Khác Review 2 cs mới GV và Q6

Lượt xem: 4,112

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
massage khoẻ vuốt lướt là dạng gây nghiện thầm lặng triền miên. Nó không được thoả mãn mà vẫn sướng nên nó tạo dopamin lâu dài hơn massage mệt. Mấy hôm nay, sau trend của My Spa và Huỳnh Võ, có vẻ cũng ít cs mới được review. Mình xin report 2 cs mới toanh chưa lên forum, kg khen kg chê, chỉ khách quan, ai hợp thì đi
1) Green Home Spa GV: hẻm 23 đường 51 GV, Phạm Văn Chiêu quẹo vào
CSVC : tạm ổn, kg có xông hơi, kg có phòng riêng, mà do ế quá, nên mình vô sẽ được 1 phòng. Sau 18g, ai đi sẽ được chiêu lạ của chỗ này, là quản lý sẽ tắt đèn hết, trong phòng tối thui, cũng khá cảm hứng
Nhân viên : đa số là kg có tại chỗ, phải book trước rồi quản lý với gọi nhân viên tới như karaoke ôm vùng ven vậy. Nhân viên đa số là trẻ, nói đa số cho oai, có 2-3 em thôi. Mấy em khi làm thì mặc đầm, đạng đầm bình thường kg có bảo hộ gì nhe, nếu được cho đụng chạm thì khá phiêu. Tuy nhiên, đụng chạm nhân viên kg có trong bài của cơ sở
Kỷ thuật : mấy em làm khoẻ cũng ầu ơ lắm, vuốt lướt cũng kém cõi, nhưng được cái ngoan và sạch. Tiêu chí của cơ sở là vuốt cao, vuốt sâu kg đụng trụ
Ở đây có gì vui, phòng tối thui là vui, nếu ai thích massage trong bóng tối, mà phải đi sau 6g chiều. Còn lại vuốt lướt thì có nhưng HE thì phải tìm hiểu từ từ, kg có ngay đâu
Giá : 300k 50p, 400k 70p tip hay kg cũng được
2) Ishikawa Spa 347 Trần Văn Kiểu Q6
spa này tên Nhật nhưng chẳng có phong cách Nhật gì ráo, Việt Nam trân
có xông hơi, phòng riêng có , phòng chung có, nv toàn máy bay nhe anh em, cái này warning trước
kỷ thuật : làm khoẻ khá ok, mình đi e Dung ở đây, 1983, khá chìu chuộng và hợp tác nói chung ở đây là massage khoẻ có bung lụa (HJ và đụng chạm luôn)
Giá : chỉ nhớ là giá 350k 70p, mình tip 100, kg thấy quạu và kg thấy xoá zalo. Mặc định là kg cần tip, mấy vé khác kg nhớ
mà anh em tìm hiểu trên mạng, có thể gặp tay Vinh là quản lý ở đây, đưa ra mức giá double ở trên để có thư giãn HE đầy đủ thì đừng quan tâm nhe. Cứ đến đây đi vé thường là dc
Hai cs trên kg có gì đặc sắc lắm, nếu bro nào thích mới mẻ thì khám phá, mình viết review cho vui cho anh em có thêm chỗ trải nghiệm, kg đảm bào tính khả thi gì ở 2 chỗ đó. Cũng kg lù gà gì nhé, vì cs chẳng ai thèm nhờ mình viết bài

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
615
331
Massage miền Nam
0 ₿
Cảm ơn đã report
Dạo này Tp loại hình này phát triển nhanh và nhiều hơn trước. Nên sẽ cạnh tranh rất nhiều
AE sẽ có nhiều chọn lựa hơn

Phương_nguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/23
Chủ đề
5
35
27
Tân Bình
0 ₿
Theo như bác chủ thớt nói thì Green home spa đi buổi tối sẽ tắt hết đèn, nếu tối thui vậy mình nude lun dc k ta chứ My Spa thì nude dễ dàng rồi

Uytb

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/4/19
Chủ đề
0
60
6
34
0 ₿

Gần đây bac' có đi lại My spa ko ? Bên đó h còn thoải mái , nude đồ ko ...