Gò Vấp Report wax b 499/5 Quang Trung. P10

Lượt xem: 3,135

Phương_nguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/23
Chủ đề
5
35
27
Tân Bình
0 ₿
Vài bữa trước mình đi trải nghiệm chỗ này rồi, nay rảnh viét report cho ae.
Mình đi bên chi nhánh gvap chỉ có 3 e, có Thư, Như & 1 em còn lai thì k bít tên, mình hỏi vụ wax bikini vs massage rồi sau đó thì làm massage thử xem có vuốt lướt k, e mình đi tên Như nhé, thấy e Thư xinh mà đang bận làm khách nữ dưới nhà
E dắt mình lên lầu, phòng rrêng tuy 3 giuòng nhưng e nói chỉ cho 1 ng thôi cho riêng tư, lúc đầu nằm sấp masage 1 hồi sau e nó tự tuột quần sip mình ra rồi vuốt khe đít sau đó lòn tay bóp 2 bi phê vãi, tuy nhiên mình đụng cham lai thí k cho. Cuối cùng thì e nó thư giản tay out trong sung sướng. Mình có hỏi bên chi nhánh tân bình mới mở dịch vụ có giống vậy k thì e nó nói cũng là 1. Lần sau mình sẽ qua đó thử xem sao
Massage Tic 200k / 60 phút
Wax bikini 350k/ 60 phút

Blackpink2023

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/7/23
Chủ đề
0
68
21
Hà Nội
0 ₿
Bác cho hỏi waxx bikini là sao vậy bác? Có phải mình cho mấy em wax v3, v4 mình ko bác

tip như thế nào bác, massage có ổn không bác ?

Công tử bột

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/7/23
Chủ đề
0
9
7
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mình vừa đi bên Quang Trung, xác nhận là không có thư giản out bằng tay ở đoạn cuối như bác nói nha. Hoàn toàn khoẻ100% nhưng đấm có lực lắm, phòng nhỏ chật hẹp.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi, KamaSu and Mr.Tr

Jackyt27

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/7/23
Chủ đề
0
81
44
Longan
0 ₿
Bác review cho anh em cảm nhận là được rồi, chứ sao này ào ạt book em nó là chủ nó nghỉ đó, bữa có em tâm sự với mình khách làm dv 3h em nó đc tip 500k mà ra chủ nhân viên bàn tán quá trời,

• Haha
Điểm cảm xúc: b636769

minhtuanmb

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/11/23
Chủ đề
0
21
4
Tp
0 ₿