buồn quá rủ thằng bạn đi Shiatsu ( dạo này trên diễn đàn Hot quá ).
Sau hơn 30p cũng tới Shiatsu, nằm trong con hẻm, khi chạy vô tới rộng mênh mông, vô quầy lấy 2 vé Vip 2, rùi vô ngồi chờ uống trà đạo.
Về cơ sở vật chất rất ok, xông ướt , xông khô good; phòng rộng nằm thoải mái.
Sau khi xông ướt và khô xong, pé cởi hết đồ vô tắm chung ( không có bồn, chỉ tắm đứng ) vừa tắm vừa ôm, vừa sờ rất phê.
Mát xa khỏe đấm khá tốt, Mát xa mệt cũng tốt, pé làm Thái từ từ, lick ti, đá bi, bj, đủ bài, thích nhất nằm trên cái nệm để pé làm như đang làm tình , chỉ không có tới Z thôi.
Pé Mình đi số 22, còn thằng bạn đi 7 ( nó nói sẽ quay lại )
Pé 22 không đẹp không xấu tầm 7/10
V1 8/10, cao khoản 1m5
P/S: Shiatsu là địa chỉ đáng check , đấm tốt, mệt cũng tốt, chống chị định bác nào thích Teen,
Tổng thiệt hại 830K cho lần đầu trải nghiệm Shiatsu; Còn thằng bạn 1.300K ( Mấy pác tự tìm hiểu nhá )

HappyEnding

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/19
Chủ đề
3
38
46
0 ₿
Chúc mừng anh em thớt bổ trym. Mưa hiện kim bay ào ạt tới 07 vs 22 rồi. ;););)
Nhưng mà gópmấy anh em đi nên tip đồng đều đừng chênh lệch quá nhiều không khéo sau này mấy em sẽ bị sinh tật xấu... như thế thì các anh em đi sau sẽ không có đc trải nghiệm tốt như các anh em đi trước.:D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET -- and KamaSu

Massage Shiatsu

Tập Sự
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/3/19
Chủ đề
0
35
21
0 ₿
Chúc mừng bác đã gặp được thiên thần 22. Và cơ sở rất hân hạnh được phục vụ bác trong lần tới, và nhiều lần sau nữa.

charliesnguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/12/16
Chủ đề
4
38
12
35
0 ₿
chống chỉ định tip kiểu 2 bác.

1 là làm hư em nó