Khác Report V.I.B spa. Cực tệ

Lượt xem: 9,155

Nâng Cú

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/9/23
Chủ đề
1
1
2
Hò chi minh
0 ₿
Anh em chuyên cần gội “đầu” lưu ý.
Đầu trên hãy thông suốt khi đưa “đầu” đến VIB SPa nhé.
Chuyện là chiều nay con chim lắng nghe con tim tìm đến spa mà chưa biết spa nào chợt nhớ có cái VIB spa gần sân bai để đưa cái “đầu” high high! Nhắn zalo cho bé lễ tân thì nói chuyện ngọt hơn lon bò húc hiệu gì quên mợ rồi. Book bé Uyên còn đính kèm trạng thái bé “only for you” để mình đến. Phóng xe đạp từ bình tân qua tân bình tới nơi lên phòng tắm abc ớ ớ xong bé bảo “em tên trang” rồi chít mịa rồi. Bé thoa dầu như ướp thịt quay ấy các bác. Luồng khe các thứ nhớp nháp dữ thần.tới đoạn “đầu” cần thông thì tự xử thôi. Chán. Xuống quầy gặp lễ tân thay đồ lẹ vcl. Phán câu em đưa nhầm bạn lên ạ.
Ủa dị là book bé này thảy bé khác lên à? Ngoài hai chữ xin nhỗi cái im chả hiểu nhỏ chủ kế bên đứng nhìn mình triều mến” anh ơi cho em tiền”
Lần thứ 2 tui dính rồi. Ae có đi thì cẩn thận từng động cơ kẻo book thiên nga đưa doạ xoa nha ae

Đính kèm

413.3 KB · Lượt xem: 754
  • Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and gà con mới lớn

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,415
1,128
31
0 ₿
Chia buồn cùng bác. Nghe VIB không có triển vọng. Nên là Lùa Gà spa

• Like
Điểm cảm xúc: Nâng Cú

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,047
540
0 ₿
Sao cái đoạn nó chào rồi nói tên sao bác k bảo ủa a book bé uyên mà rồi đổi lại :)

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Spa này hoạt động theo kiểu vuốt lướt,xoa nắn nhẹ nhàng cảm xúc.( bài vở của Emo.vì Phương làm quản lý)
Mà đòi phun ra như núi lửa sao dc kkkk
Anh em có đi thì nên check kỹ tại lễ tân,sai người quay xe liền,vài dố là họ chấn chỉnh ngay,ko lùa anh em dc mãi.

• Haha
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Vậy thôi quay xe không cho phun thì còn gì sung sướng nữa !được cái thấy phòng ốc rộng rãi !

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tiêu chí họ vậy rồi, bài vở không có đoạn này. Nếu là dân biết đi spa. Thì lân la,nằm hưởng thụ càng lâu càng thấy thích.
Phun trào 3s rồi sau đó ôm quần áo đi về,làm sao mà so sánh với việc nằm lỳ ở đó,để họ xoa lướt mỏi tay hết giờ thì hẳn về kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

hầm cá chê

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/1/22
Chủ đề
2
49
31
0 ₿
Thớt này bị sao v ta.... spa này tiêu chí là vuốt cho có cảm giác mà.. t đi pé Tranq 3 lần. con pé vuốt rất ok mà.... giờ bác nói tự xử là sao nhỉ... nói thế có nghĩa là Uyên nó làm cho bác ra luôn à.. thế vi phạm rồi nhé =))))
còn lên thấy ko phải mình book thì sao k đi xuốnq hỏi lại mà còn cố làm.. kêu j nữa

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Toàn lùa gà không à

công tử trà đào