report số 22

Lượt xem: 5,278

Eragon2212

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/9/16
Chủ đề
3
31
9
32
0 ₿
tình hình là nghe thằng bạn kể lại với search thì thấy PA đang hot, với lại cũng lâu rồi ko chữa lưng nên tranh thủ đi chữa luôn.
Ấn tượng đầu tiên là nhìn bên ngoài với vào trong khách sạn nhìn khá nhỏ so với tưởng tượng của mình, phòng thư giãn cũng nhỏ luôn, cảm giác của mình khá xoắn, vì nhìn hình quảng cáo với giá tiền thì nghĩ csvc cũng khủng lắm. lấy 1 vé vip thái, locker dắt vào phòng thấy cũng được (ko như phòng thư giãn bên ngoài @@!), nhờ locker "cho 1 em út đấm khỏe, vui vẻ, chịu chơi, xinh thì càng tốt" mình để nguyên xi câu của mình luôn.
Sau khi xông hơi tầm 10' mình ra thì thấy số 22 ở ngoài rồi, e tắm cho mình, xong mx bình thường, có mx bằng ngực nữa, hết lật úp rồi lại lật ngửa, chà qua chà lại chà tới chà lui, tê hết cả người, xong tới bj thư giãn, ko thấy có đá nóng Himalaya gì đó như giới thiệu, hay là phải yêu cầu mới có thì mình hok bik, tại thấy có nguyên tô đá sáng sáng trên bàn mà ko thấy xài
Tick tip thì mọi người cũng bik hết rồi
Đánh giá của em là: em kết số 22 ở chỗ nói chuyện rất vui vẻ, nhiệt tình, chọc phá, đùa giỡn mình thì chỉ thích vậy thôi nên tính ra lần này mình rất hài lòng. Mình đi tầm 7h kém tới 9h thứ tư ngày 14 tháng 9 năm 2016.

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Mình cũng từng đi em này,mặt dễ thương, cao ráo nói chung chỉ cần giảm cân chút nữa là vô top hot girl của p.a luôn hehehe

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and Eragon2212

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Ở đâu cũng thấy có bác @Trung Salem hết vậy? Bác có đi bảo khang ở q10 chưa giới thiệu số với :D có gì inbox nhé

Eragon2212

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/9/16
Chủ đề
3
31
9
32
0 ₿
Bảo Khang mình hay đi số 29, Bảo Khang là chỗ mx đấm khỏe nhất trong tất cả chỗ mx mình đi từ trước đến giờ :D

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Uh. Vẫn có thư giãn đúng ko bác. Tip ra sao vậy

Eragon2212

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/9/16
Chủ đề
3
31
9
32
0 ₿
thông thường mình đi là tick 100, tip 200
mặc dù BK chỉ hj nhưng em út ở đây vui vẻ, nhiệt tình (hồi đầu đi BK 3 lần bốc số random đều thấy hài lòng về thái độ). Mình đi mx chỉ quan trọng vấn đề thái độ thôi, chứ hj hay bj thì thấy cũng chả khác nhau là mấy :D

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
611
404
35
0 ₿
Lúc loay hoay tìm đồ cũng phát hiện em 22 này, mặt baby dễ thương phết ra, hứa hẹn sẽ gặp ngày ko xa :)

Nghĩa

Tập Sự
Luyện Khí Massage
30/9/15
Chủ đề
0
221
15
0 ₿
Số 22 làm ở PA hay BK vậy bác và em làm ca nào bác biết không.