Report số - Boss Palace ( Đã Nghỉ )

Lượt xem: 9,335

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Thấm thoát đã 01 tháng trôi qua lòng bồi hồi không biết cuộc sống mấy em tại Boss giờ ra sao, cơm nước thế nào, thế là bất chấp tất cả, dẹp công việc bề bộn sang một bên, quyết tâm đi "hiến tinh" để một mặt có thể thăm hỏi các em, mặt khác với phí tip "hiến tinh" cũng là giúp các em phần nào trong cái cuộc sống đầy lam lũ, bon chen chốn phồn hóa này :rolleyes:.

Không lan man nữa vào phần chính luôn nhé các bác. Vẫn phong thái ấy, mình vào Boss với hàng loạt các dãy số mà chỉ cần nêu lên cũng làm những anh em newbie tròn xoe mắt o_O với lượng kiến thức "số học" đến ngạc nhiên của mình tại Boss. Tuy nhiên giây phút hồ hởi không kéo dài được bao lâu đã bị dập tắt khi bạn locker lên tiếng loạt số yêu cầu không có em nào hết (nghi án dìm hàng :mad:). Thế là trong cơn tối tăm thì lại có chút ánh sáng lóe lên cuối con đường, ánh sáng cùa bác @KaChiuSoa với số . Thế là chốt ngay quả 8. May thay vẫn còn :).

10 phút trôi qua cho các công đoạn xông hơi, tắm tắp, ngắm hồ sục gì gì đó (lần trước không thấy, lần này quan sát kỹ đã thấy em nó). Nằm được 5 phút thì em vô. Có chút thất vọng về nhan sắc (chắc do không hợp gu mình).

Bảng thông số như sau:
Face: 5.5đ (xinh lỗi em anh đã cố gắng hết sức :confused:)
Body: cao tầm 1m55
V1: 7đ Cam lai bưởi
V2: 6đ Hơi lipit :cool:
V3: 7đ tạm chấp nhận
V4: Không có điểm do em chỉ cho bên ngoài, nghiêm cấm các thể loại đâm, ngoáy, chọc, khoét :(

Mát xa khỏe: Kỹ năng đấm của em khá tốt, đấm có sức, bài bản, đủ bài, nếu nói về khoảng này thì mình thấy em này đấm chỉ sau em số "thất". Vượt qua tất cả các em mà mình đã đi.

Mát xa "không" khỏe: Các kỹ năng em nó có như sau

Skill 1 Đá bi :
Tiêu hao : 10ml nước miếng
Khoảng cách: 100 range
Triển khai : Dùng lưỡi đá các dạng hình tròn như viên bi trên người bạn. Có khả năng làm cho quân địch "định thần" trong 2s.

Skill 2 Lau cột, lau máng:
Tiêu hao: 20ml nước miếng
Khoảng cách: 100 range
Triển khai: Tiếp tục dùng lưỡi lau "súng ống", vét các loại, gây cho kẻ địch tình trạng "rò rỉ tinh dịch".
Thời gian rò rỉ: kéo dài trong 5s
P/S: skill này chống chỉ định cho anh em sợ nhột.

Túm cái váy lại là em nó chỉ có 02 skill cơ bản vậy thôi, lâu lâu có kèm lút cán. Không biết có phải vì thấy mình khách lạ nên em không mấy chiều chuộng khâu "du lịch khám phá thiên nhiên". Không được nhiệt tình như mấy em khác, chính vì vậy dẫn đến hậu quả sau 15 phút em toát mồ hôi nhưng mình vẫn trong tình trạng "tỉnh bơ", vậy là em nhắc khéo: "tập trung chuyên môn đi anh". Thấy em vất vả quá thôi đành nhắm mắt tưởng tượng đến các chiến hữu trên diễn đàn:oops:..ấy...ấy...nhầm, tưởng tượng đến con bé tiếp tân dưới Boss mới gặp lúc nãy :rolleyes:.

Cuối cùng cũng out. Xuống phòng thư giãn cũng hơi buồn, em quăng cho tô mì ngồi nhai rồi ngồi bấm điện thoại không hỏi han chi hết. Buồn:(. Nói chung services bạn này không tồi nhưng không hợp gu mình rồi, nói chung cũng hời hợt. Đành nói lời tạm biệt em không hẹn ngày gặp:)

Tổng thiệt hại: 150k + 300k (tip) + 20k (locker) + 10k (giữ xe) = 480k

P/S: Mới hôm qua ghé thăm lại Boss tiếp và khá ổn sẽ report sớm nhất có thể cho các bác.

Sửa lần cuối:

so de

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
3
182
30
40
0 ₿
Bữa mình đi cũng vậy đó bác, alo cho số ruột trước rồi, e nó có mặt luôn ở đó mà locker nói e nó chưa vào,:D, mình giả ngây ngồi đợi xem thế nào, trong đó lúc nhắn zalo e nó( khẳng định e nó đã đến), đợi tí không thấy locker nói gì nữa, nên bảo sô ruột mình ra đây đê cho thèng locker nó thấy cho câm cái mồm lun.
Dạo này chán bên đó rồi, làm ăn cài kiểu gì đó

• Like
Điểm cảm xúc: Bò Lạc and danchoi80

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Tui nghĩ bác @boy_nha_ngheo giỏi Toán Lý Hóa lắm nà,bằng chứng là Cân Đo Đong Đếm xác định thể tích và khoảng cách chính xác từng chi tiết,phân biệt đc nước M' chứ ko phải loại nước khác chỉ bằng mắt nhìn thì quả là lợi hại :cool:

• Like
Điểm cảm xúc: Hoang Domino

Hoang Domino

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
5
147
53
34
0 ₿
Số nhìn sắc lắm vì cặp chân mài xết lên,cũng 6.5đ, hay dạo này em nó đen ra,mập lên sao mà bác chấm 5.5đ kakaka gu bác boy là mấy em mặt hiền đúng ko ^^

• Like
Điểm cảm xúc: boy_nha_ngheo

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Chắc 01 phần như bác Domino nói. Vì cảm nhận riêng là thấy em khá đứng tuổi, cũng có thể em trang điểm đậm nên nhìn cứng lắm không hợp gu mình :D

langtumientay

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/12/15
Chủ đề
0
22
0
38
0 ₿
Tính đi Boss mà đọc cái rp này cười bò & hết muốn đi :D

langtumientay

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/12/15
Chủ đề
0
22
0
38
0 ₿
Bác có list ktv sv tốt ở đây không cho em 3 số? Đi phòng thường tip 200k được không bác? :cool:

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Tip 200k thì hơi đuối đó bác nhưng tùy bác, thông thường mình thấy tips cơ bản là 300k, nếu services quá good thì 400k, tip 200 - 250k chắc chỉ khi nào bác không hài lòng quá thôi.:)

• Like
Điểm cảm xúc: langtumientay and danchoi80

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Ủa lạ vậy bác, mỗi lần mình đi là sau màn thư giãn các em đều hỏi anh có ăn mì không để em nấu bồi dưỡng sức. Nếu không mình nghĩ bác cứ kếu cho anh một tô mấy em đều vui vẻ làm hết hehehe

Sửa lần cuối:

Tạ Trùng Linh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/9/15
Chủ đề
3
30
16
35
0 ₿
em này mình đi qua thì hok phải gu , tay chân táy máy không được :oops: được cái em bj khá là phê :D

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
_ Về khoản ăn mì thì xin Chú Thích với bác như này. Bác sẽ được hỏi Có ăn Mì Hay Uống Nước Gì Ko vào 2 thời điểm :
1. Lúc massa xong,tắm rửa vào phòng thay đồ,phục vụ sẽ hỏi bác có ăn gì ko để nói KTV làm.
2. Lúc vào phòng thư giãn KTV đó sẽ hỏi bác lần nữa là có ăn gì ko để em nó làm :cool:

_ Theo kinh nghiệm đi Boss vài lần nên cái điệp khúc ăn mì này nằm lòng luôn :(

Bước 1. Phục Vụ,khi đang thay đồ : Ăn mì gì ko anh để kêu em nó làm..." Anh ko Ăn đâu e trai " :)
Bước 2. Quản Lý,lúc xuống cầu thang : Ăn mì uống nước gì ko anh..." Em ko ăn đâu anh " :(
Bước 3. KTV phòng thư giãn : Để em nấu mì trứng cho anh ăn nha..." Anh ko ăn đâu em":(

Ôi cái điệp khúc mì trứng :mad:

• Like
Điểm cảm xúc: Trung Salem and boy_nha_ngheo

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Chính xác điệp khúc này đây. Đi cũng chục lần nhưng chưa lần nào Boy bị KTV hay Locker ko hỏi vụ mì. Thế là cứ combo mì trúng đá chanh :D.

• Like
Điểm cảm xúc: ares202, KaChiuSoa and Bò Lạc

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Đã vậy,dạo này có đá chanh rồi hả ta,dạo trước Soa đi toàn uống nước suối,chắc lúc đó chanh lên giá mắc wá nên mấy ẻm ko pha cho uống :(:(

• Like
Điểm cảm xúc: Trung Salem and boy_nha_ngheo
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.