Bạc Liêu Reverside Bạc Liêu - KTV 19

Lượt xem: 1,181

sơn hải 1906

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
6
45
38
0 ₿
Bể kế hoạch nên dời lịch qua tết Tây mới có chuyến xuống lại Bạc Liêu, lần này trong *** lại không có mấy tay thích massage nên xuống chỉ nhậu rồi mỗi ông book 1 phòng mà cái này thì tui lại không hợp lắm bèn theo đường cũ ghé sala.
Nay vẫn còn tỉnh táo tý vậy mà vào gặp bé thì tui như say vì bé quá hợp gu, người nhỏ nhỏ trong bộ áo yêm lấp lo bộ ngực mơn mởn thì úi nó đã. Ngồi bốc hốt mà cơn hứng nó lên làm thằng em cứng ngắt đã thế còn cái hơi men như dâng cao trào lên , thế là tui cùng em vào tắm . Cả hai như không còn khoản cách nữa chăm chút cho nhau từng chút một rồi em đưa tui lên đỉnh ngay trong bồn, hứng quá out luôn chứ em chư kịp làm gì luôn ấy .
Lên giường em đấm bóp khá ổn, lực không mạnh lắm có đều chịu đấm với cũng chịu tám nên không khí khá thoải mái. Sau hồi bắt đầu màn 2 với kỹ năng em và thân hình nhỏ nhắn làm lại lại lên cơn hứng có đều lần này tui không lơ là nữa tập trung vào và cảm giác em trườn, bú mút nó tê tê từ từ , tui kéo em qua húp luôn nó đã lắm. cuối cùng thì phát 2 tui cứ phải kéo hết sức mình. Bao nhiêu cái sướng được tụ lại mà bùng lên.
Bạc Liêu thì sala luôn đem đến trải nghiệm tốt nhất. Mà không được ở lâu trải nghiệm nhiều số lại về . thôi hẹn anh em revew số mới tiếp nhé.

nobitu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
2
17
9
0 ₿
có men trong người mà lại đi massage thì còn gì bàn nữa , quá đã

sư lỏ

Binh Nhì