Tân Phú Review chi tiết Hồng Lâu Mộng, điểm đến đáng để thử

Lượt xem: 1,965

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
314
214
Ho Chi Minh
0 ₿
Mình thấy Hồng Lâu Mộng mở cũng được một thời gian rồi mà chưa có mấy hoạt động sôi nổi trên diễn đàn. Do đó hôm nay mình quyết định thử nghiệm đi Hồng Lâu Mộng và review kết quả cho anh em cùng chiêm ngưỡng. Do giá vé cũng khá là mềm, cộng thêm khuyến mãi giờ vàng nữa nên mình quyết định không tham gia điệp vụ mà tự điệp vụ luôn cho anh em cũng như để ủng hộ cơ sở.

Trước hết mình xin nói trước là khi đi massage chắc ai cũng sẽ dùng 2 đầu để cảm nhận :)) riêng mình thì hôm nay mình ưu tiên dùng đầu trên hơn đầu dưới. Một phần là do tuần rồi có một em ở cơ sở khác làm mình lưu luyến dữ quá chưa thoát vai được. Phần thì mình cũng muốn tập trung ưu nhược của HLM để các bạn nắm rõ hơn thay vì chỉ tập trung hưởng thụ mình mình.

I. Cơ sở vật chất

(9/10)

Phần cơ sở vật chất là phần mình đánh giá cao ở HLM.

1. Vì là cơ sở mới mở gần đây nên ghế ngồi, mọi thứ đều trông rất chỉn chu
2. Chiều ngang căn nhà không quá rộng nhưng chiều dài thì lớn nên để xe rất ổn, biển số quay vào trong tường
3. Phòng của mình được đi (gói CIA 1) là phòng có 1 chiếc giường rất rộng. Trông giường này mình nghĩ đến mấy cảnh chơi tập thể của bọn tây nên cũng hơi rén :)) nhưng rộng cũng có cái thích của nó là lăn lê bò trườn tác chiến thoải mái. Thật ra theo mình là hơi dư nếu chỉ dùng cho 1 cặp. Các gói king kiểu nhiều em một lúc thì mình ko rành.
4. Nước nóng hiện đại nha, không bị nóng quá không bị lạnh quá, điều chỉnh nhanh gọn.
5. Hệ thống xông hơi quá đỉnh luôn, ướt khô gì có đủ và rất nóng. Mình theo style thực chiến nên ko mưu cầu nhiều phòng xông hơi quá nhưng phải khen cơ sở có dàn phòng xông hơi chất vl
6. Trang trí nói chung là tạm được. Mình ko quan trọng khoản này lắm nhưng ko hiểu ông nào có gu nhìn ra gì đó hứng tình thì hay chứ mình nhìn như mấy công chúa disney của bọn con nít, lúc nào cầm kìm lại thì cứ nhìn vào tường phòng là xong =))

Một số hạt sạn nhỏ theo mình nghĩ nên thay đổi.
1. Nên có 1 tấm rèm ở ngoài cửa hay tương tự. Lí do là mình đã vào để xe rồi nhưng vẫn kẹt ở quầy line chờ tính tiền nên ko thể trưng cái mặt của mình ra cho dàn xe cộ đường Lũy Bán Bích đi qua dòm ngó được. Bình thường với 1 số cơ sở khác họ hay làm hầm và mặt tiền cao hơn mặt đường nên ko gặp vấn đề này
2. Hôm nay có bác nào đậu quả xe hơi khoe trụi biển số ngay trước tiệm mà đậu dưới lề đường, ko thấy có xử lí gì biển số :)) khá là sốc
3. Nên có cách gì đó bọc cái bồn cầu lại thì hơn nhé. Hiện tại do phòng muốn tạo cảm giác rộng nên bồn cầu để ngay cạnh bồn tắm, ko vách ngăn hay gì cả mình ko thích cái này lắm nhìn hơi mất vệ sinh. Vả lại hôm nay mình mang dép của cơ sở bước lên bệ do có ai ca trước ra nước nhiều quá nên xém trợt sml =))
4. Tấm trải nệm thô ráp quá, nằm mà lệch khỏi khăn tí là chim cu cắn cỏ

Ngoài những điều trên thì gần như csvc với mình vậy là đủ xài và ổn lắm rồi. Mình đánh điểm rất cao dù đã từng đi những nơi sang trọng hơn nhưng với mình thế này là dư xài và phù hợp với nhu cầu

II. Thái độ phục vụ của các bộ phận hỗ trợ

(7/10)

Các bộ phận hỗ trợ ở đây tức là lễ tân, phục vụ, locker... Nhìn chung mình ấn tượng vì bạn nữ lễ tân xinh quá. Xinh như thế này thì khó mà các em massage có cửa ăn lại, người ta hay gọi là bị dớp mất hồn từ cửa =)) đến lúc vào thì hồn lạc phách xiêu.

Lúc mình đi có gặp bạn Trọng, chắc vai trò gần như quản lý. Nói chung cả hai bạn lễ tân lẫn bạn này đều tư vấn rất đẩy đủ. Mình chỉ mong trong tương lai cơ sở mua cái ipad đi để mình lựa rau cho nhanh chứ đi chợ bằng cái phone oải chè đậu quá. Mông dú gì nhìn qua cái màn hình nhỏ xíu nó còn chút ét

Các bạn cũng gợi ý và hỏi rất nhiệt tình gu của mình là gì, mình dây hay chubby. Đánh giá cao sự thân thiện của hai bạn, tuy nhiên theo mình thấy sau cứ để mình lướt ipad lựa thôi chứ hỏi vậy cũng ngại lắm. Với hình cũng đừng chỉnh sửa nhiều quá, ra ngoài dễ bị thất vọng

Riêng phần thực phẩm thì mình khá thích yến ở đây. Lúc lên phòng, họ sẽ cho bạn 1 hũ yến, 1 chai nước và 1 dĩa trái cây nhẹ. Lúc xong rồi thì xuống dùng mì trứng này kia nhưng mình chọn thêm 1 hũ yến nữa vẫn được, rất hài lòng về sự linh hoạt ở khoản này và thực phẩm cũng dc bảo quản tốt.

III. Massage, các gói dịch vụ, và trải nghiệm

(7/10)

Ở đây họ có phục vụ các gói theo mình nhớ mang máng là Thái, VIP, CIA 1 CIA 2. Nếu được gợi ý thay đổi theo mình là nên đổi CIA 1 CIA 2 thành cái gì đấy nó hợp lí hơn vì CIA 1 là 1 lần CIA phải ko. Vậy cho mình hỏi nếu bé đang bú lần 2 mà mình du kích bắn bùm bum vào miệng thì có bị tính lên gói CIA 2 ko nè =)) Theo mình phân chia theo thời gian và 1 số yếu tố khác sẽ hợp lý hơn là CIA.

Ngoài ra theo mình thấy cũng nên tách bạch rõ tip và tics trên camapro. Ở ngoài mình thấy các bạn tách rồi nhưng camapro để chung làm mình rất lúng túng, bác nào mà canh giá trên đó ko là dễ bị lầm chưa bao gồm tiền tips. Lúc mình đi là đang giờ vàng, giá cơ sở hiện đang rất tốt, theo mình anh em rất nên trải nghiệm, hi vọng cơ sở cải thiện cách hiển thị giá trên camapro để anh em không bị nhầm.

Hôm nay lúc chọn số mình cố tình chọn 1 em mới làm cách đây vài hôm thôi. Chắc chắn mình sẽ ko tiết lộ số để cơ sở được đánh giá 1 cách công bằng cũng như anh em ko có cái nhìn phiến diện. Trên diễn đàn anh em cũng có thể tìm được vài số nhiệt tình, nhưng mình ko care lắm, vì nói lại thì lần này đi ưu tiên khai phá trải nghiệm chân thật chứ ko muốn dồn hết cơ sở vào 1 em hot. Em gái mình chọn thân hình đầy đặn chubby. Theo mình thì hình ảnh trong điện thoại của cơ sở hơi nâng cao thực tế quá, mong cơ sở bớt xài app đi =)) Nhưng nói vậy cũng ko có nghĩa là em gái ko đẹp:

- Face nhìn rất có nét, có trang điểm đơn giản và tương đối xinh. Tuy nhiên do có trang điểm và tóc búi nên sẽ ko phù hợp với anh em hệ chơi như người yêu hoặc nắm đầu lúc BJ mà khiển
- V1 cam lai, hàng tự nhiên nên có độ trễ nhất định. Với mình thế là sướng vì mình thích tự nhiên hơn
- V2 đương nhiên lipid vì bé có thân hình chubby
- V3 vừa đủ xài, nói chung cũng hơi lớn, lúc đớp bào ngư thấy căng và ngộp phết
- V4 dạng vòi nước tắt chưa hết nên chỉ nhiễu nhiễu chứ ko nhiều. Cũng có thể mình làm chưa tốt nhưng theo mình thì do bé mới làm, còn tập trung, căng thẳng, chưa tận hưởng nên chưa ra nhiều được

Mình rất hài lòng với cách em phục vụ. Anh em đi nhiều, yêu cầu cao thì đương nhiên nên chọn số nào lâu năm mà làm. Với mình thì đã chọn số mới rồi nên mình chắc chắn sẽ tự điều chỉnh mức độ yêu cầu của mình sao cho hợp lí và góp ý những chỗ nào cần để cơ sở cải thiện tốt hơn, chứ ko phải là cơ sở ko có hàng ngon nhé =)))

Em lick ti, đá bi, đi đầy đủ các bài truyền thống của bộ môn. Do cũng có da thịt nên cảm nhận đều rất tốt. Lúc tắm cho mình em vệ sinh kĩ càng, vừa làm vừa tâm sự cũng rất vui. Đặc biệt do giọng phương Bắc + thân hình hơi tròn mà em khá tự ti, liên tục dỗ dành mình theo kiểu nũng nịu làm không khí trở nên nhẹ nhàng =)) Nói chung đúng kiểu thân thiện tận tình, mình chấm được. Còn chưa hoàn hảo thì là do trước đây mình đã ăn những mâm cỗ căng cực =))) những cô em mới vào đã hôn tới tấp thiếu điều muốn è ra chịch quen rồi nên không thể cho điểm 10 hay điểm cao ở đây được. Hi vọng theo thời gian em cũng sẽ cải thiện hơn. Đặc biệt, em có chiêu rên theo hành động rất tốt, liếm tới đâu rên tới đó. Có mấy khúc mình cũng hứng nhưng làm lặp lại quá thì mình sẽ thấy hơi công nghiệp.

Lần đầu mình cũng tốn vừa phải để ra, lâu rồi ko xả lũ nên nước tràn bờ đê, em nhẹ nhàng nhắc anh để em CIA nhé nên mình khá hài lòng. Lần thứ hai thì mình hơi lâu hơn tí nhưng sợ em mỏi nên mình cũng chủ động kết thúc cuộc chơi vừa đúng giờ là 90p. Mình có bú bình nhiều vì bình của em chất lượng, đầu ti nhỏ loa to, hiện tại đang là chuẩn mốt của 2023 2024 chứ k phải hàng độ mà tiếc là em ko biết nên em cứ tự ti thế nào :)) Riêng vòng 4 thì mình làm được em khen. Em để vừa phải lún phún vài cọng rong biển quanh con hàu nên sạch sẽ, gọn gàng. Mình mlem mà rất yên tâm. Thêm quả sau ra lần 1 em súc miệng này kia kĩ càng làm mình rất ưng chim. An toàn trước sướng sau, cứ vậy là mình thấy hài lòng. Em rất chiều và chịu khó hợp tác, chỉ là ko làm được như người yêu hoặc không phá bài vở sáng tạo quá được. Cái này mình nghĩ cần thời gian, cũng rất mừng là cơ sở đã chọn mặt gửi vàng hợp lý.

IV. Kết

Với mức giá hiện tại + ưu đãi giờ vàng, mình đánh giá chỉ trong tân phú thôi sáng harley chiều hồng lâu mộng là combo còn hợp lí hơn cả nhiều gói vô cực của những nơi khác mà vẫn được trải nghiệm tốt. Mình là dân có chỗ ruột để đi nên không thường xuyên khai phá quá nhiều cơ sở mới, nhưng hôm nay có được trải nghiệm tốt ở HLM nên cũng mong là có điều kiện và cơ hội (như cơ sở tặng vé chẳng hạn =)))))) để quay trở lại. Chúc cơ sở làm ăn tốt đẹp, chúc anh em ghé đây được ngon chym và đi hết sức ra hết mình =))

• Like
Điểm cảm xúc: Alester and NMT9x

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
314
214
Ho Chi Minh
0 ₿
bổ sung thêm tí thì đây là cơ sở mà locker tận tình nhất trong các cơ sở mình từng đi nha. 2 3 locker gì luôn thay nhau mà cơm bưng nước rót

Massage Hồng Lâu Mộng

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/10/23
Chủ đề
4
44
22
0 ₿
tks bác nhé, thay mặc cơ sở bác đã cho cơ sở 1 bài viết khá chất lượng, chiếc ô tô đỏ của nhà mình tại đưa đón khách gần khu vực, cộng thêm 2 quán sát bên mb nơi khác ko đậu lệch đc

• Like
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
314
214
Ho Chi Minh
0 ₿