Report số 45 - Quá nhanh, quá nguy hiểm

Lượt xem: 7,860

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Hôm nay ăn diện đồ đẹp lại cao hứng nên tranh thủ tới Boss giúp đỡ các bạn có hoàn cảnh khó khăn. Mấy tuần nay toàn đi số quen rồi cộng vơi dạo này thấy box Boss Palace quạnh hiu nên thôi tranh thủ ramdom số mới để có cái report cho anh em. Nhắc mới nhớ hình như dạo này Boss đổi dàn locker thì phải, toàn mấy bạn là lạ. Không biết phải vừa bị tạch con lô hay không mà bạn nào mặt cũng như đưa đám không vui vẻ như dàn cũ.:(

Tranh thủ xông hơi, tắm rửa sạch sẽ rồi theo chân ku locker tới phòng (ku này chắc tạch nặng đây :eek:, nhìn hình sự nhất trong đám).

“Cho anh ramdom đi, trừ số X, X, X, X,….. (mấy số X là mấy số mình đi rồi nên sợ random trúng lại không có gì report cho anh em).

Thấy ku cậu lẩm nhẩm một lúc rồi ngoảnh mặt đi một lèo đi mà không thèm bật đèn phòng luôn và mình nằm trong phòng không có đèn o_O. Nằm tầm 10 phút thì em KTV bước vào, thấy không có đèn em chạy lại bật. Chào hỏi vài câu thì hỏi ra được biết em mang số 45.

Face: Em 45 này nếu mấy bác nhìn sơ thì sẽ thấy không có thì đặc biệt, nhưng nếu dành thời gian ngắm kỹ em thì đúng là em…..bình thường thật :D. Tầm 5 điểm (không hợp gu mình).

Body tổng quát: cao tầm 1m58, cân nặng ước tính ban đầu 48kg

V1: không hứng thú, chỉ check sơ.

V2: cũng chả có hứng

V3: quoa loa vài cái cho có.

Chém gió qua lại với em một lúc thì cụt hứng nên thôi không nói chuyện nữa, cơ bản em này nói chuyện với mình bình thương, hời hợt, trả lời cho có vậy thôi. Chắc con “chim” hay “con “chuột” em nuôi bỏ di lâu quá, mấy tháng nay không thấy về, em đâm lo lắng, đứng ngồi không yên thành ra tâm trạng đang hoang mang không buồn nói chuyện với khách.:(

Còn về đấm đá thì em đấm tốt, có lực, đầy đủ bài vở các loại, chịu dùng sức.:cool:

Đến phần thư giãn thì em đúng là “quá nhanh, quá nguy hiểm”. Chỉ lick ti sơ vài cái rồi nhiệt tình HJ và BJ với tốc độ thần tốc, em làm nhanh đến nỗi còn chưa kịp nhận ra em đang làm gì nữa. Do một phần cụt hứng từ lúc chém gió rồi nên mình cũng chả buồn nữa, tay check quoa loa vài vòng. Vội lục lại trong trí nhớ mấy em số trước để phục vụ cho việc out ra haizzzz. Kết thúc chóng vánh chả buồn ăn uống mì miếc gì nữa, lủi thủi xuống ghi tip rồi ra về :oops: .

Nói chung em này chắc hợp với mấy bác hay nhức mỏi cơ thể có nhu cầu xoa bóp. Còn với mình thì không hợp roài. Chào thân ái em.:cool:

Mấy bác nào đi em này rồi cho mình hỏi là trường hợp “chim, chuột” em về đều đều hơn thì service em có khá hơn không. Nếu không thì chắc không phải do Boy khó tính hỷ.:)

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Ko mừng bác ngon trym đc rồi :D lần sau có gặp em nó thì hát cho em nó nghe bài Chắc Ai Đó Sẽ Về nha bác,để em nó ko còn hoang mang,bối rối vụ "chim,chuột" là service tốt hơn :oops: maybe

• Like
Điểm cảm xúc: boy_nha_ngheo

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
thuộc bài rồi nên phải thưởng, hjhj

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
k biết thầy @boy_nha_ngheo cho bn điểm đây ? ^-^, chắc cũng trên trung bình, nhưng mà k dc khá thôi

Natala

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/12/15
Chủ đề
4
20
5
36
0 ₿
Em 45 này chán lắm, nói chuyện cũng ko có duyên nữa. Em này trước làm ở PLT :((

• Like

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
Dạo này boss ko ổn tí nào locker mới dấu hiệu vòi, rd toàn hiu, blah blah... Nên ko dám rp cùg ae :(

haitacao

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/1/16
Chủ đề
0
5
2
35
0 ₿
Mình đi Vip có thấy locker vòi tiền đâu ta, hay là Vip thì ko vòi tiền nhỉ. Chứ đi phòng thường thì mình cho 20K là xong...

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Ko hiểu lắm chữ vòi bác kia nói,nói rỏ ra xem,nói chung chung chả hiểu sự việc như nào.

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Hôhô lúc nằm @boy_nha_ngheo tưởng tượng đến em nào mà ra được hay vậy. Để biết lần sau vào yêu cầu. Chứ nghe bác tả là hổng ham rồi.

• Like

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Mình thì vẫn chưa gặp tình trạng locker vòi tiền. Vì ở Boss luôn dán cảnh báo việc này mà. Có hotline luôn nên mình nghĩ các bạn sẽ ko dám

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
Hình như boss mới tuyển NV mới. Hôm rồi đi với thằng em, số 28 nghĩ rồi nên chẳng buồn kêu. Random ra số 47, 48. Khuyên mấy bác thích thư giãn nên tránh ^_^

convittroi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/11/15
Chủ đề
2
10
5
34
0 ₿
Đúng mới đi đổi dàn locker luôn buồn hiu :( locker cũ ok thật đi 3-4h sáng mà vẫn nhiệt tình :( chắc đi số qen cho chắc quá

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Đệt dàn U40 mới tuyển vào có vẻ không ổn roài.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Tuyển j chứ, chắc cũng là ktv dạt từ những cơ sở khác qua, có khi gặp ktv cở sở cũ làm k tốt nên bị cho nghĩ, về boss đầu quân thì thật nguy hại cho a e

Chuyên_Đi_Boss

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/16
Chủ đề
5
172
49
36
Quận 4
0 ₿
Locker cũ thì mình thích hết + mấy chú bảo vệ giữ xe dưới... Ghét mỗi thằng locker lùn lùn tóc quăng ( nó lùn nhất )
Còn mấy em thì mình chẽck tại đây 8-9 lần rút exp là đi số dưới 30 ( vd: 1,2,3......28,29) trên 30 test đc 3 lần thấy sao sao ấy T_T

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.